[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Nhok

re: [Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Hí hí, lai tạp kinh dị nhể :-w. Mợ Linh đang nhân cơ hội em dịu dàng nên cứ làm tới đây mà >"<

Ha ha bánh tráng cuốn thịt HEO thì để cho người khác gan to mời hi hi -HEO DN hi hi hi khó sơi lắm cứ hỏi Lão Pantau thì rõ Ah - A chỉ thèm Cop mà khg có ai mời
@@ Nhok cưng A vẫn mạnh ù - còn cái vụ to hay nhỏ thì kiểm chứng mới biết đừng có nghe Bác Linh bảo -

Thích cái từ mập ù ghê nha :x

Hỏi nhỏ tí, có bác nào thích ăn thịt rồng hem :">. Rồng này sắp ế rồi đang định bay vào ĐN để chống ế đây =;

vuthehoa

Ðề: Re: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Hí hí, lai tạp kinh dị nhể :-w. Mợ Linh đang nhân cơ hội em dịu dàng nên cứ làm tới đây mà >"<

Hỏi nhỏ tí, có bác nào thích ăn thịt rồng hem :">. Rồng này sắp ế rồi đang định bay vào ĐN để chống ế đây =;

Nghe từ thịt Rồng giật mình,may quá hem phải,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,hú hồn,,,,,,,,,,,,,,
Khỏi đi Đè Nẽng làm chi cho xa xôi cách trở,để đó anh giải quyết vụ này cho em gái.

linhnguyen5187

Bác nào mà xơi đc thịt con Rồng này thì em chắp 2 tay, quỳ gối lậy ba lậy gọi là sư phụ! ^:)^(X_X)

chet2lan

Banned

Lai giữa Mèo và Cọp ra con....Gấu! chuồn đây.
Dì Cà quả La giáo sư khg hổ danh chủ nào -
Giáo sư nhân bản đây rồi!!!! Xin phép hỏi Giáo sư: Thế thì con mèo lớn lai con Lợn ra con gì??????????????????????? (em chạy mất dép rồi Giáo sư cứ trả lời qua email em nhé. Cám ơn Giáo sư)
Bác ankhanhmai khg biết giáo sư này có nhận nhân bản cho người hông nhỉ Em tính gởi giáo sư Cà nhân bản giông hộ em hi hi -

Nhok cưng ! Rồng mà lai với chuột nó ra con gì nhỉ ? Nhờ giáo sư Cà coi dùm ra nếu ra giống tốt thì vô đây A chống ế cho :)) - còn khg để dành đi mây về gió cho oai với người ta hi hi ăn Thit uống lắm.

Nhok

Nghe từ thịt Rồng giật mình,may quá hem phải,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,hú hồn,,,,,,,,,,,,,,
Khỏi đi Đè Nẽng làm chi cho xa xôi cách trở,để đó anh giải quyết vụ này cho em gái.

Kiếm cho em anh nào ở HN ngon ngon cái, bộ đội cũng chơi :">. Đỡ phải mất công "bay" vào ĐN tìm =))))

Nhok cưng ! Rồng mà lai với chuột nó ra con gì nhỉ ? Nhờ giáo sư Cà coi dùm ra nếu ra giống tốt thì vô đây A chống ế cho - còn khg để dành đi mây về gió cho oai với người ta hi hi ăn Thit uống lắm.

Anh Hạnh tưởng bở sao ý =;, em bảo tìm cho em chứ em có bảo em với anh đâu :-?. Hèm hèm, mà tuổi chuột gì mà bự thế =))))))). Anh cũng phải gần 1 tạ chứ ít gì :-S

ankhanhmai

Active Member

Hèm hèm, mà tuổi chuột gì mà bự thế =))))))). Anh cũng phải gần 1 tạ chứ ít gì :-S

Em nghĩ sao chứ chuột này là loại đặc biệt, đang trong thời gian phát triển, phát ... nên cỡ 1 tạ nghĩa lý gì.
Hây da sao mà nó nặng quá zậy hả =))=))=))

Nhok

Em nghĩ sao chứ chuột này là loại đặc biệt, đang trong thời gian phát triển, phát ... nên cỡ 1 tạ nghĩa lý gì.
Hây da sao mà nó nặng quá zậy hả =))=))=))

Phát phì chăng =)))))

hoasimtim

Well-Known Member

Từ bé tới giờ mình chưa bit mùi thịt con rồng nào:D

anbinhdo

Well-Known Member

Chào cả nhà.

Cứ cẩn thận! Sau này khéo em còn phù toàn thân ấy! Anh Hạnh chỉ phù mỗi cái bụng thôi! ;))
Trưa nay e mới tới Hà Nội nhé Bác Linh.Do chuyển qua đi xe với Đoàn cho vui nên hôm qua mới tới Vinh.
Mưa quá hôm qua đi từ Quảng Bình ra tới đay vẫn mưa

linhnguyen5187

Re: Ðề: Re: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Chào cả nhà.

Trưa nay e mới tới Hà Nội nhé Bác Linh.Do chuyển qua đi xe với Đoàn cho vui nên hôm qua mới tới Vinh.
Nằm ngủ không quen giường hay sao mà dậy sớm thế bác! :D Chúc bác 1 ngày mới vui vẻ,may mắn! Lúc nào ra đến nơi thì gọi thôi! :D

Nhok

Cứ cẩn thận! Sau này khéo em còn phù toàn thân ấy! Anh Hạnh chỉ phù mỗi cái bụng thôi! ;))

Bụng anh ấy phải cỡ 8 tháng :| mà mãi vẫn ko tòi ra được cái gì :-S

Mai anh rỗi ko đi uống nước với em :x, em thì ko nhậu nhẹt gì đâu, ăn chay giảm kg mà :x

Số đt vẫn nhớ đó nha, cứ alo cho em nhé cưng :-*

linhnguyen5187

Bụng anh ấy phải cỡ 8 tháng :| mà mãi vẫn ko tòi ra được cái gì :-S
8 tháng mà tòi ra nguy hiểm chết! 9 tháng 10 ngày tòi ra mới là đúng chứ! :))
Sau này bụng em 8 tháng mà đã muốn tòi ra chắc hồn phách em lưu lạc khỏi gọi về luôn ấy chứ! =))

Nhok

8 tháng mà tòi ra nguy hiểm chết! 9 tháng 10 ngày tòi ra mới là đúng chứ! :))
Sau này bụng em 8 tháng mà đã muốn tòi ra chắc hồn phách em lưu lạc khỏi gọi về luôn ấy chứ! =))

Linh ngố =)))). Ý ngta là bụng nó phệ mãi mà chả thấy giảm, bố lại cho ngay câu đúng ngày như thế =))))))

Em mà bự như thế thì dễ song thai lớm =)))))))

linhnguyen5187

Linh ngố =)))). Ý ngta là bụng nó phệ mãi mà chả thấy giảm, bố lại cho ngay câu đúng ngày như thế =))))))
E mới là ngố! Cứ đợi anh ấy đến 9 tháng 10 ngày xem, thể nào cũng giảm! Giờ mới có 8 tháng thì giảm làm sao đc! Em mà bầu 1 = người khác bầu đôi, em mà song thai chắc phải 4 mạng mới khiêng nổi! ;))

Nhok

E mới là ngố! Cứ đợi anh ấy đến 9 tháng 10 ngày xem, thể nào cũng giảm! Giờ mới có 8 tháng thì giảm làm sao đc! Em mà bầu 1 = người khác bầu đôi, em mà song thai chắc phải 4 mạng mới khiêng nổi! ;))

Ô hay, dạo này mình dịu dàng nên là làm tới đấy à :-w. Rồi, chú cứ đợi đấy :-L

vuthehoa

Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Hôm nay đă tóm được bác anbinhdo chỉ cafe sơ sơ đã, hẹn bác đi Ba Vì về xuống chém rượu với bác sau vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói Mọi Lúc - Cho Dù Bạn Đi Đâu

Hôm nay đă tóm được bác anbinhdo chỉ cafe sơ sơ đã, hẹn bác đi Ba Vì về xuống chém rượu với bác sau vậy.

Thế là Em bắt được Bác rồi nhé,hôm nay E lên Ba Vì khu Khoang Xanh chắc mai mới về lại.Chương trình alo tập tiếp :D

Nhok

Có bác nào xóa được cái bài phía trên không :-w

Tối qua sn bạn gái th em trai nên em đã hẹn nó từ mấy hôm trước rồi, nên mới hẹn bác cafe T7, nhưng mà bác lại đi ST mất rồi :(

Hôm qua sốc quá, đi đường cũng nghĩ lần thẩn, khổ thân Giao :((. Lần này không tiếp được bác Bình, bác thông cảm nhé!

linhnguyen5187

Có bác nào xóa được cái bài phía trên không :-w
Tối qua sn bạn gái th em trai nên em đã hẹn nó từ mấy hôm trước rồi, nên mới hẹn bác cafe T7, nhưng mà bác lại đi ST mất rồi :(
Bác Bình đã xóa rồi!
Tất cả lý do chỉ là ngụy biện! ;))

Bên trên