[Songlist] Paris By Night 112 - "ĐÔNG" - phát hành tháng 12/2014

hd360

Active Member
Ðề: [Songlist] Paris By Night 112 - "ĐÔNG" - phát hành tháng 12/2014

bao giờ cho đến 19/12 :) hóng kiểu này làm trong người rất chi là bất rứt khó chịu

tranhuuphuposco

Active Member

Đã đặt Bluray ủng họ nhưng thấy songlist mà buồn quá, chương trình ngày càng kém hấp dẫn.

Ga50KG

Lót gạch ngồi hóng ;))

hieuykhoa

Member

cá nhân mình không thích PBN bằng asia vì PBN quá nặng biểu diễn toàn lips sing với phát nhạc thu sẵn không phải live!
Asia ít nhất cũng là ca sĩ hát trực tiếp luôn! có điều asia nó dính đến chính trị chính em nhièu quá nên không được ưa mấy! kể có bác nào trước up mà biên tập được cắt hết đám phản động đi thì nó hay hơn PBN nhiều!
PBN xem để giải trí chứ không phải thưongr thức

huynhnam

cộng đồng VN nhỏ ít người không như cộng đồng khác Thuy Nga để giá cả nhẹ nhàn thì người ta mua mẳc không cỏ ai mua một bộ dvd 12$ bluray 15$ sẻ cỏ nguoi mua quy vi cung duoc tieng quan cao cua nha tai tro nen khong lo la

hoangduyvu

Well-Known Member

cá nhân mình không thích PBN bằng asia vì PBN quá nặng biểu diễn toàn lips sing với phát nhạc thu sẵn không phải live!
Asia ít nhất cũng là ca sĩ hát trực tiếp luôn! có điều asia nó dính đến chính trị chính em nhièu quá nên không được ưa mấy! kể có bác nào trước up mà biên tập được cắt hết đám phản động đi thì nó hay hơn PBN nhiều!

ASIA, Thúy Nga, Vân Sơn khi thu hình đều là hát nhép hết nghen bác, có vài chương trình của Thúy Nga là hát live thôi, chương trình nào của Asia hát trực tiếp bác chỉ mình xem với vì mình chưa được xem!!!!!!

Flatland

Well-Known Member

Tết này lại có thêm PBN Special Ed. " MỪNG TUỔI MẸ" các bác nhé.
Cá nhân em thì thích Thúy Nga hơn. Vì xét tổng thể thì PBN mang tính nghệ thuật hơn, từ thiết kế sân khấu, ánh sáng đến vũ đạo. Tuy nhiên mình lại không thích kiểu song ca 2 nữ hoặc 2 nam ca sĩ mà hiện nay cả PBN và ASIA thực hiện.

tranhuuphuposco

Active Member

Asia hát trực tiếp mà được như trong thu âm thì em cũng ráng coi bác ạ. Toàn hát nhép hết à. Nhưng Asia nặng chính trị quá, coi ca nhạc mà toàn nhắc chính trị thì chán lém.

Em cũng rất thích xem paris by night. hóng xem lần này có j khác và đổi mới ko nào

truonggiang1995

Well-Known Member

Em thấy songlist cũng hay mà các bác. Mọng đợt này DVD gốc về đúng ngày...

hoasua3216

Well-Known Member

Thuý Nga dạo này chất lượng nghe có vẻ xuống cấp quá nhỉ ? Sao không lập những chủ đề về nhạc tiền chiến, nhạc xanh, nhạc vàng nhỉ, Ca sỹ vang bóng một thời đâu rồi

tkltmt

Well-Known Member

Official Poster Paris By Night 112 "Đông"

thered

Member

PBN 112 sẽ được Thúy Nga phát miễn phí chỉ tại Việt Nam, tại địa chỉ:
ott.thuynga.com

nhutlynh

Well-Known Member

PBN 112 sẽ được Thúy Nga phát miễn phí chỉ tại Việt Nam, tại địa chỉ:
ott.thuynga.com

16/12 sẽ được xem PBN 112 "chính chủ" rồi. Hihi
Trung tâm Thúy Nga thiệt là quan tâm tới khán giả trong nước

MXMAS

Well-Known Member

Một năm nữa sắp đến, cùng chào đón mùa lễ hôi, không biết năm nay noel SG có trang trí đường đèn không?

truemanbo

Cá nhân mình vẫn thich xem Thúy Nga và vừa coi trực tuyến hôm qua. Mình thấy rất hay , đặc biệt là hài kịch. Bác nào khó tính cũng chịu khó xem 1 lần
Còn ASIA mình ko xem bao giờ vì toàn nói về chính trị

tkltmt

Well-Known Member

tusontay

Huyền Thoại

Cá nhân mình vẫn thich xem Thúy Nga và vừa coi trực tuyến hôm qua. Mình thấy rất hay , đặc biệt là hài kịch. Bác nào khó tính cũng chịu khó xem 1 lần
Còn ASIA mình ko xem bao giờ vì toàn nói về chính trị
Nếu so ra thì hòa âm Asia em thấy thích hơn Thúy Nga. Ca sỹ cũng chuẩn hơn, nhiều ca sỹ hay hơn. Thúy Nga giờ quy tụ lắm bài nhạc rẻ tiền, nhiều ca sỹ mỳ ăn liền (Anh Tú, Thiên Tôn, Đình Bảo... sắp tới lại có cả Hoài Lâm cựu thành viên của HKT nữa). Quảng cáo lại quá nhiều, một chương trình mà gần 1/5 là dành cho quảng cáo. :(
Còn chỗ bôi đỏ kia, em thì qua đoạn dẫn chương trình toàn tua thôi, nhưng em thích Asia vì tới giờ Asia vẫn giữ đc mình ko lấm thân vô nhạc rẻ tiền, quảng cáo...

truemanbo

Nếu so ra thì hòa âm Asia em thấy thích hơn Thúy Nga. Ca sỹ cũng chuẩn hơn, nhiều ca sỹ hay hơn. Thúy Nga giờ quy tụ lắm bài nhạc rẻ tiền, nhiều ca sỹ mỳ ăn liền (Anh Tú, Thiên Tôn, Đình Bảo... sắp tới lại có cả Hoài Lâm cựu thành viên của HKT nữa). Quảng cáo lại quá nhiều, một chương trình mà gần 1/5 là dành cho quảng cáo. :(
Còn chỗ bôi đỏ kia, em thì qua đoạn dẫn chương trình toàn tua thôi, nhưng em thích Asia vì tới giờ Asia vẫn giữ đc mình ko lấm thân vô nhạc rẻ tiền, quảng cáo...
Khổ bác ah. Quen rồi nên giờ làm quen cái mới có vẻ khó. Mình xem TN cả chục năm rồi nên giờ quen, ko bỏ đc.
Còn những đoạn quảng cáo cũng tua cho nhanh :D . Tại kinh tế hải ngoại họ cũng khó khăn, đĩa lậu tràn lan nên giờ nhiều quảng cáo quá, mình cũng thông cảm cho họ

Bên trên