Sao Đăng kỹ mãi mà không thấy Email kích hoạt từ Việt Nam High-Definition Forums nhể ?

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Tình hình là em vừa dụ zỗ được một bé tham gia vào cộng đồng Việt Nam High-Definition Forums nhà mềnh !
Và đã được đăng ký !
Đây nè các pác :

[h=1]Ẻm nó chờ mãi không thấy dòng chữ nầy trong Mail of bé: "Your new password for Việt Nam High-Definition Forums"[/h]

Và vẫn chờ đợi
Việt Nam High-Definition Forums trả lời !
Có ACE nào biết giúp ểm cái !
Em pó tay !

ngoctm

Member
Ðề: Sao Đăng kỹ mãi mà không thấy Email kích hoạt từ Việt Nam High-Definition Forums nhể ?

Bạn nên đăng kí lại với Gmail hoặc Hotmail, hay bất cứ loại nào trừ Yahoo mail ra nhé, Yahoo mail bựa lắm.

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Sao Đăng kỹ mãi mà không thấy Email kích hoạt từ Việt Nam High-Definition Forums nhể ?

Cho xin cái Mobile Number của bé ấy vào Inbox, chiều sẽ kích hoạt Nick! :D

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Bạn nên đăng kí lại với Gmail hoặc Hotmail, hay bất cứ loại nào trừ Yahoo mail ra nhé, Yahoo mail bựa lắm.
f007181a1610a7150579ebcc55a98942_43368072.giuadongdoimiusinhhongty.jpg

Sao lại thế nhể 8->
Em nghĩ lỗi này do kỹ thuật chớ !

hoasimtim

Well-Known Member

f007181a1610a7150579ebcc55a98942_43368072.giuadongdoimiusinhhongty.jpg

Mụ giúp ẻm nó cái !
Số Mobile ấy zề. Để em hỏi phát đã nhá !

Mụ ấy thấy bác nói em nó tưởng lài girl nên nói thế thôi. Có thể lúc đăng ký đã ghi không đúng mail. Bác nên hỏi lại là em ý đã đăng ký yahoo ghi nt: "@yahoo.com" hay"@yahoo.com.vn" 2 cái đuôi khác nhau nhé:)

tusontay

Huyền Thoại

Mụ ấy thấy bác nói em nó tưởng lài girl nên nói thế thôi. Có thể lúc đăng ký đã ghi không đúng mail. Bác nên hỏi lại là em ý đã đăng ký yahoo ghi nt: "@yahoo.com" hay"@yahoo.com.vn" 2 cái đuôi khác nhau nhé:)
Cứ làm thử như chú sim đi. Nếu ko đc là đây tính phí cR đấy nhá! :D Xinh thì Free! :))

conghieu1978

Moderator

Nếu đăng kí rồi mà chưa có thư mời kích hoạt, bác bấm vào dòng thông báo (bấm vào đây để kích hoạt tài khoản) khi vào diễn đàn. Em nhớ hình như có dòng thông báo này, vì trước đây tài khoản của em cũng thế). Vậy là sẽ có thư kích hoạt gửi vào Email

Chỉnh sửa lần cuối:

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Mãi không thấy đâu. Vêu mõm nên chờ đây nè !=P~

NamBacvn

Có thể kiểm tra trong thư rác.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Girl xịn 100% không pha nhớt nào =P~
Any Way: "@yahoo.com" nầy pác ạ !

tusontay™

Chơi với nhau lâu mà còn hỏi kỳ zậy :D
Hộ Kái :p
Cho:
1/. Nick
2/. Mobile Number, năm sinh, tháng đẻ vào Inbox đi!
Chiều xong!
Nếu thiếu 1 thì ko làm đc.
Nếu thiếu 2 thì quên cR đi nhá! =))
Tự chọn, cấm kêu ca, kiên cáo! =))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Cho:
1/. Nick
2/. Mobile Number, năm sinh, tháng đẻ vào Inbox đi!
Chiều xong!
Nếu thiếu 1 thì ko làm đc.
Nếu thiếu 2 thì quên cR đi nhá! =))
Tự chọn, cấm kêu ca, kiên cáo! =))
Em hỏi khí không phải: "Ai Kắt rốn cho mụ thjá" :D

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Bác có thể từ chối vụ giao dịch này!

Có lợi cho cả đôi bên kia mà! =))
Chấp nhận Thôi !
Chuyển hàng roài nhé :p
Tạm ứng trước nè mụ !
6b3d35223b89c948338805f68d45655b_43370624.1320748543trietlongmuadong.jpg

(Hình Ảnh chỉ mang tính chất tượng trưng - Mụ Tú không nên tưởng bở ..!:D)

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Tiện mụ cho hỏi cái thằng Cha "TM" này làm thế nào thế ?

Bên trên