Shop BLU-RAY VIỆT NAM

trandzung

Ðề: Shop BLU-RAY VIỆT NAM .

Ha ha ha , mình làm free nên tai tiếng hổng có sao . Bà con đỡ được 300 , 400 ngàn mua dĩa xịn ! Đỡ phải mua thêm HDD -> Đưa tiền cho " gấu mẹ vĩ đại " đi chợ hay đãi anh em chầu nhậu hổng sướng hơn sao nè ? Ha ha ha ....

DCeagle

Member

Đang download về xem thử . Cám ơn bác trandzung rất nhiều

trandzung

Xin cám ơn LAODATMA , quá trình upload hay download mấy trăm file vẫn thường xãy ra lổi file bị corrupt ! Mình thường dùng tool của rar để sửa hay down lại part đó . O:)

htdung_pc

Well-Known Member

Phôi đĩa dần nó cũng rẻ thôi các bác! Đi đầu thì phải chấp nhận đau thương, đừng than HDD không đủ, mua vài cái 1-2TB là ok à!

MrBo682

Well-Known Member

Tình hình là giờ up thêm nữa đi,thêm nữa đi....Đang hóng...càng nhiều càng tốt.Không ngại mua thêm HDD đâu,hiện nay giá HDD dễ chơi nhiều rồi.BD trắng còn chua và cay lắm...

trandzung

Bác Bo ơi , mình sẽ up tiếp 1 cái Bluray âm nhạc , không có phụ đề VN , nhưng bảo đảm bác nào có dàn âm thanh ngon sẽ thấy phê tới rốn luôn . Chơi lossless DTS HD MA cực kỳ chi tiết từng nốt nhạc ! Tìm mãi , mình mới có được 1 dĩa Blu ray rất vừa ý về cả phần hình , vũ điệu , vủ công và nhạc rất hay.

Chờ nhé.

htdung_pc

Well-Known Member

Phim hành động trâu bò ghê. Đáng xem, chất lượng hình ảnh được nhưng không như mong đợi, so với RED LINE hình ảnh thua xa.

trandzung

Ðề: Shop BLU-RAY VIỆT NAM

Bác Bùi Hưng ơi , bác nói cái dự án của mình hay của HDMovie_VN ? Mình có cái dự án nào đâu nhỉ ???

buihung

Administrator

Bác Bùi Hưng ơi , bác nói cái dự án của mình hay của HDMovie_VN ? Mình có cái dự án nào đâu nhỉ ???
Em đang hỏi bạn HDMovie về dự án phân phối đĩa Bluray lồng tiếng Việt mà đợt trước bạn ấy công bố.

HDMovie_VN

Well-Known Member

Em đã giao hàng nhiều chỗ ở SG rồi bác ạ :D Và vẫn giữ nguyên lời chào mời là: Anh em hdvietnam mua thì sẽ có giá tốt nhất. ;) Và ko phải phim nào cũng có âm thanh Việt (phụ đề thì khỏi nói rồi:D), chỉ 1 số phim 3D, phim lớn và phim dành cho trẻ em mới có thôi (hoặc tùy vào dung lượng của phim có cho phép em chèn thêm âm thanh hay ko thôi :) )

Và các bác yên tâm là âm thanh luôn là DTS 5.1 hoặc DTS-HD 5.1, tiếng thuyết minh của em phát ra ở kênh center. :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

trandzung

Em đã giao hàng nhiều chỗ ở SG rồi bác ạ :D Và vẫn giữ nguyên lời chào mời là: Anh em hdvietnam mua thì sẽ có giá tốt nhất. ;) Và ko phải phim nào cũng có âm thanh Việt (phụ đề thì khỏi nói rồi:D), chỉ 1 số phim 3D, phim lớn và phim dành cho trẻ em mới có thôi (hoặc tùy vào dung lượng của phim có cho phép em chèn thêm âm thanh hay ko thôi :) )

Và các bác yên tâm là âm thanh luôn là DTS 5.1 hoặc DTS-HD 5.1, tiếng thuyết minh của em phát ra ở kênh center. :)>-

Ông bạn HDMovie_VN nhanh lẹ thiệt , mới đó mà ra dĩa Bluray có thuyết minh tiếng Việt , phụ đề Việt , bán tùm lum rồi. Hèn chi shop BLURAY VN của mình ít khách quá !!! Bửa nào gặp , đãi chầu nhậu nha ! OK ?

:D

HDMovie_VN

Well-Known Member

Haizzz... Cái lão này... về VN đi?;;) Em đãi liền hà :D hehe. Mà em có pm cho anh, ko thấy anh reply gì hết :(

HDMovie_VN

Well-Known Member

Có mà anh :( Em pm cho anh bên kia cơ... >:p Để thông báo tình hình tí ý mà :p hihi

Bên trên