Samsung KS7500 – Công nghệ đỉnh cao với mức giá vừa phải

thuyhonghp881

Tivi này có HDR cho hình ảnh hiển thị đẹp đấy chứ. Tivi thì cho phép kết nối thông minh với điện thoại nữa.

kencafe

Samsung với Sony con nào tốt hơn mọi ngưởi?? Mình cũng khá ưng KS7500 tại giá nó ổn mà có màn hình cong nữa nên minh thấy khá thích.

phuongsocola

Đúng là mình thấy không cần nhất thiết phải mua tivi trên 100 triệu đâu. Con Ks7500 này cũng được nè. Chơi game trên nó cũng mượt phết lắm. Chất lương hình ảnh khi xem phim cũng tốt. Không đến nổi nào đâu.

blvbanhat

Bữa dạo trong siêu thị thấy em này cũng đẹp mắt đấy chứ. Âm thanh tốt nghe khá ấn tượng. Lần đầu tiên thấy tivi màng hình cong nên khá thích thú và tò mò. =))

kongacon

cong cong cong , hahaha , màn hình cog của SS là tuyệt đỉnh,nhà e có tận 2 cái rồi đấy ạ, ít đi rạp phim hẳn luôn, màu sắc cực chuẩn, ưng ý lắm ạ, giá cũng hợp lý,nên tìm hiểu kĩ xem cái nào hợp vơi kinh tế mình

rayqaza

hệ điều hành SS Tizen đep mắt luôn ý, san trọng và hiện đại luôn ấy nhé,app chơi vơi controller nè , màu sắc nét nè, LG hay SOny cũng ok,mà ba má e thì lại ghiền màn hình cong của SS thôi,nên quất nó luôn heheh

hoaholy

TV bây giờ toàn công nghê HDR cả , hầu như cái nào hãng nào cũng có cả rồi,bên SS thì HDR premium , màu sắc nét , nóng bỏng haha , giá cũng khá ok này, nhất là màn hình cong,để ở phòng khách là thấy sang hẳn rồi

kendycongly

nhà em giờ như cái rạp phim thu nhỏ ấy, từ ngày có em SS chuẩn HDR là không đi rạp luôn , hệ điều hành Tizen,app game chơi với controller cực đã , màu sắc âm thanh thì miễn chê, như cái sàn nhạc di động ấy ạ

oanhutimo

e tính mua TV ạ , mag h LG SOny hay SS la fok ạ ? e rối qá chừng luôn, e thì thích màn hình cong ấy , nhiều người nói chọn SS là ok, mà e vẫn hoang mang,giúp e với huuh

thuytrucsg

công nghệ HDR Premium bên TV của SS có chứ các bác ? hệ điều hành Tizen gì ấy nữa , có tất ạ? E chả rành công nghệ lắm nên cú mù mờ ạ huhu , thích màn hình cong cho sang trọng mà lại k biết chọn ntn đây,tư vấn e với huhu

kencafe

e khuyên mấy bác là nên suy nghĩ mua TV SS đi ạ , bây giờ hãng đó nó có nhiều KM , đc nhiều ng lựa chọn nữa, công nghệ hàng đầu, chuẩn HDR tiên tiến nhất, sang trọng, thanh mảnh , hình ảnh cũng khá ok, dù k đc như quảng cáo lắm hehe

kongacon

thiết kế SS nhìn cái mê liền, sang trọng hiện đại, màu sắc cũng nét lắm , hệ điều hành Tizen luôn áy , chuẩn HDR premium , màn hình cong xem bao đã hehe

RitaN303

e khuyên mấy bác là nên suy nghĩ mua TV SS đi ạ , bây giờ hãng đó nó có nhiều KM , đc nhiều ng lựa chọn nữa, công nghệ hàng đầu, chuẩn HDR tiên tiến nhất, sang trọng, thanh mảnh , hình ảnh cũng khá ok, dù k đc như quảng cáo lắm hehe
Quảng cáo lúc nào cũng làm quá . coi 10 nhưng tin chỉ 7 là cao rùi áh . Samsung thì mấy dòng trong năm nay là dc thui ah

Lung.Linh

Thị trường cạnh tranh nhau ghê lém áh mấy bác oi . mặc hàng đa dạng sony , lg ,samsung hang nao cung co cai ưu điểm của nó cả . chỉ là túi tiền của mình có thể lu7u5c đươc cái nào mang về thui

Hoàng Phúc 70

Cạnh tranh quá trong một năm mà Samsung cho ra rất nhiều dòng từ thấp tới cao , từ rẻ tới mắc ...

Bên trên