Samsung KS9000 – Thiết kế đẹp và công nghệ HDR 1000 nits như hổ mọc thêm cánh

rayqaza

ks 9000 đắc quá , SS trong năm nay cũng ra nhiều dòng sp giá cả hợp lý mà vẫn dùng công nghệ mới và hình dáng thiết kế cũng rất mãn nhãn.

moongood

Member
ks 9000 đắc quá , SS trong năm nay cũng ra nhiều dòng sp giá cả hợp lý mà vẫn dùng công nghệ mới và hình dáng thiết kế cũng rất mãn nhãn.
SS đưa ra nhiều dòng sp khác nhau để thích hợp cho từng đối tượng khách hàng khác nhau mà . Dòng ks 9000 là dòng cao cấp mà

goctoi

Tuyệt vời. Thiết kế đẹp, công nghệ hiện đại, nhiều tính năng, giá cả mềm hơn những hãng khác

justsoyounow

KS9000 một sự lựa chọn hoàn hảo cho nhưng căn hộ cao cấp, thiết kế max đẹp, tinh tế. Chất lượng hình ảnh quá đỉnh, rực rỡ, chân thực nhìn mê thiệt đó...:D:D:D:D

jockerr

Mình nghe phong phanh ở Điện Máy Xanh trong tháng 9 trả góp 0%, nhận quà ngon, lại có trúng vàng nữa. Sản phẩm ngon mà ưu đãi ghê ta ơi

kimyennguyen

Tích hợp toàn công nghệ hiện đại, lại còn nhiều tiện ích rất thiết thực nữa chứ (Y)...Cộng thêm chế độ bảo hành tới 3 năm cơ mà. Xài tới đó muốn cũ luôn còn đầu @@

minhtruong34

Giá bán khá cao cũng ko hẳn vì so sánh với những hãng khác, công nghệ, chất lượng tầm cỡ con KS9000 này thì nhà samsung giá vẫn mềm nhất đó.

dackyy

Tui bị mê thiết kế của dòng SUHD quá chài, mỏng mịn, đẹp từ mọi góc nhìn. Lại còn thiết kế tràn cạnh nữa, cảm giác không gian, hình ảnh nó bất tận, ko bị giới hạn luôn nè.

cloud9

cũng không thay đổi là bao so với js9000 .mình đang dùng 55 js 9000 phải nói tiền nào của đó sang nhà khác hết muốn xem tivi luôn . chỉ tiếc samsung hạ giá quá nhanh . mà phải nói anh sam có 1 thay đổi tuy rất nhỏ nhưng cực kì hữu ích đó là có one connect mình cực thích thay đổi này . cùng tầm giá này phải nói LG không có cửa . LG chỉ có duy nhất dòng OLED 4K nhưng giá quá trên trời .

khongcamxucc

Tivi rõ là bự...chắc cả chục người xem vẫn đủ...Thèm được có 1 cái trong phòng khách :)

chilaemgiaudi

tiền nào của nấy thui, mấy dòng cao cấp của Sam bây giờ được đánh giá cao mà. em mới quất được fullhd thui, chứ mấy công nghệ này chắc tới trên 40t mới tận hưởng đc. Cái j cũng có giá của nó mà

nguyentuanvu12

Công nghệ HDR 1000 nits. Nâng tầm Samsung KS9000 lên cao hơn 1 bậc so với các dòng chung xu thế..Cực kì thích ý :D

junier

Member
Phân khúc giá hơi cao, nhưng yên tâm về độ chất lượng, uy tín của sản phẩm. Mà mình thấy Samsung bảo hành tới 3 năm thì lo ngại gì được chứ. Sản phẩm SUHD lại có tính năng bảo vệ mới. Nên độ bền sp mình k phải lo lắng như trước.

nikwate

Woww !!!! Tivi thôi mà tích hợp toàn công nghệ hiện đại, lại còn nhiều tiện ích rất thiết thực nữa. Đến phát mê với nó :D:D:D

tieuphongfv

Nhìn thấy lung linh, tìm hiểu thấy ngon đó mà tầm cỡ đó sợ nhà em ko kham được. Mà không biết sp này SS có cho trả góp k nhỉ ??? Sẽ ráng hốt ẻm zìa :oops::oops::rolleyes::rolleyes:

hoahuongduongz

Nhìn thấy lung linh, tìm hiểu thấy ngon đó mà tầm cỡ đó sợ nhà em ko kham được. Mà không biết sp này SS có cho trả góp k nhỉ ??? Sẽ ráng hốt ẻm zìa :oops::oops::rolleyes::rolleyes:
Theo mình nên để dành tiền mua em ks7000 hoặc 7500 cũng đủ trải nghiệm rồi. Dư tiền làm bộ loa SS nữa là đẹp bác ah :) Đừng cố quá nhé :D

Bên trên