[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

pantau

Active Member
Ðề: [Spam theo Cách Của Bạn] KV Đà Nẵng - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu

trời ơi, định ra ĐN làm dâu mà ko thấy anh chàng ĐN nào giả vờ núi kéo, hic hic...số phận đã định rồi chăng?
có đấy. có anh doanthelam trông chờ....nhưng hình như anh í đi sài ghềnh rồi thì phải.

pantau

Active Member

Chưa đâu, vì nãy giờ lo làm việc cho xong.
Tớ không thích ăn thịt cọp, thịt cọp hôi lắm. Chỉ thích thuần hóa cọp mang về nuôi giữ nhà chơi thôi à
Mềnh cũng chưa nhậu cọp bao giờ. chỉ nghe các cụ nói rằng cọp tanh lắm,
mà Bác chịu khó nhỉ thuần hóa nữa chứ. Với em thì chả cần thuần....đem về chơi luôn.:))

ankhanhmai

Active Member

trời ơi, định ra ĐN làm dâu mà ko thấy anh chàng ĐN nào giả vờ núi kéo, hic hic...số phận đã định rồi chăng?

Chà, mấy anh ĐN đâu rồi. Mag chưa ra đến ĐN lấy cái gì mà níu với kéo được cọp???

Mềnh cũng chưa nhậu cọp bao giờ. chỉ nghe các cụ nói rằng cọp tanh lắm,
mà Bác chịu khó nhỉ thuần hóa nữa chứ. Với em thì chả cần thuần....đem về chơi luôn.:))

Bác này ghê quá, chưa gì đã đòi chơi luôn. Thiện tai thiện tai

ankhanhmai

Active Member

hic hic...sợ ra tới các bác chạy mất dép, em ko biết sống nổi 3 ngày chờ về lại SG nổi ko

Chạy sao được, ĐN mang giày không thôi. mà sợ cọp sống không tới 3 ngày đâu, 1 ngày 1 đêm là thở không ra hơi rồi

ngocthanh8106

Mà cọp cũng khó gặp anh í đấy. Tớ mới woánh cho xi cà woe roài....heheheh
cọp biết bác woanh ghê lắm
hic hic hic...
Chạy sao được, ĐN mang giày không thôi. mà sợ cọp sống không tới 3 ngày đâu, 1 ngày 1 đêm là thở không ra hơi rồi
lần này ra em sẽ mang giầy, có j chạy cho nhanh

pantau

Active Member

Đầu bác sao u ám nhỉ ?
Bác nói bác đem cọp về nhà chơi thôi. Tức là chơi, rồi thôi !
Em thì không vậy đâu ! bền vững lắm. Chơi luôn......là không có thôi. Hiểu chủa ????????????????????

pantau

Active Member

Có mang giày chạy cũng không kịp đâu cọp. Mà ĐN bữa ni mưa lớn lắm, khi đi nhớ mang áo mưa nhé
áo mưa dùng một mình hả??....thêm ủng nữa , chắc bắp chả sợ gì cả ! hí

ngocthanh8106

Có mang giày chạy cũng không kịp đâu cọp. Mà ĐN bữa ni mưa lớn lắm, khi đi nhớ mang áo mưa nhé

Đầu bác sao u ám nhỉ ?
Bác nói bác đem cọp về nhà chơi thôi. Tức là chơi, rồi thôi !
Em thì không vậy đâu ! bền vững lắm. Chơi luôn......là không có thôi. Hiểu chủa ????????????????????

RAM của cọp ko xử lý kịp, lại treo CPU rồi. Hôm ở HDHN cứ đòi thay miễn phí cho, lại ko thay...h mới thấy tiếc. Chắc phải thay CPU wa

ngocthanh8106

áo mưa dùng một mình hả??....thêm ủng nữa , chắc bắp chả sợ gì cả ! hí

ng nhà quê miền tây như cọp chẳng bao h mặc áo mưa cả. toàn dầm mưa dầu đội mưa, chân lấm xình

hungqn

Member
Ðề: Thread Show "hàng" mà các bạn đang có

Tình hình là em còn bập bẽm chơi HD, có quen ông anh làm bác sĩ nội khoa ở Tam Kỳ có bộ sưu tập khoảng 15T phim, em xin show ra danh sách để anh em chém ạ hicc, sẵn tiện anh em nào có nhiều phim thì post lên luôn nha, có gì share qua share lại cho vui. Vì ở Tam Kỳ ít người chơi HD quá nên bác ấy hẹn hôm nào rảnh ra Đà Nẵng gặp anh em chém gió cho vui, bác ấy cũng lớn và rành kỹ thuật và cũng là "rân" ch
ơi đấy à, xế độ 750cc vãi hàng, kiểu này gặp bác Châu chắc là hợp ý hehheeh

list phim dạng link khoảng gần 1mb, các bác down về xem thử nhá ==> tonghop_12_10_2011.rar

Chào cả nhả, (mới chém gió với bác doanthelam thui mà bác ấy post bài nhanh quá). Mình ở tam kỳ quảng nam, cũng có đam mê HD nên sưu tầm đc 1 ít phim, nghe nói HD danang mình hay off, trao đổi giao lưu nên muốn gia nhập hội, các bác ghi tên mình với nhé. Mình tên Hùng, 49 t (cho dễ xưng hô)...
list phim trên còn 2 ổ gởi bảo hành nên chưa đủ, khi nào hdd về mình sẽ cập nhật. Chúc các bác khỏe...và giữ vững niềm đam mê HD..

Chỉnh sửa lần cuối:

ngocthanh8106

Ðề: Thread Show "hàng" mà các bạn đang có

Chào cả nhả, (mới chém gió với bác doanthelam thui mà bác ấy post bài nhanh quá). Mình ở tam kỳ quảng nam, cũng có đam mê HD nên sưu tầm đc 1 ít phim, nghe nói HD danang mình hay off, trao đổi giao lưu nên muốn gia nhập hội, các bác ghi tên mình với nhé. Mình tên Hùng, 49 t (cho dễ xưng hô)...
list phim trên còn 2 ổ gởi bảo hành nên chưa đủ, khi nào hdd về mình sẽ cập nhật. Chúc các bác khỏe...và giữ vững đam mê HD..

mời bác vào đây đăng ký nhé. Chào mừng bác đến với HDDN
http://www.hdvietnam.com/diendan/54...i-trang-1-va-trang-161-a-172.html#post2149298

ngocthanh8106

Đói bụng quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, thèm thịt mèooooooooooooooooooooooooo

ngocthanh8106

Mèo với Cọp là họ hàng đấy, ăn sao được , ở chung thôi !

Vừa đớp 1 con mèo 1963 nè...xương xẩu nhiều wa, cachuaxanh ko sao chăm lão ấy mập mạp dùm Cọp 1 tí?

Ôi ôi Cọp măm miêu làm miêu nhũn hết rồi nè ....khiếp

Trời hôm qua mới nói không ăn thịt đồng loại
Bác nhớ hơi bị sai rồi, hihihhiih sáng nuốt mèo 63, h nuốt tiếp 75....Mèo này béo hơn dc 1 chút, hihihihii

Bên trên