So sánh thương hiệu Samsung vs Sony

khangxxxx

Banned
Ðề: So sánh thương hiệu Samsung vs Sony

Mod ơi, topic này lạc đề rồi. Em xin các bác.......

Thôi, nói với bác Nghia_PMT này mệt quá. Khi nào đồng ý bị banned nick nếu người đó sai thì mình up hình lên. Nhanh gọn lẹ ( nghiêm cấm mọi sự cãi bừa, biện hộ, lý do này nọ )

Mình chỉ biết về :

Máy chụp hình thì Sony không bằng Canon, Nikon, Sony, Pana
Tivi thì SS không bằng Sony
Máy lạnh thì SS không bằng Pana, Toshiba
Laptop thì SS không bằng HP, Dell
Vân vân và vân vân:-bd

Nhưng mà xếp hạng thương hiệu thì SS trên tất cả mấy thằng này. Tự biết SS bỏ bao nhiêu tiền cho quảng cáo nhé bác~X(

Bác thấy mình nói vậy đúng chứ ? Có gì chưa đủ thì bác bổ sung

nomoneys

Ông này lọc lừa, trắng đen đảo lộn mà ko biết xấu hổ, ông cố gắng bảo vệ rằng tính năng con LG LE5500 thì phải có hình chứ, ngồi search đưa hình Cnet là thế nào, nói nhiều mà ông vẫn chả hiểu, ông đuối lý qua rồi hình thì ko có bây nói gàn "xin lỗi công khai" mịa nghe mà buồn .... chả có cái mốc gì mà tỏ vẻ nguy hiểm. Giỏi thì cho 500đ hình bảo vệ cái lý của mình đi, cứ google Cnet so với VN =))
Ông bị bệnh system error ah, tự nói rồi tự trả lời, gán cho tôi nó nữa mới kinh. Tóm lại nói nhiều lê lết như ăn mày từ làng trên xóm dưới thế vẫn ko có hình ah, tôi là tôi chả thích tranh luận với ông đâu tại cái kiểu ngậm ấy fun người như ông nên làm mọi người phải lên tiếng thôi =))
Hình đâu rồi Quad x ;))

bác làm khó người ta rồi, có cái nào đâu mà chụp hình, ép wá bác ấy cuống lên chịch hùm hết siêu thị thả đầy lên đây có mà hoa cả mắt.

Kiennt

Banned

Bác nghĩa cứ đồng ý bừa đi xem chú "Lổ" hình họt thế nào nào? ai lại cứ để lèm nhèm mãi như thế chứ? Không có Nghĩa anh thì đã có Nghĩa em mà, lo gì?!
mà em đoán là thằng cu "Lổ" này cũng chưa chắc biết up hình đâu. Còn phải loay hoay chán! :D:D:D

Nghia_PMT

Well-Known Member

Nói mãi mõi mồm, tự nhiên đồng ý bị banned là sao, ông tưởng tôi khùng ah, tôi chịu MOD cũng chả chả chịu :)) vì có làm gì đâu mà banned =)), giọng điệu như thằng con nít mới lớn.
1.....2........3......... cười nào, ủa sao vẫn ko có hình ta =)) =)) =))

Kiennt

Banned

Mãi vẫn không thấy hình của "Khang Nổ" là dư lào đây?

phuongtv_76

Well-Known Member

Thông báo sắp có hình, nhưng chưa biết năm nào, đề nghị up ngay, cho a e tỏ tường. Xin cám ơn

Nghia_PMT

Well-Known Member

Chắc nhà chú Quad x đang xài con CRT siêu cong đời i tờ đây =))

Kiennt

Banned

TV Sam, cái Hoài Linh đang QC ý! ha ha ha ha ha

Nổ Banh mồm mà vẫn không có hình là sao?

Nghia_PMT

Well-Known Member

có hình rồi kìa chú Quad x, bác zuup đã qoute lên hình rồi kìa, mà ko thấy hình thì click vào link sao ông lười thế (chả biết lười hay bắt đầu "cuội" nữa =)) )

khangxxxx

Banned

có hình rồi kìa chú Quad x, bác zuup đã qoute lên hình rồi kìa, mà ko thấy hình thì click vào link sao ông lười thế (chả biết lười hay bắt đầu "cuội" nữa =)) )

Tối đi làm về mới chụp hình mà up chứ, giờ đang làm chẳng lẽ bỏ về. Lại nói tầm bậy nữa. Mấy bác SS đúng là thói quen khó bỏ nhỉ:-S

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ông deal với bác phuong từ chiều hôm wa thì phải chuẩn bị tinh thần chứ, khi nãy còn bảo ko thấy hình mà co cái link cũng ko thèm click vào để xem X_X, hứa hẹn gì ko có trách nhiệm với lời mình nói còn to mồm :))

khangxxxx

Banned

Ông deal với bác phuong từ chiều hôm wa thì phải chuẩn bị tinh thần chứ, khi nãy còn bảo ko thấy hình mà co cái link cũng ko thèm click vào để xem X_X, hứa hẹn gì ko có trách nhiệm với lời mình nói còn to mồm :))

Thế mấy giờ phuong_tv76 up lên ? Nếu chiều phuong_tv76 up liền là ok rồi, tối mới up ai mà biết. Chẳng lẽ phải suốt buổi tối ngồi đợi ??? Tối qua không lên, sáng nay vào thấy thì tối nay mình up. Bác cứ yên tâm là mình có danh dự, trách nhiệm hơn bác nhiều:)>-. Mình không phải như bác, ngồi google mà phán LG LE5500 không có cổng quang, không coi được mkv qua usb đâu:)

Nghia_PMT

Well-Known Member

Thế ông có đi với bác manhthang ko kìa ngồi đó mà nói = mồm, bác manhthang warning rồi đấy đi vào gặp lãnh đạo LG kìa chú :))

khangxxxx

Banned

Thế ông có đi với bác manhthang ko kìa ngồi đó mà nói = mồm, bác manhthang warning rồi đấy đi vào gặp lãnh đạo LG kìa chú :))

Hihi, nếu ở HP thì đi rồi bác. Để xem website LG ghi đúng hay sai, nhìn cái hình mình đưa lên là biết "có ghi sai + thiếu" rồi. Cần thì website SS của bác luôn cũng được. Tìm mỏi mắt không thấy website SS ghi là "coi được mkv qua usb"

Bác manhthang đi là biết ngay bác hay mình ai nói xạo thôi. Ngồi 1 chỗ, gõ google thì thông tin sao chính xác bằng những người đi thực tế. LG đời 2010 mà "không có cổng quang, không coi được mkv" như bác nói mới lạ đó. Model cấp thấp đã coi được mkv rồi, đọc đi cho hết bốc phét bác:)>-
.....
Đúng rồi bác, MKV chơi tốt, sub siếc lên hết vô tư luôn, xem hình ảnh cũng sáng hơn xem qua PC nhưng bị sắc quá, không được mịn màng bằng :D chắc do em chưa chỉnh kỹ......
Link: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=98989&page=2

P/S: giờ chắc hết chối "sao không có ai xài LG mà khẳng định như mình" nhé bác\m/. Bác Mod manhthang mà đi coi thì bác chết là cái chắc, vì lúc đó sự thật phơi bày, ai cũng biết là bác nói xạo

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghia_PMT

Well-Known Member

Sao ko người xài LG Le5500 nói nhỉ, nói = mồm chả có ảnh thì cũng như con ếch ngồi ra rả Toshiba 14 bit màu và Sharp công nghệ 4 màu nào là đoạt giải và TV có THX ko THX, bố trí loa và kinh hơn nữa là tưởng từ đó đến h optical là tối ưu nhất để truyền âm thanh ==>> DTS-HD =)), thực tế kiểu gì vậy, Quad x NV sale onl PK =))

nomoneys

usb lg le5500 xem được mkv nhưng gặp phim chuẩn âm thanh dts sẽ ko có tiếng, chỉ hỗ trợ âm thanh ac3 thôi.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ôi, có người xác minh thế thì ok, e sai 1 nữa nhưng cũng chẳng có DTS :))

Bên trên