Siêu phẩm Karaoke tích hợp Mixer K10

ChanHungTV

Active Member
Phối ghép dễ dàng với các hệ thống âm thanh .
Chọn bài bằng điện thoại android . Sản phẩm bao gồm mini PC windows , ổ cứng 2TB chứa 22300 bài Karaoke đã tách lời , beat được chỉnh thủ công = phần mềm đồng đều ở âm lượng ..
Sử dụng phần mềm Letmkara chọn bài cả Youtube lẫn ổ cứng ...
Cam kết chất lượng âm thanh tốt nhất thị trường :

thanhyk

Well-Known Member
Mặc dù có hơn 1 thớt giới thiệu về mixer k10, nhưng em vẫn không thấy hình ảnh con mixer này, thông số kỹ thuật/ xuất xứ của nó. Hướng dẫn sử dụng liên quan và giá của nó.
Em rất ác cảm khi xem những tin tức hay giới thiệu bán hàng như thế này..

ChanHungTV

Active Member
Mặc dù có hơn 1 thớt giới thiệu về mixer k10, nhưng em vẫn không thấy hình ảnh con mixer này, thông số kỹ thuật/ xuất xứ của nó. Hướng dẫn sử dụng liên quan và giá của nó.
Em rất ác cảm khi xem những tin tức hay giới thiệu bán hàng như thế này..
K10 này bạn google ra luôn tất cả các thông số và giá bán mà ? Có điều khác biệt là không ai biết dùng nó để hát karaoke , đa phần chỉ biết dùng nó để live stream ... Và chắc chắn bạn cũng không biết dùng nó mới ác cảm với người giới thiệu nó .. Cảm ơn bạn đã xem và cmt ...

thanhyk

Well-Known Member
Em xin lỗi nói thế, em chưa giao lưu với bác nên ko nên nói thế. Nhưng vì thấy trên 1 thớt giới thiệu mà mơ hồ hư hư thực thực lắm trong khi cái ae cần thông tin và hiểu biết thì không thấy. Em nghĩ mỗi thớt viết ra cần cụ thể vấn đề muốn nói hoặc chia sẻ. Như vậy ae dễ có thiện cảm và đồng ý hơn.

ChanHungTV

Active Member
Em xin lỗi nói thế, em chưa giao lưu với bác nên ko nên nói thế. Nhưng vì thấy trên 1 thớt giới thiệu mà mơ hồ hư hư thực thực lắm trong khi cái ae cần thông tin và hiểu biết thì không thấy. Em nghĩ mỗi thớt viết ra cần cụ thể vấn đề muốn nói hoặc chia sẻ. Như vậy ae dễ có thiện cảm và đồng ý hơn.
Giá và hướng dẫn kết nối đây bạn :

Bên trên