Samsung Series 9 sắp bán tại Việt Nam, giá 37,5 triệu đồng

monocochan

Ðề: Samsung Series 9 sắp bán tại Việt Nam, giá 37,5 triệu đồng

Có ai bỏ ra 37.5t mà đi mua một e lap ss không nhĩ . Cái này chỉ co e teen mê phim Hàn may đâu mới mua

sao lại không bác, nếu bác thích thôi chứ.chút xíu nữa em lên coi một lần nữa và quất lun đây

anhtuanngoc

Well-Known Member

em đang nói đến cái lợi thế của con chip ivy cơ mà.Chip ivy này nó xử lý tốt hơn sandy
Intel thì quảng có nó tốt hơn. Còn trong quá trình sử dụng thực tế cũng chênh nhau không đáng kể đâu. Chưa kể chip dùng cho chiếc này lại là loại tiêu thụ điện áp thấp

danone11

Intel thì quảng có nó tốt hơn. Còn trong quá trình sử dụng thực tế cũng chênh nhau không đáng kể đâu. Chưa kể chip dùng cho chiếc này lại là loại tiêu thụ điện áp thấp

ủa a ngọc,ko phải là đầu năm sau mới ra loại tiêu thị điện áp thấp hả

huynguyen36

bàn phím e siêu mẫu này thế nào vậy

tienthai71

bàn phím e siêu mẫu này thế nào vậy

em này đc thiết cho bộ bàn phím chicklet blacklist cao cap lun nha,nó có cả đèn nền lun cho bạn làm việc ban đêm lun.Độ nảy của nó rất ok, phím to với lại dễ bấm nữa.

buzzone

Member

đẹp thật, cơ mà lap SS e ko thích lắm ^^

anhtuanngoc

Well-Known Member

ủa a ngọc,ko phải là đầu năm sau mới ra loại tiêu thị điện áp thấp hả
Ultrabook không dùng chip tiêu thụ điện áp thấp thì làm sao có thời gian sử dụng lâu, khả năng xử lý ổn đi kèm với nhiệt độ máy không quá cao khi dùng

huynhanh55

đường cong của em ấy đẹp quá đi mất. eo em ấy nhỏ thật. man hinh của ẽm tươi sáng .Nói chung rất là thích

phamnam75

em này đc thiết cho bộ bàn phím chicklet blacklist cao cap lun nha,nó có cả đèn nền lun cho bạn làm việc ban đêm lun.Độ nảy của nó rất ok, phím to với lại dễ bấm nữa.
các phím của nó thuộc dạng to và dễ dùng, nên cho độ nảy tôt và thoải mái khi gõ phím.Clickpad chm5 đa điểm lun ,2 nút chuột ẩn chìm độc đáo.

ichigo20

các phím của nó thuộc dạng to và dễ dùng, nên cho độ nảy tôt và thoải mái khi gõ phím.Clickpad chm5 đa điểm lun ,2 nút chuột ẩn chìm độc đáo.
đâu những nó thiết kế to mà nó còn có một cảm biến hình ảnh 3D lun. nó diễn dịch chính xác các cử động đơn giản : chạm nà, quét rồi xoay lun .

XBird

Không biết mấy bác suy nghĩ như thế nào, mình thì laptop nào có màn hình to 1 tí. Màn hình nhỏ quá thì xem thứ gì cũng khó.

zeine22

Ðề: Re: Samsung Series 9 sắp bán tại Việt Nam, giá 37,5 triệu đồng

Không biết mấy bác suy nghĩ như thế nào, mình thì laptop nào có màn hình to 1 tí. Màn hình nhỏ quá thì xem thứ gì cũng khó.
cần tiện, vừa đủ thôi bác à, to quá use pc đi bác

huynguyen36

mới tiễn vợ 1 đi , rước ocn vợ 2 về. đẹp mê hồn. thích quá đi ..

benni8

nhìn ẽm mỏng manh zị pin chắc ... ^#(^

tichika2

khởi động nhanh và chế đọ ngủ ukie quá mấy bác

Bên trên