[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

Hôm nay ngòi Sơn Tây mưa hay nắng đấy Bác Tu ... lang thang tìm phổm sớm nhẩy ;)

bucung

Member
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

ngày mới ngày mới ngày mới lại 1 ngày mới chào các bác ngày mới !!!!!!!!!!!!:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

tusontay

Huyền Thoại

Hôm nay ngòi Sơn Tây mưa hay nắng đấy Bác Tu ... lang thang tìm phổm sớm nhẩy ;)
Sơn Tây trời đẹp!

E dậy sớm vào quán thơ chém 1 chút mà.
Đang cày lại Con O2 mini để dùng. Tối qua con Nokia đã xa tình yêu roài!

anbinhdo

Well-Known Member

Hôm nào mấy Bác cùng em rủ nhau qua một box nào đấy quậy phá chơi cho vui ...=))

bucung

Member

đi anh tập trung lại kéo cả 1 binh đoàn đi lun anh :-c

crazy

Ec mấy Bác đi chỗ nào Quậy, Phá thì cứ vô tư hi hi mà có Chơi ho ho thì cho Em đi theo Em chơi cho vui hi hi

tusontay

Huyền Thoại

Ec mấy Bác đi chỗ nào Quậy, Phá thì cứ vô tư hi hi mà có Chơi ho ho thì cho Em đi theo Em chơi cho vui hi hi
đi anh tập trung lại kéo cả 1 binh đoàn đi lun anh :-c
Hôm nào mấy Bác cùng em rủ nhau qua một box nào đấy quậy phá chơi cho vui ...=))
Sang Sơn Tây mà chơi mấy bác ơi!

Rủ thêm Thần Gió Toàn ma nữa! =))=))=))=))

tusontay

Huyền Thoại

Trai sơn tây có tiếng chém gió ác.
bây giờ mới thấy
;)) X(
Đâu phải chém gió. Đà Nẵng cũng là nhà của Tú Sơn Tây mà, phải ko mấy lão!

@The wall: Em là ai? Cô gái hay chàng trai?

anbinhdo

Well-Known Member

Chuẩn bị lực lượng chưa nào đi bắn phá đi ...

makiemsau

Well-Known Member

đi đâu ko đi lại nhà đi qua sì pam cái hội show cần câu :D

anbinhdo

Well-Known Member

Thì đi qua show hàng xem ai thả diều được nào ;))

Bên trên