[Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

thaovjp89

Well-Known Member
Ðề: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

Đang dùng box ZTV E đó bạn

ZTV E cấu hình hơi yếu + android 4.0 nhiều thư viện android hỗ trợ hơi kém. Bác xóa bản cũ đi, cài bản này vào. Tuy nhiên hơi hạn chế, phải click vào phần cài đặt góc phải "tùy chọn Sub, Font" mới có hình nhé :)

[Fshare] SmartHD_Fix2.apk

thắngmt

sao mình toàn bị out ra khi đang xem vậy

trieuquang2013

ZTV E cấu hình hơi yếu + android 4.0 nhiều thư viện android hỗ trợ hơi kém. Bác xóa bản cũ đi, cài bản này vào. Tuy nhiên hơi hạn chế, phải click vào phần cài đặt góc phải "tùy chọn Sub, Font" mới có hình nhé :)

[Fshare] SmartHD_Fix2.apk

máy tính bảng và điện thoại chạy tốt ứng dụng của bạn đấy. xem trên hai thiết bị đó rât nét

thaovjp89

Well-Known Member

Update SmartHD bản mới, hỗ trợ FullScreen,...

[Fshare] SmartHD_Update.rar

Xóa bản cũ, cài đặt đầy đủ 2fie, không cần đăng nhập lại phần máy chủ, có thể tùy chọn dùng Launcher Android hay SmartHD Launcher

vietpr

loi tren atv1200 co fix dc khong ha a thao ,a sem add them live tv nua cho du bo luon hjx

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Đã like và share FB cách đây nửa tháng ;;) nhưng đi làm xa suốt chưa có đk test nên chưa xin. Giờ mới được về nhà rồi. Tối nay ngồi rỗi sẽ vọc lại cái A-1. Các bạn smartshop cho mình xin một code vip nhé. Mình cảm ơn trước

gmail : [email protected]

thaovjp89

Well-Known Member

loi tren atv1200 co fix dc khong ha a thao ,a sem add them live tv nua cho du bo luon hjx

Đã fix lỗi trên ATV 1200 thực ra là lỗi từ android 4.4 trờ xuống - ko dùng đc con cuộn để chuyển trang phim
Hôm nay ngày 24/11 đã thêm mũi tên 2 đầu tiện cho dùng chuột chọn, kéo phim nhé :)

- Đã tải app.
- Đã like trên Facebook.
- Đã share trên Facebook: https://www.facebook.com/tuong.x.nguyen
Mong bác chủ choxin 1 VIP code, tối này về cài trên A class xem thử có ngon lành cành đào không?
Nhu cầu Android box đang rất nhiều, riêng khoảng P2P stream xem super Sunday đã bao nhiêu người khoái, họ đang nhờ mua giúp. Bác chủ có giảm giá mặt hàng không em dẫn khách đến mua.

À quên email và số điện thoại em pm bác chủ nhé, em không muốn public anh google sẽ tìm ra.

Đã cài thử trên Himedia Q10 nhưng mở lên thì để: "Đang tải dữ liệu"

Bác Thảo cho mình xin lại cái khác được không? Mình vừa up lại Aclass nhưng add lại code cũ không được nhỉ ? email mình [email protected]. Thks

thaovjp89

Well-Known Member

đã like và share. bạn cho mình code vip với nhé
sdt 01212188060
mail [email protected]

Em đã like và share, vui lòng gởi cho em 1 code.
[email protected].
Thanks bác chủ.

Đã gửi cho câc bác rồi nhé

Bác thaovjp cho em hỏi là không hiểu tại sao gần đây vào ứng dụng smarthd của bác để xem phim hay tv toàn hiện dòng chữ " dang tải dữ liệu " không biết có ai bị như em không, làm cho mỗi khi xem rất là ức chế

Bên trên