Spam tập 1 - năm 2010 : Nơi gặp gỡ giao lưu của anh em HD Đà Nẵng (Spam , ném đá, trò chuyện ....)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hddanang

Active Member
Ðề: Nơi gặp gỡ giao lưu của anh em HD Đà Nẵng (Spam , ném đá, trò chuyện ....)

Dạo này chẳng có ai chém gió mấy bác nhờ,....o-+

trung_apple

Active Member
Ðề: List Phim HD đã, đang và nhờ kéo của anh em Đà Nẵng! ( Cập nhập phim mới tại trang 1 - từ 15/11/2010 )

Lâu rồi mới gặp chú Táo

khi sáng call chém gió gần nhà mà sao không qua nhỉ , chém đến trưa mà hết 30 k , 5 mạng , tình hình ni tiền không biết để đâu cho hết B-)

hddanang

Active Member
Ðề: List Phim HD đã, đang và nhờ kéo của anh em Đà Nẵng! ( Cập nhập phim mới tại trang 1 - từ 15/11/2010 )

khi sáng call chém gió gần nhà mà sao không qua nhỉ , chém đến trưa mà hết 30 k , 5 mạng , tình hình ni tiền không biết để đâu cho hết B-)
Sáng anh mày có việc, hôm qua say úp mặt vào tường rồi,...

Tomykhoai

Active Member

sinh hoạt bậy bạ quá keke :D toàn ông say cắm đầu. Anh khoái massage hơn nhậu hí hí :D

hddanang

Active Member

có anh chung đây tay to chém gió mà cũng đi lặn ở biển nào thì anh em đây lấy ai ra mà chém với chặc hả anh ui:-SS
Chú cứ bơm anh,..., các cao thủ đang lặn xí nữa ra thôi,...

Tomykhoai

Active Member

Thịt cầy Q3 quá rẻ quá ngon.
Thực tiễn : 5 người ăn tất cả các món trong thực đơn " cầy tơ 7 món" của nhà hàng no căng bụng hết 230n :D không tính đồ uống :D

trung_apple

Active Member

khi sáng có lên anh thiện để check anh hạnh sao rồi , kết quả còn nằm một đống nôn cả mật xanh , tình hình cả gia đình đi tìm thông bào mất tích mới khổ B-)

kdq2010

Well-Known Member

Thịt cầy Q3 quá rẻ quá ngon.
Thực tiễn : 5 người ăn tất cả các món trong thực đơn " cầy tơ 7 món" của nhà hàng no căng bụng hết 230n :D không tính đồ uống :D

Quán Nhật Tân phải ko anh ???
Quán đây hôm bữa có thằng chưa ăn uống gì vào quán làm phát chết luôn tại chổ giờ nhắc đến quán đó ngại quá

anbinhdo

Well-Known Member

Chòa cả nhà em mới về..chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ !

Tomykhoai

Active Member

Quán đây hôm bữa có thằng chưa ăn uống gì vào quán làm phát chết luôn tại chổ giờ nhắc đến quán đó ngại quá

Quán Lễ ở đầu đường Trần Văn Dư :D đúng Ngon Bổ Rẻ luôn :))

trung_apple

Active Member

không phải pa ơi , quán lễ ở đường trần văn dư chổ gần nhà đại ca hạnh B-)

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác hôm nay không đi chơi với Bạn Gái àh ?

Tomykhoai

Active Member

khi sáng có lên anh thiện để check anh hạnh sao rồi , kết quả còn nằm một đống nôn cả mật xanh , tình hình cả gia đình đi tìm thông bào mất tích mới khổ B-)

Anh em mình giờ sinh hoạt lành mạnh hihi Sống Khỏe mỗi tuần cho nó lành :D

trung_apple

Active Member

Chiều ku Vương có call nhưng ko đi để hôm nào anh Thiện hết đau răng ae mình tụ tập phát :D

ác hàng bác thiện mà đau răng chi , khi sáng súc miệng bằng hai hủ yaua lạnh nghét có thấy đau ren chi đâu:-B

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên