[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

trantovu

re: [Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Đúng là thành phần chưa tiến hóa kịp với tốc độ phát triển của HDVN, phát ngôn sặc mùi phốt phát tươi.
bùm cho một nhát để quay lại với thời kỳ nguyên sinh nhé vượn =))

cachuaxanh_133

Mịa :eek:3 sủa mất cả giấc ngủ trưa @

Bác không thấy là bác đi đến đâu thì box đó vắng hẳn người địa phương đó đi à? mọi ng ở đây cố tình nói để các bác hiểu, nhưng do ko hiểu dẫn đến mới nói đến mức đó. ko ai cấm bác post bài, nhưng dù là spam thì cũng nên có nội dung cho người khác đọc. Chứ bọn em post bài mọi ng chưa kịp đọc đã nhảy trang tận đâu đâu thì làm sao mà mọi ng ko phải ứng. Em nghĩ nhiều địa phương họ cũng khó chịu nhưng họ ko thèm nói đó thôi.

coixaygio

Active Member

Bác không thấy là bác đi đến đâu thì box đó vắng hẳn người địa phương đó đi à? mọi ng ở đây cố tình nói để các bác hiểu, nhưng do ko hiểu dẫn đến mới nói đến mức đó. ko ai cấm bác post bài, nhưng dù là spam thì cũng nên có nội dung cho người khác đọc. Chứ bọn em post bài mọi ng chưa kịp đọc đã nhảy trang tận đâu đâu thì làm sao mà mọi ng ko phải ứng. Em nghĩ nhiều địa phương họ cũng khó chịu nhưng họ ko thèm nói đó thôi.

Cà ơi còn tiền quỹ ko mua ít hành sả về xông lại cái Box ĐN đi..

Tieubaocaca

Active Member

Đã ban nick giuadongdoimuisinh 6 tháng để cảnh cáo.

@ Thần gió: Hình thức xử lý về sau sẽ cao hơn vì vậy các bác lưu ý nhé!

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Mũi bác tài thật, tháng 8 này bác bảo có kế hoạch gì mà ko thấy nhỉ. Đi HN về chưa bác?

Em về tối hôm qua rồi bác Cà.
Có kế hoạch đấy, nhưng chưa kịp post thông báo, để chờ thông tin bên kia rồi em t/b luôn thể

linhnguyen5187

Re: Ðề: Re: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Lại tươi xanh như xưa.. :D
Há há! Vậy là Cà chua lại tốt tươi rồi! Cây lại xanh và quả lại mọng! =)) (Em trốn trước khi bị chị Cà bắt gặp! :)))
Tiền quỹ nhiều lắm, mang từng ấy mua hành sả chắc chất đầy nhà bác Bình quá.
Tội bác Bình! Thế này chắc khóa cửa nhà trốn kỹ vài tháng mất! :-$
Mũi bác tài thật, tháng 8 này bác bảo có kế hoạch gì mà ko thấy nhỉ. Đi HN về chưa bác?
Ớ! Cái vụ này ko thấy bác Bình alo là sao nhể! :-w

cachuaxanh_133

Re: Ðề: Re: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Há há! Vậy là Cà chua lại tốt tươi rồi! Cây lại xanh và quả lại mọng! =)) (Em trốn trước khi bị chị Cà bắt gặp! :)))

Tội bác Bình! Thế này chắc khóa cửa nhà trốn kỹ vài tháng mất! :-$

Ớ! Cái vụ này ko thấy bác Bình alo là sao nhể! :-w
Linh, chị hỏi thế cái thỏa thuận ngầm giữa chị và em thế nào rồi đấy? đi mà thực hiện đi còn chém hử.
Anbinhdo bảo: sợ chú Linh lắm, uống rượu thế kia thì ai chịu được. say lại bắt Nhok đưa về thì khổ... nên bác í trốn.

linhnguyen5187

Linh, chị hỏi thế cái thỏa thuận ngầm giữa chị và em thế nào rồi đấy? đi mà thực hiện đi còn chém hử.
Anbinhdo bảo: sợ chú Linh lắm, uống rượu thế kia thì ai chịu được. say lại bắt Nhok đưa về thì khổ... nên bác í trốn.
Chị phải cho em kiểm nghiệm đã chứ! Từ hôm Tay to ra em mới gặp đc có 1 lần mà đi cùng lão Si nên chưa thể biết đc! Cơ mà theo chủ quan của em thì cũng có chút ít gì rồi! ;))
Mà Si say Nhok mới đưa về nhá! Em say nà Nhok đưa về chắc ko chỉ có 1 người thịt em mà 2 người thịt đấy! Chị có muốn gặp em nữa ko mà lại tính hại em thế hử! :-w

cachuaxanh_133

Chị phải cho em kiểm nghiệm đã chứ! Từ hôm Tay to ra em mới gặp đc có 1 lần mà đi cùng lão Si nên chưa thể biết đc! Cơ mà theo chủ quan của em thì cũng có chút ít gì rồi! ;))
Mà Si say Nhok mới đưa về nhá! Em say nà Nhok đưa về chắc ko chỉ có 1 người thịt em mà 2 người thịt đấy! Chị có muốn gặp em nữa ko mà lại tính hại em thế hử! :-w

Đọc không kĩ gì cả. Bác Anbinh say cơ mà.

coixaygio

Active Member

Với tay to thì chuyện nhỏ! Bác Bình thì em nó chỉ cần 1 tay thôi là đưa về tận nhà rồi! ;))

vừa rồi vào ĐN sao ko thấy trổ tài Rượu Bia nhỉ.. nghe đồn chú uống rượu như rồng uống nước ấy hử ? :D

Bên trên