số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

boyben2011

Well-Known Member
XIn hỏi mấy thằng lấy nguồn espn lấy ở đâu dey espn vùng vn ko phát còn lấy trộm vệ tinh khác thì ai cho? Bọn nc ngoài ko khoá mã chắc.ở dey mình muốn thông tin chính xác bạn lấy ở đâu? Ko biết thì đừng chém gió để ae hoang mang nếu biết thì share đê. Ai biết bẻ khoá thi Alo e e xin Bái sư phụ

Bạn lưu ý dùng từ, bạn dùng từ "thằng" nghe không ổn lắm! Nếu muốn biết rõ bạn nhắn vào inbox tôi. Nhắc nhở bạn lần 1.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

demon_bn

Member
Ðề: Re: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

XIn hỏi mấy thằng lấy nguồn espn lấy ở đâu dey espn vùng vn ko phát còn lấy trộm vệ tinh khác thì ai cho? Bọn nc ngoài ko khoá mã chắc.ở dey mình muốn thông tin chính xác bạn lấy ở đâu? Ko biết thì đừng chém gió để ae hoang mang nếu biết thì share đê. Ai biết bẻ khoá thi Alo e e xin Bái sư phụ

mịa, cái kiểu muốn hỏi cách xem mà nói như bố thánh này thì chả bh ai chỉ cả.....chờ mọt gông nha....

thinhlang

Ðề: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

free

HNT24681

Well-Known Member

Sorry cụ, cụ chưa có thời gian đọc bài này của em thì em dẫn lại để cụ đọc nhé:

Bọn như thế này ngày càng đông và nguy hiểm :))
Không nên nghĩ ai cũng ngu giống mình cụ ợ; chịu khó tìm hiểu đi, nếu không biết chỗ mà tìm hiểu thì PM inbox em vứt cho cụ mấy cục kiến thức em nhặt được trên mạng mà gặm dần cho đỡ nhạt mồm nhạt miệng :D

Làm trò người khôn còn hơn vạn lần làm thầy thằng ngu; em nghĩ chắc chẳng có ai muốn alo để làm sư phụ cụ đâu. Em nói có gì quá các cụ bỏ qua cho em nhé

minhhuub

Active Member

HNT26481 cm vl chinh m cm nen t moi the o dey t dang noi den paysunday nha tung tin ko dung thi Phan doi thoi có biết ngày xưa k+ bị vỡ thẻ ko? M có dịnh nghia thang ngu the nao ko ma ti toe noi thay moi tro sai lè lưỡi ra còn bào chữa espn phat supersunday

Con gà Boyben2011 mới từ trên núi xuống à :)) ESPN nó phát super sunday, El Classico hết :)) còn phát thì nó phát từ trên trời xuống ai hứng đc sóng thì dùng ko biết hứng thì đi ngủ cho đỡ hại sức khỏe =))

boyben2011

Well-Known Member
Đang nói ở vn cơ mà câu trộm nói làm gì hỏi chán thế bạn mình có nói ở nc ngoài đâu mà bạn hứng thế nào đc vì họ khoá mã hết chứ có free đâu thế t mới nói là ai bẻ khoá đc thì làm sư phụ t chứ

minhhuub

Active Member

Đang nói ở vn cơ mà câu trộm nói làm gì hỏi chán thế bạn mình có nói ở nc ngoài đâu mà bạn hứng thế nào đc vì họ khoá mã hết chứ có free đâu thế t mới nói là ai bẻ khoá đc thì làm sư phụ t chứ

Thôi đồng chí qua diễn đàn vệ tinh du học, nghe các bô lão chỉ giáo, 2 năm sau chắc thành tinh luôn :-B

demon_bn

Member

càng tỏ ra mình nguy hiểm đã thế còn trích dẫn thêm K+ hồi trc bị vỡ thẻ....chak hóng hớt đc chuyện đây mà... đúng là cái đồ..... Muốn xem thì dựa cột mà nghe. đây lại càng tỏ ra mình nguy hiểm....:D

demon_bn

Member

Thôi đồng chí qua diễn đàn vệ tinh du học, nghe các bô lão chỉ giáo, 2 năm sau chắc thành tinh luôn :-B

chuẩn... sang vệ tinh du học mà nghe các cụ giảng đạo.... nhưng thằng này chak đc vào sổ đen rồi, sang bên đó thể nào cũng bị ném đá....các cụ bên đó sang bên này show hàng cũng nhiều lắm...:D

