Sinh nhật HDVietnam lần 2 ngày 01/7/2010 (Tổng kết, hình ảnh, video trang 57)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hà Nội - Sinh nhật HDVietnam lần 2 ngày 1 / 7 / 2010 ( Tổng kết, hình ảnh, video trang 57 )

Vui nhỉ, sắp tới có vụ nào off nữa không?

quoctrung

Well-Known Member
Ðề: Hà Nội - Sinh nhật HDVietnam lần 2 ngày 1 / 7 / 2010 ( Tổng kết, hình ảnh, video trang 57 )

Mới đi 2 ngày miền Tây về ợ, đang xem hình , xem mãi 1 tấm ko chán là sao ấy nhể ...
P/s Hiếu : Tổng hợp hình ảnh sao rùi Hiếu ợ, hay cho qua ...
P/s congiola : Hồ sơ đấu thầu xây và bảo vệ Chủ Quyền "Đảo" của iem thế nào rùi pác ợ ~O) . Chờ PM ợ ;)

Mới đi 2 ngày miền Tây về ợ, đang xem hình , xem mãi 1 tấm ko chán là sao ấy nhể ...

P/s Hiếu : Tổng hợp hình ảnh sao rùi Hiếu ợ, hay cho qua ...
P/s congiola : Hồ sơ đấu thầu xây và bảo vệ Chủ Quyền "Đảo" của iem thế nào rùi pác ợ ~O) . Chờ PM ợ ;)

Sao bác lại xem cái ảnh của em đang xem thế nhỉ X(

Ảnh đang tổng hợp bác ạ, có sẽ thông tin ngay, mấy hôm mải ngắm cái bức ảnh này quá, quên hết cả trời đất :-"

congly

Video clip bổ xung của bác meomatto đây, nóng sốt mới ra lò :))

[YT]http://www.youtube.com/watch?v=dDeg3SIG_FU[/YT]

Cut và upload by dangnham

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

meomatto

Active Member

Các Bác cứ trêu iem! ơ mà hay thế nhờ, quay lúc nào em chả để ý!
Muốn giúp các bác 1 chân 1 tay cái vụ triển lãm nhưng ngặt nỗi Công ty em dịp hè này thì việc ngập đầu, chả đi đâu được, nhà cửa thì đang sửa lanh tanh bành lại ít người, chủ nợ WC thì đang truy nã nên em chỉ có thể hoan hô từ xa thôi ạ!
Các Bác thông cảm cho em nhá!!! Hic Hic.

Các Bác cứ trêu iem! ơ mà hay thế nhờ, quay lúc nào em chả để ý!
Muốn giúp các bác 1 chân 1 tay cái vụ triển lãm nhưng ngặt nỗi Công ty em dịp hè này thì việc ngập đầu, chả đi đâu được, nhà cửa thì đang sửa lanh tanh bành lại ít người, chủ nợ WC thì đang truy nã nên em chỉ có thể hoan hô từ xa thôi ạ!
Các Bác thông cảm cho em nhá!!! Hic Hic.

Toàn quay trộm mới bắt sống được chứ, đã edit lên trang 57 cho mọi người chiêm ngưỡng.

WC cũng tạm lắng rồi, đồ bác cũng bán được rồi, hôm đó có thể là làm tý đấy, tham gia đàn đúm cho đỡ buồn vụ WC \:D/

Em thấy có vụ triển lãm HD là như thế nào nhỉ ???

Khi nào chuẩn bị nhớ gọi em với nhé :D

Các thông tin có đầy đủ trên topic hoặc thông báo chi tiết đó, điện thoại hết xiền rồi SV nghèo các bác thông cảm xem trên topic hộ em, mọi thông tin công khai và đầy đủ trên đó, ai thắc mắc gì cũng hỏi luôn trên đó mọi người trả lời cho ;;)

H

HD Hà Nội

Guest

Đã có đủ toàn bộ link rồi anh chị em nhé , post bài cho đủ 10 để add link :D

quoctrung

Well-Known Member

Chém phát, mệt mỏi thật công tác chẵn rồi lẻ suốt mấy ngày .
Hôm nay trốn về luôn, nhớ nhà, nhớ ae HD, nhớ Hiếu, nhớ congiola, nhớ kiu kiu ... , :)) special là HS @};- .
Về tớ nhà nhìn thấy dàn máy dàn loa sao yêu thế, phủ kín mấy ngày .
Đập phát vỡ cái cửa kính trên kệ ly kiểu của G, keo dán ngay, đập tiếp cho đã thèm ... iem về rùi cả nhà ơ iii >:D< .
Khi type vài dòng này thì phòng nhà đang rung rinh ... :-$ >:D< (Denon + Bose 8-|), mấy ku ở trọ trong khu nhà tớ cứ trố mắt ra cửa ngoài đứng và phải biết Đại ka đã đi xa mới về
( nhà tớ có cho thuê phòng trọ - a e nào Gấu đuổi từ Hà Nội và Sài Gòn cứ PM tớ :-bd )

Hôm nay trốn về luôn, nhớ nhà, nhớ ae HD, nhớ Hiếu, nhớ congiola, nhớ kiu kiu ... , :)) special là HS @};- .

Bác nhớ mấy bác kia kìa, đừng nhớ em, đừng làm em sợ bác ạ, em vẫn còn ngây thơ trong trắng lắm bác ơi :))

kiukiu

Well-Known Member

Chém phát, mệt mỏi thật công tác chẵn rồi lẻ suốt mấy ngày .
Về tớ nhà nhìn thấy dàn máy dàn loa sao yêu thế, phủ kín mấy ngày .
Đập phát vỡ cái cửa kính trên kệ ly kiểu của G, keo dán ngay, đập tiếp cho đã thèm ... iem về rùi cả nhà ơ iii >:D< .
Khi type vài dòng này thì phòng nhà đang rung rinh ... :-$ >:D< (Denon + Bose 8-|), mấy ku ở trọ trong khu nhà tớ cứ trố mắt ra cửa ngoài đứng và phải biết Đại ka đã đi xa mới về
( nhà tớ có cho thuê phòng trọ - a e nào Gấu đuổi từ Hà Nội và Sài Gòn cứ PM tớ :-bd )

Thế lày thì còn gì bằng , cái gì em cũng nhận , em cũng sắp Nam tiến rồi , gấu chưa có nhưng con rơi con vãi lắm quá , thi thoảng lại píng poong chuông cửa ngó ra thấy 1 em với 1 cháu cầm cái giấy chứng nhận ... ADN =))

Ah , ảnh gốc có rồi nhé , bác cho em cái address mail phát B-)

P/s : em cũng giống lão Hiếu , sở thích của em hết sức bình thường , ko khác mọi người là mấy =))

hunggz

Thế lày thì còn gì bằng , cái gì em cũng nhận , em cũng sắp Nam tiến rồi , gấu chưa có nhưng con rơi con vãi lắm quá , thi thoảng lại píng poong chuông cửa ngó ra thấy 1 em với 1 cháu cầm cái giấy chứng nhận ... ADN =))

Ah , ảnh gốc có rồi nhé , bác cho em cái address mail phát B-)
đề nghị đồng chí ko thiên vị nhá, mail cho em phát hehe

thanhtung0506

nhìn lại đống ảnh mà bồi hồi quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên