[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Chúc Mừng Năm Mới 2012 ] Chúc Diễn Đàn HD VietNam Ngày Phát Triển - Văn Minh

Hôm nay off cũng đủ để chém gió cấp 10 ..he he he

linhnguyen5187

Ðề: [Chúc Mừng Năm Mới 2012 ] Chúc Diễn Đàn HD VietNam Ngày Phát Triển - Văn Minh

Nhân dịp năm mới 2012 em xin gửi lời chúc tới toàn bộ các thành viên Hội HD Đà Nẵng một năm mới vui vẻ, may mắn, hạnh phúc, thành công! Chúc riêng các thành viên của chi hội Chém Gió HD Đà Nẵng bước sang năm 2012 sẽ tạo ra thật nhiều những trận gió bão lớn để đầy ắp tiếng cười!
Chúc mừng năm mới!

anbinhdo

Well-Known Member

Nhân dịp năm mới 2012 em xin gửi lời chúc tới toàn bộ các thành viên Hội HD Đà Nẵng một năm mới vui vẻ, may mắn, hạnh phúc, thành công! Chúc riêng các thành viên của chi hội Chém Gió HD Đà Nẵng bước sang năm 2012 sẽ tạo ra thật nhiều những trận gió bão lớn để đầy ắp tiếng cười!
Chúc mừng năm mới!

Cảm ơn Bác!
Em cũng mong muốn Bác là một cây Quạt Ba Tiêu để phất pha phất phới cùng anh em múa chém ...:-bd

vblog_biz

Well-Known Member

Happy New year :D

conghieu1978

Moderator

Đây có phải là topic "luôn cầm đá cho dù bạn đi đâu" phải không các bác?:)) Bác Bình mới đổi tên à? Em mang 1 bao đá rõ to mà không dám vác vào đành phải để ngoài cửa.;))

Chỉnh sửa lần cuối:

linhnguyen5187

Cảm ơn Bác!
Em cũng mong muốn Bác là một cây Quạt Ba Tiêu để phất pha phất phới cùng anh em múa chém ...:-bd

Em hứa sẽ thành quạt Ba Tiêu dỏm để thổi thêm lửa cho anh em hội Đà Nẵng! :))

makiemsau

Well-Known Member

Đây có phải là topic "luôn cầm đá cho dù bạn đi đâu" phải không các bác?:)) Bác Bình mới đổi tên à? Em mang 1 bao đá rõ to mà không dám vác vào đành phải để ngoài cửa.;))
Chẳng qua năm mới bác Bình đổi tên cho kêu tí thôi, chứ bác vác bao đá qua nhà em e rằng ko đủ, ít nhất phải 1 xe tải đá :D

hoangaka2008

Mấy bác spam kinh hoàng thật, mới có 2 ngày mà gần 900 page rồi @.@!!! Có bác nào cho e biết cái thớt về vụ gặp mặt đầu xuân ngày 8/1/2012 nó nằm ở chỗ nào không ạ? Em không thấy nó ở đâu cả?
//Chúc mừng năm mới toàn thể mọi người :D

anbinhdo

Well-Known Member

Em hứa sẽ thành quạt Ba Tiêu dỏm để thổi thêm lửa cho anh em hội Đà Nẵng! :))

Chào hai Bác năm mới, chúc sức khỏe nhé.
- Bây giờ Diễn Đàn mới vào được ...
- Tên đổi tý nhưng thực chất vẫn là đá bay, đĩa bay đấy :))

Mấy bác spam kinh hoàng thật, mới có 2 ngày mà gần 900 page rồi @.@!!! Có bác nào cho e biết cái thớt về vụ gặp mặt đầu xuân ngày 8/1/2012 nó nằm ở chỗ nào không ạ? Em không thấy nó ở đâu cả?
//Chúc mừng năm mới toàn thể mọi người :D

Nó nằm trên mục Chú Ý đấy Bác Hoàng :))

linhnguyen5187

Ðề: [Spam theo cách của Bạn ] Năm 2012 Nói Và Làm hãy theo cách của Bạn

Chào các bác, các anh, các chị, các em ngày mới! Chúc toàn thể mọi người 1 ngày mới vui vẻ! :D

ngocthanh8106

Chào buổi sáng những ngày dầu năm mới! lâu wa mới vào dc diễn đàn.

linhnguyen5187

Thấy lão Công công thanks hoài mà không thấy để lại dòng nào, định làm cư sỹ ẩn giật hả lão ơi! ;))

anbinhdo

Well-Known Member

kdq2010

Well-Known Member

Cả ngày hôm nay giờ mới vào được hehe

anbinhdo

Well-Known Member

Mạng cũng chập chờn lém , bây giờ có vẻ ổn hơn hồi chiều

linhnguyen5187