show hàng

cuongtn87

Well-Known Member
em thích sub và cái ghế thư giản của anh quá chừng!

ah thảm to như vậy anh mua ở đâu vậy? Chỉ em với!

moc2611

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: show hàng

E tháo hẳn cái màn xuống đặt xuống sàn trải ra xem nó võng kiểu gì: từ giữa ra thì bó tay, còn từ trên xuống thì máy ra cứu được bằng cách tháo hộp ra cuốn lại.
Thế này là võng loại nào hả anh. Anh có chỗ nào chuyên căng màn kg, giới thiệu em với.

cuongtn87

Well-Known Member
theo tớ thấy là võng ở giữa!
là mình mình tháo luôn ra (liều ăn nhiều), nhờ thêm bạn, chốt 1 cạnh, căng bằng tay xem ntn trước, sau đó chố luôn 3 cạnh còn lại! khỏi thu lên hạ xuống luôn! chịu khó thế chứ đi mua chắc cũng nhiều tiền?

cuongtn87

Well-Known Member
võng kiểu này có phải võng ở giữa ko a Khôi? khắc phục thế nào nhỉ? Nói sơ sơ anh em nghe với anh ơi!

davidhand

Moderator
võng kiểu này có phải võng ở giữa ko a Khôi? khắc phục thế nào nhỉ? Nói sơ sơ anh em nghe với anh ơi!

Thường thì màn nó chỉ hơi thôinhawn, trường hợp này bị nặng lắm rồi. Để lúc nào rảnh a qua Minh xem thử xem thế nào đã. Đợt này bận quá nên bó tay rồi.

cuongtn87

Well-Known Member
bác Minh ơi! nếu thấy ko mần ăn được gì với em đó nữa thì thanh lý nha! em hốt nó về nghịch :D

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: show hàng

bác Minh ơi! nếu thấy ko mần ăn được gì với em đó nữa thì thanh lý nha! em hốt nó về nghịch :D

chuyện quá đơn giản tháo bung ra cuốn lại , nếu vẫn bị võng thì dùng màn đó đóng khung fix frame , đóng như bức tranh cũng đẹp mà không bị võng....vậy nhé

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: show hàng

chuyện quá đơn giản tháo bung ra cuốn lại , nếu vẫn bị võng thì dùng màn đó đóng khung fix frame , đóng như bức tranh cũng đẹp mà không bị võng....vậy nhé

hihi em đang đợi bác ấy thanh lý để làm y chang anh mới nói đấy :))

moc2611

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: show hàng

Bác cuongtn87 nguy hiểm quá, em cũng muốn tự tay vọc xem thế nào, nếu hư bán cho bác làm bạt trải xuống đất ngồi cho máu.

cuongtn87

Well-Known Member
dạo này hội mình im ắng lắm! hôm nào tổ chức xem phim nhà em đi bác khôi ơi! dàn loa cuì, máy chiếu cùi cái gì cũng cùi nhưng hiếu khách :) chỗ ngồi đủ cho cả hội luôn ạ!

Bên trên