Samsung KS9000 – Thiết kế đẹp và công nghệ HDR 1000 nits như hổ mọc thêm cánh

moongood

Member
Tổng quan: KS9000 một sự lựa chọn hoàn hảo cho nhưng căn hộ cao cấp, thiết kế max đẹp, tinh tế. Chất lượng hình ảnh quá đỉnh, rực rỡ, chân thực nhìn mê thiệt đó.

sivel

Member
100 triệu có khác nhìn cao cấp, hoành tráng phết, ko có gì phải phàn nàn luôn. Quá tuyệt!!!

sweetlee

Member
Giá bán khá cao cũng ko hẳn vì so sánh với những hãng khác, công nghệ, chất lượng tầm cỡ con KS9000 này thì nhà samsung giá vẫn mềm nhất đó.

minasq

Member
TV cao cấp 2016 của Samsung là khả năng điều khiển các thiết bị ngoại vi nối kết với TV chỉ bằng một chiếc remote đó.

navy_le

Member
Một trong những điểm mạnh của Samsung là có nhiều nội dung phù hợp cho người dùng Việt Nam.

cubi_nguyen

Member
hệ thống loa trên KS9000 chỉ được đặt trong một khung sâu 2 cm nhưng cho chất lượng âm thanh rất tốt. Âm thanh đa chiều sống động nữa.Chi phí hơi cao nhưng đc trả góp 0% mà.

namimi

Member
Thích quá mà điện máy xanh lại còn có khuyến mãi mua tivi đc tặng bộ game, ứng dụng với cả rút thăm trúng thưởng nữa, chắc mình ko kiềm chế đc nữa rồi phải đi ngay thôi.

hoaitam98

Điện máy xanh đang khuyến mãi đi kèm cho mấy con tivi cong ác chiến luôn. Ko phải lo về giá vì có trả góp 0% mà còn đc rút thăm trúng thưởng nữa đó.

nguyentuanvu12

Chỉ số hình ảnh của KS9000 cao hơn hẳn so với các sản phầm đi trước của SS...Đã là seri 9 rồi. Sao có thể càng ngày càng khiến người ta mê hơn thế này nhi :D

phuocnguyen901

KS9000 có 3 kích thước 55, 65, 78 inch còn con KS7500 có 49/55/65 inch giá con KS9000 cao hơn nhiều nhưng được cái màn hình đẹp hơn :) nói chung cũng 1 tám 1 mười cả ...Đứa con sinh sau bao giờ cũng vượt trội hơn vì đươc đầu tư kĩ lưỡng hơn

junier

Member
KS9000 có 3 kích thước 55, 65, 78 inch còn con KS7500 có 49/55/65 inch giá con KS9000 cao hơn nhiều nhưng được cái màn hình đẹp hơn :) nói chung cũng 1 tám 1 mười cả ...Đứa con sinh sau bao giờ cũng vượt trội hơn vì đươc đầu tư kĩ lưỡng hơn
Dù thông số KS9000 vẫn cao hơn ! Nhưng chất lượng hình ảnh thì không khác biệt nhiều lắm !
Riêng cá nhân em vẫn rất ấn tượng thiết kế của KS7500 ah. hì. Dù sao cũng là 1 siêu phẩm của Samsung. Đáng đc chờ đợi nhỉ :)

minhtruong34

2 model ks7500 và ks9000 không khác nhau nhiều bạn nhé, khác nhau về thiết kế thôi!
đều là led viền, HDR 1000nit, đều có công nghệ chống lóa, thiết kế không viền và mặt lưng không ốc vít, KS 9000 mỏng hơn thôi bạn nhé, mình thích dáng Ks7500 hơn, nhìn thanh thoát hơn. Quan điểm riêng của mình thôi nhé. Xin các fan đừng chặt chém :D

nguoivohinh12

Tiền nào của nấy thui, mấy dòng cao cấp cỡ em ks9000 này của Sam bây giờ được đánh giá cao mà. Mọi thứ như đc hoàn thiện hơn. Thiết kế lại đẹp, thanh mảnh nên trông sang trọng. Vả lại cũng nhiều mức giá để các bác lựa chọn mà...:)

tieuphongfv

70 củ...một cái giá đáng để bỏ ra mua một công nghệ hoàn hảo như thế này,,.Tôi ko hề chém gió đâu nhé .. Gom lúa là hốt em ấy về :D

invition

Member
Ks 9000 hình ảnh siêu đẹp...Ôm thêm em loa soundbar của hãng nữa là đủ một cặp để quẩy rồi còn gì nữa :D

alechich

KS9000 xem bóng đá phê hơn. Làm con về coi Chelsea đá Ngoại hạng lẫn C1 mùa này là đúng chuẩn nè các bác ...hihi

ngoisaonho

Có ai đủ kiên nhẫn chờ thêm năm nữa. Mà tương lai Sam sẽ ra công nghệ QLED còn cao cấp hơn cả SUHD + OLED hiên tại. Hay lại bồi hồi k kềm lòng đc vs em 9000 này rồi nhỉ :D

rayqaza

2 model ks7500 và ks9000 không khác nhau nhiều bạn nhé, khác nhau về thiết kế thôi!
đều là led viền, HDR 1000nit, đều có công nghệ chống lóa, thiết kế không viền và mặt lưng không ốc vít, KS 9000 mỏng hơn thôi bạn nhé, mình thích dáng Ks7500 hơn, nhìn thanh thoát hơn. Quan điểm riêng của mình thôi nhé. Xin các fan đừng chặt chém :D
Nhìn thông số vậy thôi chứ mấy bác ra siêu thị nhìn và cảm nhận trực tiếp sẽ mua con Ks9000 ngay chứ ko lấy con 7500 đâu ;)..haha. Vốn dĩ công nghệ sau này k thể thua mấy em đi trước được mà :D

jafets

Nói chung thằng nào cũng ngon. So với các TV đời trước thì mấy con này cao cấp lắm rồi, nhờ có màn hình Chấm Lượng Tử vừa thân thiện với môi trường của Samsung lại còn có thể hiện thị với độ hiển thị màu gấp 64 lần TV thông thường. Là một hãng sản xuất nên các bác k nên so sánh quá. Tùy theo mức độ cần thiết cho các bác lựa chon thôi mà, :D

impac

Member
Với công nghệ SUHD thế này thì xem phim với e ks9000 này quả thật sẽ là một sở thích cuối tuần lý tưởng nhỉ các bác :D

Bên trên