Spam tập 1 - năm 2010 : Nơi gặp gỡ giao lưu của anh em HD Đà Nẵng (Spam , ném đá, trò chuyện ....)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: NƠI GẶP GỠ GIAO LƯU ANH EM ĐÀ NẴNG

Có gì đâu bác ơi, em cũng chỉ muốn góp vui với các bác 1 chút thôi mà/=D>=D>=D>

-----------------
Buổi tối anh em chủ yếu xe phim và nói tý, nếu Bác qua buổi sáng chắc có nhiều chuyện cười nữa...Rất vui khi Bác góp vui và giao lưu với anh em Đà Nẵng....Bác có siêng Chém Gió, Chém Thớt không ? :-c

chuanguyen1984

Active Member

-----------------
Buổi tối anh em chủ yếu xe phim và nói tý, nếu Bác qua buổi sáng chắc có nhiều chuyện cười nữa...Rất vui khi Bác góp vui và giao lưu với anh em Đà Nẵng....Bác có siêng Chém Gió, Chém Thớt không ? :-c
Cũng thi thoảng bác ạ/ Ở HDVN này việc duy nhất em làm được là chém gió thôi bác ạ:p:p:p
Buổi sáng thì em ko có thời gian rồi, chúc các bác cứ chém nhiệt tình và vui vẻ=D>=D>=D>

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Cũng thi thoảng bác ạ/ Ở HDVN này việc duy nhất em làm được là chém gió thôi bác ạ:p:p:p
Buổi sáng thì em ko có thời gian rồi, chúc các bác cứ chém nhiệt tình và vui vẻ=D>=D>=D>

Vậy mong bác nhiệt tình chém gió tại Box HD ĐÀ NẴNG hé !!
Kêu gọi anh em vào chém cho nó thành bão luôn nhé !! ;)

anbinhdo

Well-Known Member

Chà Bác mà Chém Gió chắc rớt cả Cá nữa như không ! hi hi Bác này ở ngoài chắc cũng vui tính nhỉ !

chuanguyen1984

Active Member

Vậy mong bác nhiệt tình chém gió tại Box HD ĐÀ NẴNG hé !!
Kêu gọi anh em vào chém cho nó thành bão luôn nhé !! ;)
Em cũng chỉ dám chém vừa vừa thôi ạ. Nhỡ thành bão mà bay mất luôn cả HD ĐN thì em ko chịu trách nhiệm được đâu ạ :(:)(:)((

chuanguyen1984

Active Member

Chà Bác mà Chém Gió chắc rớt cả Cá nữa như không ! hi hi Bác này ở ngoài chắc cũng vui tính nhỉ !
Các bác mà có nói chuyện với em thì chả muốn nghe lần thứ hai;););)
mạng rớt đúng 10 phút mà các bác ném kinh thật, em đọc ko kịp.
Em lại tưởng bác bị xe gạch đè giờ bốc hết đi mới dậy được chứ:-q:-q:-q

chuanguyen1984

Active Member

Đi hơi xa đấy. Mới bay từ Sapa vào hả bác? ;))
Không đau bác ơi, nhà em nghèo làm gì có tiền đi máy bay. em phải đi xe ngựa đấy ạ

apollon

Vui thế, có khi mình cũng đi với anh em luôn :D

trung_apple

Active Member

tối 21 Congiola vào ĐN, chắc lắm cafe lắm đây.
off chiu nhớ phone em nha , mai em off chiu sẽ phone chị ,,nó nhỏ nhỏ thôi nghe không cả diễn đàn biết ,chi cà chua nhớ thank em nhiều nhiều nha , ít thank quá , thấy em ở đau thì thank đó nha ~O)~O)

cachuaxanh_133

off chiu nhớ phone em nha , mai em off chiu sẽ phone chị ,,nó nhỏ nhỏ thôi nghe không cả diễn đàn biết ,chi cà chua nhớ thank em nhiều nhiều nha , ít thank quá , thấy em ở đau thì thank đó nha ~O)~O)

chị thanks suốt mà. ok. tối 21 nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên