Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Bình chọn trước khi ném đá:

• Số lượng người bầu chọn
    967

traihai4

Ðề: Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

hôm qua em mới vào Nguyễn Kim cũng còn 13.990 hong thấy xuống giá gì hết trơn!

onggia

Well-Known Member

Rẻ nữa sợ người ta nghi là hàng đểu chứ sao bác :D

Achilles

em thấy bộ nay to xác thôi ...chứ cung bt

HDLover

e chỉ biết nói là quá đẹp, chắc để dành đến già mới mua nổi.hix

tuanzs

Member

Bác chủ thớt đã mua em này chưa nhỉ?

puccavn

Con AVR này của nó có mấy Optical in hả các bác. Cám ơn các bác đã quan tâm.

vik

Em cũng đang muốn mua loa nghe. Bộ loa này trông hoành tráng thật. Nhưng cảm giác bác chủ thớt nhiệt tình với bộ này một cách thái quá nên thấy nó không khách quan lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:

pear

Member
Bộ này hình như không có đầu DVD thì phải, em cũng đang định mua con này nhưng hơi phân vân vì mua thì sẽ phải mua thêm đầu đĩa bluray hoặc DVD thì có nên không.

Chất lượng âm thanh thì em nghĩ là không phải chê rồi nhưng các bro tư vấn giúp em xem có nên lấy không với ak

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

jimminam2000

Bộ này hình như không có đầu DVD thì phải, em cũng đang định mua con này nhưng hơi phân vân vì mua thì sẽ phải mua thêm đầu đĩa bluray hoặc DVD thì có nên không.

Chất lượng âm thanh thì em nghĩ là không phải chê rồi nhưng các bro tư vấn giúp em xem có nên lấy không với ak

bác spam kinh quá

jimminam2000

em hỏi thật đấy không spam đâu ngày kia đi mua rồi mà chưa biết chọn bộ này có được không, em là gà các bro giúp em với

việc tích hợp đầu DVD có hay không cũng không quan trọng với anh em chơi HD,với tầm tiền này đây là bộ dàn rất thích hợp cho phòng giải trí vừa và nhỏ,nếu tài chính cho phép thì bạn quất luôn 1 em Dune Prime 3.0,còn không thì đầu tư HD box,đầu DVD giờ ngoài thị trường rẻ rề

pear

Member

việc tích hợp đầu DVD có hay không cũng không quan trọng với anh em chơi HD,với tầm tiền này đây là bộ dàn rất thích hợp cho phòng giải trí vừa và nhỏ,nếu tài chính cho phép thì bạn quất luôn 1 em Dune Prime 3.0,còn không thì đầu tư HD box,đầu DVD giờ ngoài thị trường rẻ rề

Thanks bro, em cũng rất thích con này, chắc nếu không có gì thay đổi thì em sẽ mua, à bro cho em xin cái giá của em dune prime 3.0 với cả địa chỉ nơi mua nữa nhé, em ở hà nội

jimminam2000

Thanks bro, em cũng rất thích con này, chắc nếu không có gì thay đổi thì em sẽ mua, à bro cho em xin cái giá của em dune prime 3.0 với cả địa chỉ nơi mua nữa nhé, em ở hà nội

đã pm cho bác địa chỉ nơi mua tốt rồi nhé

pear

Member

bro cho em hỏi luôn mic nào thì kẩoke tốt ạ

pear

Member

Trường em có mấy con shure dùng thì thích nhưng mà đắt quá, bro xem có con nào rẻ ko thì mách cho e vs

manhthang

Huyền Thoại

Shure xịn sản xuất tại TQ giá 1tr8 đén gần 1tr 1 đôi, có cả 1 cái ca táp to vật vã để đựng :D

NamThienVu

Chào các bác!
Tôi cũng định sắm một bộ loa để thưởng thức HD tại phòng của mình, mong các bác tư vấn!!

Phòng của tôi hơi bé (Dài x Rộng x Cao = 3,5m x 3,4m x 3,4m) không biết mua em Sony HT-DDW7500 này có to quá (cả về công suất và diện tích-nếu mua đang lo chỗ để trong phòng vì còn giường tủ) không! bên cạnh đó tôi cũng tìm hiểu và đang kết em Swans 5.1, tôi có gửi kèm theo đây đường link down file word thể hiện thông số của em nó (http://www.megaupload.com/?d=636F4RB8)

Hiện tại tôi tìm hiểu chỉ thấy duy nhất có Công ty TNHH Vigitech ở Hà Nội có phân phối dòng loa này, tiện thể các bác xem giúp thông số của em này thì tôi có cần phải mua thêm A/V Receiver nữa không!?! vì tôi nghĩ thường những dòng bậc trung như này thì các nhà sản xuất đã tích hợp sẵn Ampli vào hệ thống loa rồi không cần phải mua rời thêm (và cả em Sony HT-DDW7500 này cũng thế phải ko các bác, ta ko phải mua rời thêm nữa !?)

Cảm ơn các bác rất nhiều!

Bên trên