Samsung HW-K950 – Kẻ mở đầu xu hướng Dolby Atmos trên Soundbar

cubi_nguyen

Member
suy đi ngẫm lại đúng là tiền nào của đó thật nhỉ. em K950 đẹp thế, nghe chất thế nên giá cũng "chuẩn" luôn ahihi

trancahnhrinbin

Cái này chỉ kết nối wifi thôi ah mod ơi? bluetooth kết nối được ko? với nối qua thiết bị phụ kiện bằng gì?

btiep71

Bộ này nhìn nhỏ gọn mà đầy đủ quá, thiết kế đẹp mà đủ tính năng quá chuẩn

HD - TT

Cái này chỉ kết nối wifi thôi ah mod ơi? bluetooth kết nối được ko? với nối qua thiết bị phụ kiện bằng gì?
Kết nối ko dây wireless 360 nhưng bạn an tâm vì Samsung HW-K950 vẫn cung cấp ứng dụng điều khiển từ xa cho người dùng Smartphone và máy tính bảng như ứng dụng Samsung Multiroom App hay cho cả người dùng đồng hồ thông minh như Gear S2 hay Gear S

mrdark2511

Bạn tải ứng dụng Samsung Multiroom App đó, dành cho điện thoại thông minh và máy tính bảng cũng sẽ cho phép kiểm soát âm thanh tốt hơn

sivel

Member
àk tiện thể anh em cho hỏi dàn bluray samsung HT-J5550K có giãi mã âm thanh dts hd từ nguồn ngoài ko ạh? ví dụ mình xài USB và HDD cắm vào đầu bluray thì nó có giãi mã ra dts hd đc ko ạh?

vuong_nguyen_92

Âm thanh trên Sam Sung ngày càng áp dụng nhiều công nghệ tiên tiến đã thật. Hơn hẳn mấy dàn soundbar khác của mẫy hãng TIVI trên thị trường.

mummim111

Em này có điều khiển căm ứng bên cạnh đúng ko mấy bác

vop853

Điều khiển đủ cả, soundbar cao cấp phải có nhiều cách điều khiển như: wifi,bluetooth,cảm ứng chứ

thanhyk

Well-Known Member
thấy loa k950 của samsung đạt chuẩn dolby atmos nghe karaoke là hết sảy r mà thiết kế siêu gọn , siêu đẹp. chỉ có điều là tui chưa đủ khả năng để mua về thôi
Chán các bác seeder ss quá. Lần đầu tiên nghe karaoke bằng chuẩn atmot...

do_long_khach

Well-Known Member
Hờ hờ nếu Samsung thuê thì chắc mình làm bài review ép phê hơn mấy ông seeder này.

0zxcvbnm

Ông anh ở quê mới trúng quả định đầu tư con loa nào ngon ngon về Karaoke, nhờ e mua dùm mà e cũng chả biết nhiều về loa đài, đọc thấy dàn này cũng ngon, mà chả biết cái Dolby Atmos là cái gì?

minasq

Member
Ông anh ở quê mới trúng quả định đầu tư con loa nào ngon ngon về Karaoke, nhờ e mua dùm mà e cũng chả biết nhiều về loa đài, đọc thấy dàn này cũng ngon, mà chả biết cái Dolby Atmos là cái gì?
Nói ngắn gọn là chuẩn âm thanh rạp chiếu phim

navy_le

Member
Mua bộ này về là nhất xóm nhất làng rồi còn gì, giọng ca cỡ xóm mà hát thì hay phải biết

Bên trên