Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Bình chọn trước khi ném đá:

• Số lượng người bầu chọn
    967

tuan_ok

Well-Known Member
Ðề: Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

mấy bác ở đâu mà mua hay thế nhỉ! em ở hcm kiếm khắp chỗ mà không thấy.nguyễn kim ,gia khang gì cũng chẳng thấy đâu cả

Chơi em muteki nài chỉ nhức đầu mỗi vụ bố trí loa cho đúng chuẩn thôi. còn lại thì không chê vào đâu đc, hihi. thanks bác B52 review em này tận tình. em mới có gia đình nên thiết nghĩ chơi dàn aio như dàn này cho nó lành, hồi xưa đua đòi chơi dàn rời, ya, denon ... nghĩ lại chỉ tổ tốn tiền, tốn time đã vậy ae khen thì ít, chê thì nhìu nóng mặt lắm.
ps: hn, sg có thể hết hàng nhưng nha trang hàng còn nhìu lắm các bạn àh, hihihi

phuong210876

ôi hụi tình làng nghĩa xóm....... Chỗ các pác hàng xóm đã chí chóe chưa??? em thì bộ Dân dụng low end công suất cũng gấu theo cách nghĩ của em bởi vì em mà bật cỡ 40% rung nhà em rồi thế mà hôm nọ hâm hâm bật to hết cỡ thằng hàng xóm nó cười khẩy nó bảo muỗi "mà muỗi thì nó đập một phát thì em chết à".

Kết quả sau 30 phút chẳng ma nào nó kêu tình lãng nghĩa xóm nguyên vẹn còn em thì ung hết cả sủ => đúng là mình muỗi thật...........

khà khà

misa

mới đưa em nó về tuần rồi, chưa có thời gian nhiều để set up, mới nghe sơ sơ thôi, chưa hay lắm, các loa surround va surroun back nghe nhỏ qua, nên hiệu ứng âm thanh nghe chưa thấy đã lắm, Bác nào chỉ cho em cách chỉnh để nghe cho hay nhé. Mình đã thhử cài chế độ tự động nhưng không được.Thanks trứơc nhé

badboybeo

Well-Known Member

có mà bác vào phần tune gì gì đấy. không có sách hay điều khiển ở đây cũng không nhớ
bác có thể tăng âm cho mấy em surround và back lên 10 đấy, mấy loa sau em cho lên kịch kim nghe cho nó hoành

0000quan

Member

Mình cần địa chỉ ở HN còn hàng con này.Ai biết chỉ giùm với!!! Thanks nhiều!

minhthao0711

Dàn này thấy có ở NK với giá 13tr990!

0000quan

Member

lên NK rồi mà cũng hết. :( hix

b52g0

ôi hụi tình làng nghĩa xóm....... Chỗ các pác hàng xóm đã chí chóe chưa??? em thì bộ Dân dụng low end công suất cũng gấu theo cách nghĩ của em bởi vì em mà bật cỡ 40% rung nhà em rồi thế mà hôm nọ hâm hâm bật to hết cỡ thằng hàng xóm nó cười khẩy nó bảo muỗi "mà muỗi thì nó đập một phát thì em chết à".

Kết quả sau 30 phút chẳng ma nào nó kêu tình lãng nghĩa xóm nguyên vẹn còn em thì ung hết cả sủ => đúng là mình muỗi thật...........

khà khà

chí chóe suốt ấy chứ :D "Tan nát tình làng, nghĩa xóm" mà lị =))

ps: Vợ đưa cho 13 củ, bắt mua bộ rời như nhà bác phuong210876 :confused::confused::confused: còn nhắn thêm câu: đồ mới, có bảo hành đó nha. Thế là ... chí chóe suốt. Bác tư vấn hộ cái. Mọi người nên dùng Pioneer cho bình dân, hay Denon cho "sang sảng":confused: Tối đa 15 củ thôi nhá. Thank

phuceagle

Mình kết em này lắm rồi nhưng ko bit dtich phòng mình khoảng 22m2 xài em này ổn ko nhỉ? các ae tư vấn dùm cái.
Còn nữa nếu muốn hát karaoke thì cần setup thêm thứ jì nữa? (hát vừa vừa thui ko cần hay lắm, bx tương lai thích vậy,hi).
Tư vấn gấp nha ae.Thanks alot!

tuan_ok

Well-Known Member

lên NK rồi mà cũng hết. :( hix

bác lên center hồng nhân 215 hai bà trưng,q3 ,em mới làm 1 bộ ở đó đấy.còn hàng vô tư:ar!

