Samsung giới thiệu tivi dạng khung tranh The Frame cùng giá bán loạt tivi màn QLED khác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

May Fruits

Member
Cải tiến hơn ở chỗ đã siêu mỏng rồi còn được thêm cái No Gap Wall-mount để gắn lên tường siêu gọn. như vậy sẽ mở rộng được không gian nhà gọn gàng, sang trọng hơn
Em thấy để chân đế cũng đep và sang mà, tùy mỗi nhà thik cach bài trí như thế nào thôi

Nghe nói Samsung cũng giới thiệu thêm một số phụ kiện mới để kết hợp cùng các mẫu tivi màn QLED nữa, để có được đủ bộ của nó chắc cũng tốn ko ít đâu các bác nhỉ

silk road

Member
Nghe nói Samsung cũng giới thiệu thêm một số phụ kiện mới để kết hợp cùng các mẫu tivi màn QLED nữa, để có được đủ bộ của nó chắc cũng tốn ko ít đâu các bác nhỉ
Mong đủ xiền mua tv thôi còn khó, huống hồ phụ kiên nữa, chắc chẳng bao giờ dám mơ quá

santacruz

Member
Thì chẳng phẳng ko lẽ lại cong bác, phẳng thì nhìn nó mới như 1 bức tranh được chớ
Điểm thú vị ở chiếc tivi này là nếu không được sử dụng thì thay vì chuyển sang chế độ chờ, The Frame sẽ tự động chuyển qua chế độ “Art Mode” để trình chiếu hơn 100 tác phẩm nghệ thuật đã được Samsung nạp sẵn

truysat

Điểm thú vị ở chiếc tivi này là nếu không được sử dụng thì thay vì chuyển sang chế độ chờ, The Frame sẽ tự động chuyển qua chế độ “Art Mode” để trình chiếu hơn 100 tác phẩm nghệ thuật đã được Samsung nạp sẵn
Có những loại hình nghệ thuật nào bác, chứ mấy thể loại tranh ảnh bình thường thì có gì đặc sắc đâu

chuoi1buong

Có những loại hình nghệ thuật nào bác, chứ mấy thể loại tranh ảnh bình thường thì có gì đặc sắc đâu
Theo như e biết thì tranh được sắp xếp vào 10 hạng mục, bao gồm phong cảnh, kiến trúc, đời sống hoang dã, hành động và cả các bản vẽ nữa bác ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên