Samsung giới thiệu tivi dạng khung tranh The Frame cùng giá bán loạt tivi màn QLED khác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoitraimegaidepsg

Tôi thấy LG thích hợp hơn LG vừa công bố những thông tin khá thú vị về công nghệ Nano Cell được tích hợp trên các dòng TVSuper UHD 2017. Điều thú vị là hãng điện tử Hàn Quốc tự tin khẳng định công nghệ của mình đem lại chất lượng còn tốt hơn cả Quantum Dot (chấm lượng tử) mà Samsung tích hợp trên TV QLED, qua đó ám chỉ TV OLED ở một đẳng cấp hơn hẳn.
Chuẩn cơm mẹ nấu đấy Anh ạ,

thanhhai1212

chung thắc mắc với thím, nói chung mình thấy những dòng đã xuất hiện trên thị trường năm rồi của ss về chất lượng hình ảnh và âm thanh thì chuẩn rồi, còn mỗi giá nữa thôi, chẳng biết những dòng mới này còn phát triển thêm gì nữa
Dòng này nó cải tiến có thêm Tivi dạng khung tranh nữa đó bạn

songjongki

con này đẹp như tranh ảnh thì xem đá bóng càng sướng chứ, nhất là luyện mấy em phim HD
nhìn em này cứ thưởng như là bức tường kính nhiều màu chứ không biết đó là cái tivi
samsung-qled-tv-ces-2017-2-1280x654-jpg.246928

leemin ho

Làm gì bi thảm thế chế , không mua cái này thì ta mua cái khác , Tivi thôi mà có cần phải chạy đua như vậy không??
nhiều người cuồng mua sắm đó bạn ơi, nhiều khi không có đủ tiền nhưng cũng phải cố cho bằng được để có cái món mình thích :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên