So sánh chất lượng hình ảnh TV Sony X8500F và Samsung NU8000: Long hổ tranh đấu

Dang Quoc Anh

Active Member
Các bác hôm nào đi Sony Show HN rồi test thử xem, e thấy là các bác ko nên cãi nhau làm gì. Có thể film của bác này chạy film của bác kia ko chạy. Còn do version của hệ điều hành trên TV nữa rồi file film .mkv hay .m2ts hay .iso

cucucu79

Member
Hên là mấy bác so samsung và sony, cãi nhau tí tởn cũng ko sao, chứ có gắn con pana vào thì mod xóa gấp topic ngay ấy.

a1234

Member
Bash nhau căng thẳng quá đợt này ai Sony show không kìa mấy con bravia căng cực luôn

Thiên Kim

Member
Thấy kiểu cọ thay đổi thì nhiều còn chất lại không thấy đột phá lắm hiện giờ nhà xài sony nhé

Nhotoiem

Member
Nói Sam màu nịnh mắt toàn là bóc phét coi thấy khó chịu thấy bà mà còn có xu hướng xuống màu

pigpean

Member
Tivi dòng cao thì Sony best rồi ạ còn gì mà so, trải nghiệm người dùng cũng hơn

Nhìn bài đánh giá thì kết Sony rồi, nhưng em đang dùng con TV Led của Samsung từ 2010 đến giờ vẫn ngon lành, hôm trước check thời gian hoạt động của màn hình hơn 27.000 giờ tức hơn 3 năm mà choáng, do em nhiều khi ko tắt TV chỉ tắt đầu hoặc PC cứ để đi làm. Bây giờ muốn thêm một em màn 55 nữa mà băn khoăn thằng SN hay SS thằng nào bền màu hơn !!!

lechungtin

Member
Xem hình bài đánh giá là biết ai hơn ai rồi, SS được cái marketing mạnh hơn thôi

Bên trên