số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

hungmh80

Active Member
Re: Ðề: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

Mình chán VTC, nhưng mình vẫn ghét thằng K+. Supersunday mình vẫn xem bằng softcat trên tv 55". Cuộc sống mình vẫn diễn ra bình thường.

E thì chẳng ghét thằng nào cả , nhưng mờ em giống bác ở khoản xem sopcat ngày chủ nhật qua con 51" vưỡn có HÁt dê xem ầm ầm , thi thoảng xem vài trận C1 và siêu kinh khủng thì cứ sopcat thẳng tiến .
Có mạng khỏe thì tận dụng thôi , xem ít lên chưa lắp K+ .

Ðề: Re: Ðề: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

E thì chẳng ghét thằng nào cả , nhưng mờ em giống bác ở khoản xem sopcat ngày chủ nhật qua con 51" vưỡn có HÁt dê xem ầm ầm , thi thoảng xem vài trận C1 và siêu kinh khủng thì cứ sopcat thẳng tiến .
Có mạng khỏe thì tận dụng thôi , xem ít lên chưa lắp K+ .

anh Hùng ơi, tư vấn cho em để em xem một số kênh Thái đi anh, pm cho em đi.

hungmh80

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

anh Hùng ơi, tư vấn cho em để em xem một số kênh Thái đi anh, pm cho em đi.

Các bác có gì công khai cho anh em cùng biết với. Giấu giếm làm gì? em Thandieu có K*t rồi còn ham hố gì các kênh thái ?

To Điêu : em có K+ rồi thì để ý cái đến True làm gì , mà bây giờ True ko xem đc rồi . Đang nghiên cứu lắp k+ cho ông già xem , còn lại sopcat trên phòng riêng để thi thoảng xem :D:D
Đầu K+ thì mượn đc , mấy thằng bạn lắp nhưng chẳng thằng nào gia hạn cả , bỏ xó cả năm rồi , chẳng biết bây giờ kích hoạt có lên đc nữa ko .

HNT24681

Well-Known Member
Ðề: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

Truyền hình cáp Nam Định cũng có Chu2 và Chu3 các cụ ạ! Tiếp sóng của SCTV. Ko biết đến giờ bóng đá nó có cắt đi ko nhể?

hungmh80

Active Member
Re: Ðề: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

Truyền hình cáp Nam Định cũng có Chu2 và Chu3 các cụ ạ! Tiếp sóng của SCTV. Ko biết đến giờ bóng đá nó có cắt đi ko nhể?

Cáp NĐ có TRUE 2,3 à , Cáp HP chỉ còn TRU 2 thôi , mà cáp lâu lắm rồi chẳng bao giờ bật , chỉ bật ở phòng ăn để xem thời sự thôi . Muốn cắt lắm nhưng mờ mấy cái KTS kia mà mất tín hiệu thì có cái để dự phòng , vậy là đang nuôi báo cô nó mất 80k/1 tháng :D

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

To Điêu : em có K+ rồi thì để ý cái đến True làm gì , mà bây giờ True ko xem đc rồi . Đang nghiên cứu lắp k+ cho ông già xem , còn lại sopcat trên phòng riêng để thi thoảng xem :D:D
Đầu K+ thì mượn đc , mấy thằng bạn lắp nhưng chẳng thằng nào gia hạn cả , bỏ xó cả năm rồi , chẳng biết bây giờ kích hoạt có lên đc nữa ko .

Các anh hiểu sai về em rồi,chính các anh mới xoáy em đó.
Thật sự rất thích các kênh Thái,các kênh của TL nhé,vì phim Thái có nhiều phim hay với nhiều diễn viên đẹp,như kênh 7 kênh 3 của TL đó anh,tư vấn cho em nhé.

HNT24681

Well-Known Member

Cáp NĐ có TRUE 2,3 à , Cáp HP chỉ còn TRU 2 thôi , mà cáp lâu lắm rồi chẳng bao giờ bật , chỉ bật ở phòng ăn để xem thời sự thôi . Muốn cắt lắm nhưng mờ mấy cái KTS kia mà mất tín hiệu thì có cái để dự phòng , vậy là đang nuôi báo cô nó mất 80k/1 tháng :D

Em cũng thế, em vẫn phải nuôi báo cô cái cáp 77k/tháng :D.

Thật sự rất thích các kênh Thái,các kênh của TL nhé,vì phim Thái có nhiều phim hay với nhiều diễn viên đẹp,như kênh 7 kênh 3 của TL đó anh,tư vấn cho em nhé.

Thảo nào avatar của mợ cũng toàn lấy ảnh mấy con diễn viên Thai lừn :D

rubyle

Hehe, cô này thích Lắ Khon của Thái Lan ah, thường hay chiếu vào tầm 20h30 mỗi buổi tối sau thời sự và bản tin Royal. Những cái kịch truyền hình này thì diễn viên nam nữ đẹp, nhà cửa, xe cộ nhìn đều rất chiến.

thanhbobo

VTC giới thiệu sẽ phát HD Olympic như là đợt Euro :)

987520

hai kênh này của vtc có gì thì tụi nó lo chứ bác chủ lo làm gì,lo chuyện bao đông không đâu

Lambn

Member

VTV phát bóng đá nam rồi tại sao VTC HD chưa phát 1 cái gì cả là sao vậy?

manh_hhbg

bọn này định cho VTC3 SD phát cái gì đây.toàn đồ chiếu lại từ đời tống.olimpic cũng ko phát

Bên trên