Chỉnh sửa lần cuối:

phuceagle

Pác Review cho ae xem đi.ghiền quá hihihi!;))

0000quan

Member

Mình ở HN cơ. Đi Pico, Hoàng Hải, Nguyễn Kim đều hết . 2 hôm nay ngày nghỉ mà mua được luôn thì tốt. Đã gửi số ĐT ở NK mà chưa biết bao giờ mới có hàng tiếp. Không biết chi phí ship từ trong Sài Gòn là bao nhiêu. Mà ko biết có đáng để ship ra ko nữa?

b52g0

bác lên center hồng nhân 215 hai bà trưng,q3 ,em mới làm 1 bộ ở đó đấy.còn hàng vô tư:ar!

Chúc mừng bác gia nhập hiệp hội "tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM"8->:x:x:x

Pác Review cho ae xem đi.ghiền quá hihihi!;))

Đúng đó bác tuan_ok ơi. Setup nhanh nhanh rồi cho ae khác ngắm thú vui của bác nhé. Thank.:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:

b52g0

Mình kết em này lắm rồi nhưng ko bit dtich phòng mình khoảng 22m2 xài em này ổn ko nhỉ? các ae tư vấn dùm cái.

Đây bác ui. Bác có thể PM trực tiếp với bác badboybeo để xin tư vấn ;)). Xem chi tiết setup tại trang 24: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=21156&page=24

em cũng đã khuôn em này về, phòn hơn 15m tí, xem phim hành động thì thôi rồi, tim đập thình thịch, thình thịch, nói chung lỗ tai trâu của em nghe thì quá chuẩn rồi, với số tiền đó bộ này là quá hợp lí
... nhưng cũng có cái khổ là buổi tối chỉ dám xem phim tâm lí, lí do đơn giả vì có con nhỏ không dám chơi phim hành động, bật lên là nó chạy té khói.

Còn nữa nếu muốn hát karaoke thì cần setup thêm thứ jì nữa? (hát vừa vừa thui ko cần hay lắm, bx tương lai thích vậy,hi).
Tư vấn gấp nha ae.Thanks alot!

Hát hò thì phải sắm thêm bộ nữa rồi bác. Một lần nữa học bác badboybeo là tuyệt. Trong ảnh chính là cái AV trắng + 2 loa dc để trên 2 loa trước của SONY đóa :D

ps: Chúc bác chọn dc "dàn dí" ưng ý và tuần trăng mật ngọt ngào :) ;;)

b52g0

Mình ở HN cơ. Đi Pico, Hoàng Hải, Nguyễn Kim đều hết . 2 hôm nay ngày nghỉ mà mua được luôn thì tốt. Đã gửi số ĐT ở NK mà chưa biết bao giờ mới có hàng tiếp. Không biết chi phí ship từ trong Sài Gòn là bao nhiêu. Mà ko biết có đáng để ship ra ko nữa?

hjhj. Ác quá. Lúc mới ra (tháng trước), HN ê chề còn HCM thì tìm mỏi mắt hẻm có. Giờ lại ngược lại:eek::eek::eek:

ps: Bác nên chờ thêm. Chưa đến mức phải ship từ đàng trong ra đàng ngoài như thế. Có 2 lí do:
1. Bác nên xem mặt và thưởng thức em nó trước khi cưới =)) =))
2. Tiền ship và hậu mãi (bảo hành, bảo tỏi):-o:-o

tuan_ok

Well-Known Member

hiện tại nhà e đang sửa! nên không thể setup được.mong mấy bác thông cảm vậy:-??.mới lôi em nó ra để test thử thôi(có gì còn gửi lại bh hehe:p).đồ đạc hiện lôi để hết ngoài nhà kho,nên chẳng được chút cảm nhận nào hết..do có lẽ cái hiệp hội làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM nên em cũng máu lên lôi em nó về luôn:p.khi nào sửa xong nhà em sẽ làm 1 pic gửi các bác\:D/
@bữa em mua có đi hỏi vòng vòng về bộ HT-DDW8500 mà tụi nó chả biết,nên em làm luôn bộ này

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên