Samsung KS7500 – Công nghệ đỉnh cao với mức giá vừa phải

HuyHong

Member
Dòng KS nói chung và KS7500 màn hình chuẩn 4K chơi game nét hơn phê hơn hẳn :) mình có dịp chơi thử game tay cầm trên tivi này rồi :)

Luynh

Chơi game thì con này giá tốt vừa phải, tầm 3x. Hoặc nếu muốn rẻ hơn làm con KS7000 cũng rẻ :D

LGL1

Member
Mấy hãng khác cũng có 4k cả nhưng chơi game thì mình thấy Sam vẫn được chuông hơn :)

socloc20

Em đang muốn mua cái tivi 15-16 triệu là cao lắm rồi mà mấy bác kêu 2x, 3x triệu vẫn rẻ em sợ quá. Bác skyler làm review con 50KU6000 giùm em với

yenphi

bây giờ các hãng thi nhau thiếtt kế các màn hình cong, nhưng nói chân thật nhìn samsung là ổn nhất. Không phải nịnh bợ gì nhưng thiết kế cong của samsung nhìn nhẹ nhàng, thanh thoát. Tôi vote cho Samsung (y)

mini wind

trước giờ vẫn kết samsung thì thứ 1 màu sắc rất đẹp, nhìn lung linh. thứ 2 là thiết kế kiểu dáng nhìn là đập vào mắt ngay. nhưng mấy tính năng chưa test nên chưa biết ra sao. trước mắt là cho 6/10 rồi

khó chịu

Mình thì cong hay phẳng đều thích màn hình của dòng SUHD quá đẹp nên cũng khó chọn ko biết cong hay phẳng.

Nên chọn cong bạn ạ. Màn hình cong xem đã mắt hơn, dù ngồi ở vị trí nào cũng thấy được trọn vẹn góc hình.

hapy

con này nhìn nói chung là hoàn hảo nhưng nếu như cái đế chân làm khác đi 1 chút thì còn hoàn hảo hơn. Hơi bị ko đẹp ở khúc đó thôi, còn lại thì ko chê vào đâu được. Mua về xem film thì không cần ra rạp nữa, mà chơi game thì sống động như thật luôn

linka

Member
nhiều bác thích cong nhỉ. em lại không thấy cong đẹp. nhìn cứ sao sao. phẳng với em vẫn ok hơn. gom thóc làm em ks7000

0zxcvbnm

Em đang muốn mua cái tivi 15-16 triệu là cao lắm rồi mà mấy bác kêu 2x, 3x triệu vẫn rẻ em sợ quá. Bác skyler làm review con 50KU6000 giùm em với

tuỳ vào túi tiền mỗi người thôi bạn. nếu mà có khả năng thì cứ mua một con tầm 20tr thì muốn tính năng gì cũng có hết đó :))

dungroixatoi

công nghệ HDR 1000 giúp độ sáng màn hình trở nên nổi trội hơn.Từng chi tiết hình ảnh nhỏ nhất trong màn đêm cũng được tái hiện rõ ràng cũng như ánh sáng mặt trời rực rỡ hơn. Từ khi có nó, phòng khách của mình trở nên vô cùng sang trọng, ai vào cũng khen nức nở ^^

shyvana0209

thiết kế bên ngoài cũng được Samsung đặc biệt chú trọng khi mang đến một màn hình cực mỏng với khung viền kim loại, kiểu dáng cao cấp và đẹp từ mọi góc nhìn.Mình thật sự rất thích điểm này

cjentus

Màn hình tivi với độ hiển thị màu rất tốt so với các dòng khác,khiến cho hình ảnh trở nên rất sống động,ngoài ra thì dòng tivi này còn có khả năng làm giảm sự chói sáng , cái này mình gặp rất nhiều , nhưng từ khi chuyển qua xài dòng KS7500 thì đã ko còn tình trạng này nữa

độ phân giải Full HD khiến gia đình mình xem phim ở nhà mà cứ tưởng đang ở rạp, hình ảnh chi tiết , đẹp mắt và cực kỳ săc sảo.Cô vợ nhà mình rất thích chiếc tivi này

bymyside121

hình ảnh rõ nét đến bất ngờ và 1 điểm nữa là mình rất thích kiểu dáng thiết kế của chiếc TV này, nhìn rất phong cách, mình thì ít xem TV nhưng mà cũng phải mua 1 em về để chơi game, độ phân giải full HD thì đánh liên minh mới sướng

on-off

nhiều bác thích cong nhỉ. em lại không thấy cong đẹp. nhìn cứ sao sao. phẳng với em vẫn ok hơn. gom thóc làm em ks7000
Lúc đầu mình củng như bạn nhưng khi liều múc em nó xong thì ...hì hì rất là tuyệt vời từ góc xem, kiểu dáng chỉ có giá cao hơn em phẳng nhưng đáng cái để đầu tư .Nói chung là rất rất ưng ý (trước chỉ dùng Sony thôi) .Nếu có đk nên ráng lên chút,ko hối hận đâu.

Bên trên