So sánh Boston PA 2300-K và Jaguar PA-203N???

training

Well-Known Member
Như tiêu đề, nhờ các cao thủ so sánh giữa 2 amp kok Boston PA 2300-K và Jaguar PA-203N, em nào hát hay hơn em nào?
Cũng nhờ các bác bật mí cho vài cách phân biệt 203N zin và nhái nhé
Tks các bác

training

Well-Known Member
Ðề: So sánh Boston PA 2300-K và Jaguar PA-203N???

tem đỏ là chuẩn hay sao H ơi?

tem đỏ là chuẩn hay sao H ơi?

Ô bác này lấy ampli của bro lanhoang đúng ko nhỉ??? Sợ fake nên lên đây hỏi hả. Chắc cũng tranh thủ hỏi con của mình luôn. Hehehe...:D
IMG_46191.jpg IMG_46201.jpg IMG_46245.jpg

Các bro xem giúp mình chỉnh như vậy đã ok chưa vậy??? Thank...

Chỉnh sửa lần cuối:

training

Well-Known Member

hì hì, em ko sợ fake đâu bác
chỉ muốn hỏi xem so em này với Boston PA2300K thì em nào hay hơn thôi

training

Well-Known Member

lên cho các cao thủ cho ý kiến tiếp

leo6love

Câu hỏi bác chủ đưa ra khó có câu trả lời thỏa đáng, vì có mấy ai sở hữu 1 lúc cả 2 em để đánh giá khách quan đâu. Nếu có thì cũng chưa chắc tóm được cái thớt của bác để nhào zô chia sẻ kịp...

ps: em mới lụm con Jarguar 300D, ban đầu không chỉnh gì nghe cực tệ hại, sau 2h loay hoay người hát người chỉnh giờ nghe khá là hài lòng ^^, công nhận mấy con full digital khó chỉnh.

audio&video

Active Member

con trên là jguar 203N đời mới bác ah.nhưng con này tiếng vang cũng được bác ah.nếu hay bây giờ bác hát thử jaguar 203 E có thêm EQ bác ah

audio&video

Active Member

nếu tìm được 203N đời cũ thì echo rất hay bác ah.

ade_hpvn

mình đang dùng jargua 203 N . noi chung tạm được

lehoa82

Member

Tại sao ở VN cái gì cũ cũng hay và mắc hơn cái mới nhỉ? Thế giới này đang đi thụt lùi à. 8->

quá chuẩn, thế giới người ta bỏ lâu rôi, mình vẫn xài và tung hô nó, nhận thức có vấn đề, đi ngước thời đại, cũ rồi bỏ đi, mua mới mà dùng, nghe nhạc nghe = tai mình, tuổi thọ của linh kiện có giới hạn, cứ đòi cũ, nguyên bản, đẹp. làm gì có, con người 15 16 năm còn nhăm nheo, bệnh tật huống hồ thiết bị điện tử, nhận thức như vậy thì viêt nam là bãi rác cho thế giới, và đầu óc suy nghĩ cũng thành bãi rác, bao giờ mới tiến bộ đây

letuan_216

Bác tienmanh_pro nói thâm thúy quá.
Khổ nỗi dân mình cứ đi sưu tầm đồ cũ, đồ cổ hoài, giá thì ở trên trời dưới đất không ai kiểm soát nỗi. khổ thân...

Điệphk

Con 203n của bác là hàng xịn hàn quốc đó con đó vang rời núm gầy tiếng cũng được mà con jaguar 303gold cũng là xịn luôn

tsb113

Member

Hàng new chẳng thấy bác nào tung hô cả, toàn thấy tung hô hàng bãi, hàng thải của người ta. mình thật sự không hiểu nổi thị hiếu của mọi người.
Không lẽ hàng điện tử trong lĩnh vực âm thanh ngày càng thụt lùi sao? bó tay với các bác luôn. Không biết đến bao giờ XH việt nam mới thoát được cảnh đi mua đồ không phải lo mua phải đồ giả nữa.

Bên trên