SONY LBT SH2000 dàn âm thanh có công suất 22000W

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member
Ðề: SONY LBT SH2000 dàn âm thanh có công suất 22000W

[video=youtube;gyMBMFnm2ns]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=gyMBMFnm2ns[/video]

Bộ này ca sĩ họ đem ra sân khấu ngoài trời hát đây này các bác, hợp với sân khấu ngoài trời, hát ở đám cưới, hát ở hội làng cũng hợp

the_jbl

bộ này dùng hát karaeki cũng đượcchứ các bác nhỉ,cs lớn,hình thức lòe loẹt,thêm dàn đèn led nháy loạn xạ nữa chứ hix, đặt vào phòng 30m thì tức ngực.

lan806

Well-Known Member

Thực ra thì sản phẩm này họ làm để phục vụ giới trẻ nghe nhạc mạnh và ưa cảm giác. Anh em ta không trùng gu thì thấy nó không hợp,

H 9999

Active Member

mọi người ko thấy bọn NHỌ nó đang biểu diễn à...nói chung nếu có hội LÀNG thì chuẩn quá ! già LÀNG ko phải đến từng thôn bản thông báo bản có lễ hội ! bọn nhọ kia chúng nó chơi cái này hợp từ bộ tộc này sang bộ tộc kia ỚI cái khắp nương rẫy về luôn...hoặc xung đột sắc tộc cứ đem bộ này ra mà chửi với đấu tranh văn hóa thì đối thủ chỉ có nước chết chứ sống sao đc...hồi xưa chiến tranh biên giới VIÊT-TRUNG bọn tàu nó cũng chơi LOA phóng thanh kiểu này ....giờ có SONY rôi chắc bộ chính trị vietnam tài nào chả chơi rải rác khắp biên giới !hiihhihhi

Công suất loa 22kW ư? Vậy đứng trước loa, vặn volume maximum, nhấn nút Play đảm bảo bạn bay từ Tân Sơn Nhất tới Nội Bài ngay khỏi tốn vé máy bay. Vậy mua cái này có lợi đấy chứ!.

ninoninaxx

Well-Known Member

bộ này nó lấy ý tưởng từ siêu nhân Gao của Japan đây mà. em kết nhất là cái dàn đèn led của nó, rất tiện dụng, vừa làm đèn ngủ. ko thích thì tháo ra gắn vào bàn thờ cũng được

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Các bác chê em nó ghê quá, theo em bộ này hợp nhất là ở vũ trường mini vì dàn đèn bộ này nhấp nháy lòe lọet nhiều mầu sắc, còn âm thanh sao so với các hiệu loa Anh, Mỹ đắt tiền khác.

Chỉnh sửa lần cuối:

wildhorse

mấy cái loa sony đời mới Dư Lày nghe chán lắm, như cái bộ 7.2 đang bán ở các ST điện máy. chỉ đc cái to mồm thôi, linh kiện toàn Anh Ba.
Dưng mà em tích cặp loa phụ ngoài cùng trong hình.

Caigai

Của các bác đây.

attachment.php

osiric

Well-Known Member

Loa nhẹ hìu, xấu hoắc
22k W có lầm ko, coi công suất tiêu thụ là suy ra thui
ko biết được 200w 1 loa ko nữa

Lemithful

Active Member

âm ly em ghi có 60w ah nhưng đưa cặp này vào đánh chắc bay màng loa là cái chắc =))

ninoninaxx

Well-Known Member

mua bộ này khuyến mãi 1 ký hành tỏi làm lại màng nhĩ lun

wildhorse

thực chất em này CS của nó có 2000W thôi (theo Spec thì nó ghi:Total 2,000W RM, Front RMS 500W x4) có nghĩa là CS 1 kênh chỉ 500W thôi ,
còn 22KW là P.M.P.O. cái này chỉ có ý nghĩa quảng cáo chứ không có ý nghĩa thực. hiểu nôm na cái P.M.P.O là công suất cực đại tức thời VD là tại một thời điểm nào đó âm thanh BÙM một cái lúc đó có thể nó đạt đc công xuất này.
trên web của Sony họ gọi bộ này là Mini Hi-Fi System.

P.M.P.O. 22,000W
Total RMS 2,000W
Front (RMS) 500W x 4

http://www.sony-mea.com/product/lbt-sh2000

Con này có bác chăn gà nào đang rao bán ba mươi mấy triệu nè = ))

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

ae085cf008680faff0027cfbb3e3aefd_45308909.camera20120527171035.700x0.jpg

Em thấy siêu thị trần anh cũng bán bộ này, có vẻ phù hợp với sân khấu của khu phố, đám cưới, hội hè, hoặc bác nào mua về hù bạn bè, em thấy những bộ mỳ ăn liền sony hay bán ở vn, còn các bộ loa, âmply, đầu đĩa rời toàn bán ở Châu âu, thị trường Mỹ, những topic nghe nhìn bên trang muare, 5 giây vẫn được anh em nhập đồ rời của sony về bán nhiều, cũ, mới đều có cả

vdung1972

Well-Known Member

Công suất này thường ghi công suất đểu, công suất thật chỉ vài trăm W đã là kinh rồi.

H 9999

Active Member

kể ra nó thiết kế gọn gọn tí nữa bọn bán báo với keo dính chuột chúng nó chở xe đạp còn đc các bác nhở ?

tiachop

Well-Known Member

Con này mình thử mỗi ngày, nghe nhứt đầu thấy mẹ, đèn xung quanh thì chớp chớp giựt giựt, la phông kêu ầm ầm - được mỗi cái lớn, nhìn hầm hố chứ nội công chỉ tầng thứ 2

Bên trên