[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

cachuaxanh_133

Ðề: [Spam theo Cách Của Bạn] KV Đà Nẵng - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu

em thì thích nhất là chị bán Hàn Vi Cô (sai chính tả đừng chém nha) :D

Hí, thích chị hay thích Hàn Vi Cô? Thích Hàn Vi Cô thì qua mua nhá. Còn thích chị mệt lắm. Ăn khỏe. Chém giỏi. ( làm chị đúng ko hè)

cachuaxanh_133

Việc học bận quá, khi nào rảnh các anh chị cho em tham gia giao lưu với nhé! Em thích nhất chị Cachuaxanh_133.

Hi, tks em. Chị có nghe nói nhiều về em. Mà chưa có dịp làm quen. Em là bạn gái tusontay?

ngocthanh8106

cọp dc anh em HDDN noi chung va cac bac pantau, ankhanhmai, chet2lan, cachuaxanh, Ngọc kute... Chăm sóc chu đáo lắm, ăn chơi phè phởn, no say ko dậy, ko vào chém gió nổi luôn. Hẹn làm ký sự sau khi về xì-gòn. Cọp sắp bị thuần hóa ở lại làm cọp Đà Nẵng rồi. Ra đây chẳng muốn về sg nữa rồi. Hihihihi

trung_apple

Active Member

cọp dc anh em HDDN noi chung va cac bac pantau, ankhanhmai, chet2lan, cachuaxanh, Ngọc kute... Chăm sóc chu đáo lắm, ăn chơi phè phởn, no say ko dậy, ko vào chém gió nổi luôn. Hẹn làm ký sự sau khi về xì-gòn. Cọp sắp bị thuần hóa ở lại làm cọp Đà Nẵng rồi. Ra đây chẳng muốn về sg nữa rồi. Hihihihi

không xó tên mình trong đoàn tiếp đón chị cọp ,tí nữa gặp cho vào danh sách thuần hóa chị cọp luôn :))

ngocthanh8106

Trời thế cọp biết tính làm sao? Thân này biết xẻ làm mấy?? Còn nhièu bác tiếp đón và thuần hóa lắm, có điều nick ko đọc và khó nhớ dể viết hết ra mà cảm ơn ở đây dc. H mới phát hiện cọp ko những cần thay RAM mà cọp ko có ROM luôn.

conghieu1978

Moderator

Báo cáo chồng, em ngủ chút. Chiều mang cọp đi nhờ ng thuần , xong em gửi chồng. Conghieu1978 ở nhà ngoan nhé.
Chồng em lúc nào chả ngoan. Vắng em anh chả biết làm gì, may có lão HDCP rủ đi du hí vài chỗ không thì buồn chết đi được.

vblog_biz

Well-Known Member

Buồn share cái dàn máy mới dành cho xem phim và làm việc của em :">

conghieu1978

Moderator

Súng ống của bác ác liệt nhỉ! Bắn hay không bác?

bác Vương mới đầu tư mấy tỉ cho mấy em đó...choáng toàn tập

yeuanh

Hi, tks em. Chị có nghe nói nhiều về em. Mà chưa có dịp làm quen. Em là bạn gái tusontay?

Ấy! Em đã gặp anh Tú lần nào đâu mà gọi là bạn gái hả chị. Em với anh ấy chỉ chuyện trò bằng thơ ca thôi chị.

tusontay

Huyền Thoại

Ấy! Em đã gặp anh Tú lần nào đâu mà gọi là bạn gái hả chị. Em với anh ấy chỉ chuyện trò bằng thơ ca thôi chị.
Sao vợ anh lại chối vậy. Sắp cưới rồi mà còn ngại sao? :))

HDCP

Super Moderators

Ơ, 2 anh chị nhà này định cưới thật á? :-O

ngocthanh8106

Có j mà trêu? Thế có cưới không nào? Để A còn chuẩn bị! :D Trả lời ngay & luôn! :)

Có biết cầu hôn ko?? Ko biết thì nói anh em HD giúp đỡ, cứ thế mà ko dc vợ đôi khi bị woanh ko chừng

conghieu1978

Moderator

Có biết cầu hôn ko?? Ko biết thì nói anh em HD giúp đỡ, cứ thế mà ko dc vợ đôi khi bị woanh ko chừng

Thông cảm đê! Hắn đã cầu hôn lần nào đâu mà chả biết. :)) Hai ngày nay xách vợ anh đi đâu mà đến giờ vẫn chưa trả lại vậy nhỉ? :((

ngocthanh8106

Thông cảm đê! Hắn đã cầu hôn lần nào đâu mà chả biết. :)) Hai ngày nay xách vợ anh đi đâu mà đến giờ vẫn chưa trả lại vậy nhỉ? :((

Cọp đi theo vợ lớn, ăn cùng vợ lớn, ngủ cùng vợ lớn luôn. Chị Cả cachuaxanh xách cọp, chứ cọp nào dám xách chị Cả! Mượn thêm 1 ngày nữa....tối nay trả lại cho bác conghieu78, hihihih

conghieu1978

Moderator

Cọp đi theo vợ lớn, ăn cùng vợ lớn, ngủ cùng vợ lớn luôn. Chị Cả cachuaxanh xách cọp, chứ cọp nào dám xách chị Cả! Mượn thêm 1 ngày nữa....tối nay trả lại cho bác conghieu78, hihihih
Sao lại gọi là vợ lớn nhỉ? Chả có nhẽ ... Cà đã thuần phục được ;))

Bên trên