Đôrêmi

Moderator

Đề nghị các bác ngừng tranh cãi nhau, còn tin hay không tùy từng người. Mình đã nhắn bác boyben2011 nhắn inbox mình nếu muốn tìm hiểu nhưng không thấy bác ấy nhắn để hỏi, vậy nên đề nghị các tập trung đúng vào chủ đề.

boyben2011

Well-Known Member
Tranh khôn với mấy lão kia thôi. Nếu bạn dùng sopcast sẽ biết thực ra cái bạn xem đc trên đó là các Đg link của 1 trong số các thuê bao hãng truyền hình đó post lên phục vụ cho dân cá độ đặt cược trên mạng thôi còn trên vệ tinh hệ thống espnstar của FOX soccer gần như là ko bắt đc các kênh bóng đó do khoá mã. bạn nào biết thông tin về BskyB (british sky brocasting) của skysports cho mình hỏi về kênh pltv ( primierleaguetv) đó là kênh bản quyền bd Anh xem phát trên vệ tinh nào vậy

duyen_pham

Tranh khôn với mấy lão kia thôi. Nếu bạn dùng sopcast sẽ biết thực ra cái bạn xem đc trên đó là các Đg link của 1 trong số các thuê bao hãng truyền hình đó post lên phục vụ cho dân cá độ đặt cược trên mạng thôi còn trên vệ tinh hệ thống espnstar của FOX soccer gần như là ko bắt đc các kênh bóng đó do khoá mã. bạn nào biết thông tin về BskyB (british sky brocasting) của skysports cho mình hỏi về kênh pltv ( primierleaguetv) đó là kênh bản quyền bd Anh xem phát trên vệ tinh nào vậy

bão gió lớn quá! cao thủ ở đâu vậy @-)

boyben2011

Well-Known Member
Nằm vùng thì đc cái gì bị ăn gạch thì có. Còn cm sau của bác thì e ko dám e hỏi thế xem diễn Đàn có ai biết ko thôi chứ biết thì làm đc cái mẹ gì. Em yx thic các lĩnh vực về bản quyền bóng đá nên lọ mọ tìm hiểu thôi

HNT24681

Well-Known Member

Thôi theo em nên chấm dứt ở đây. Ta nên tập trung vào topic, đó là "số phận của 2 kênh VTC3 và VTC3-HD".
Còn những chuyện khác tin hay ko là việc của người ta, muốn lắng nghe học hỏi hay ko cũng là việc của người ta. Em chỉ ngứa mồm khi họ có những lời lẽ ko chuẩn mực thôi, ko chịu nghe nữa thì thôi kệ người ta đi. 3:-O

nam2178

Well-Known Member

Thôi theo em nên chấm dứt ở đây. Ta nên tập trung vào topic, đó là "số phận của 2 kênh VTC3 và VTC3-HD".
Còn những chuyện khác tin hay ko là việc của người ta, muốn lắng nghe học hỏi hay ko cũng là việc của người ta. Em chỉ ngứa mồm khi họ có những lời lẽ ko chuẩn mực thôi, ko chịu nghe nữa thì thôi kệ người ta đi. 3:-O

Hai kênh đó vẫn nằm yên trên bảng tổng sắp, không có sự thay đổi gì cả:D, VTC3-HD vẫn nằm ở vị trí số 4 và VTC3 vẫn ở vị trí số 15:))

HNT24681

Well-Known Member

Hai kênh đó vẫn nằm yên trên bảng tổng sắp, không có sự thay đổi gì cả:D, VTC3-HD vẫn nằm ở vị trí số 4 và VTC3 vẫn ở vị trí số 15:))

Lão lại lấy lít của OP ra rồi, cái lít của HD02 nó khác đấy :))
Hai điểm, về chỗ =))

quanganh_08

Active Member

Nằm vùng thì đc cái gì bị ăn gạch thì có. Còn cm sau của bác thì e ko dám e hỏi thế xem diễn Đàn có ai biết ko thôi chứ biết thì làm đc cái mẹ gì. Em yx thic các lĩnh vực về bản quyền bóng đá nên lọ mọ tìm hiểu thôi
Bác học hỏi mà em thấy bác ăn nói nóng sốt quá,ko biết ai vào với cả,ko chịu tìm hiểu xem họ là ai,bao nhiêu tuổi,em nói thật chứ trong đây có những bác đáng tuổi cha tuổi chú bác đấy,nên khi học hỏi bác nên từ tốn,chứ ko thì chẳng học dc cái đâu bác ạ!

Bên trên