Spam topic !!! hãy vào góp vui

hvt2205

Member
Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

đã nói HTPC khó sơi rồi, nhưng nếu có tiền em cũng chơi HTPC vì nó làm được nhiều việc hơn HDP.

Cũng chưa hẳn là khó xơi, mình mài mò học kinh nghiệm từ từ đến khi hoàn chỉnh thì nó mới thú vị. Cảm giác cầm cương chiến mã mới sướng chứ, hehe. (ở nhà mình còn cái case đứng loại bình thường định bán ve chai, ai có nhu cầu sử dụng hàng 2nd thì alo, mình tặng luôn).

boyct2008

Cũng chưa hẳn là khó xơi, mình mài mò học kinh nghiệm từ từ đến khi hoàn chỉnh thì nó mới thú vị. Cảm giác cầm cương chiến mã mới sướng chứ, hehe. (ở nhà mình còn cái case đứng loại bình thường định bán ve chai, ai có nhu cầu sử dụng hàng 2nd thì alo, mình tặng luôn).

case còn đẹp ko anh trai! :D :D

boyct2008

cục HTPC em mới hoàn thành

em sinh viên mý đầu tư dc nhiu đây!

Chỉnh sửa lần cuối:

View attachment 28566

có đánh dấu chỗ quanh tròn này chưa? qua mục SPDIF và đánh dấu USE SPDIF. cả 2 bên điều chỉnh OUTPUT FORMAT thành AS IS (no change).

hvt2205

Member

Dạ có rồi bác ơi. đã lên được 5.1, nhưng mà cục sub cũng câm. Em định tìm mượn cục sub có 1 jack bông sen về thử. nếu được em sẽ đổi sub luôn.

em lấy đầu dvd thường ghim 2 jack vào sub thử coi sub còn hoạt động không.

hvt2205

Member

em lấy đầu dvd thường ghim 2 jack vào sub thử coi sub còn hoạt động không.

Sub còn hoạt động anh ơi. Chắc là ngõ ra sub của A2 bị hỏng rồi, em thử đấu ngõ ra sub vào amply stereo mà cũng không có tiếng, hu hu. Bác Hưng cứu dùm em A2!

hvt2205

Member

sáng thứ 7 ra uống cf xong rồi về chỉnh, thứ 7 Toàn có làm không?
chiều thứ bảy này có tổ chức 1 buổi họp lớp đến tận CN, Toàn trong BTC nên cũng bận bịu 1 chút. Nếu không tranh thủ được thì phải sang tháng 10 mới rảnh, huhu...

Em dự thi EVO 3D ở đây : http://www.hdvietnam.com/diendan/174-htc-evo-3d/213303-hanh-trinh-htc-evo-3d-vong-thi-1-a-2.html
mọi người nhớ ủng hộ nhé.
tks!

hvt2205

Member

Bữa thứ bảy nhờ anh Hưng chạy qua 1 chút mà cục sub câm bỗng dưng biết nói, kaka. Lúc trước em cắm 2 jack bông sen vào đầu DVD thì sub đánh mạnh lắm (để ở giữa 8 và 9 giờ). Giờ đấu với A2 thì phải tăng lên 12g. Em mới ghé Lũy liên mua được cục chuyển đổi 1-->2. hi vọng sẽ mạnh như lúc chơi DVD
Cảm ơn anh Hưng!

hien20071982

Active Member

Bữa thứ bảy nhờ anh Hưng chạy qua 1 chút mà cục sub câm bỗng dưng biết nói, kaka. Lúc trước em cắm 2 jack bông sen vào đầu DVD thì sub đánh mạnh lắm (để ở giữa 8 và 9 giờ). Giờ đấu với A2 thì phải tăng lên 12g. Em mới ghé Lũy liên mua được cục chuyển đổi 1-->2. hi vọng sẽ mạnh như lúc chơi DVD
Cảm ơn anh Hưng!

Bác chuẩn bị dự án nâng cấp là vừa, nghe cho đã.

hvt2205

Member

Bác chuẩn bị dự án nâng cấp là vừa, nghe cho đã.

từ từ đã... vấn đề đâu phải tại thiết bị. Tại mình chỉnh chưa "tới" nên chưa phát huy hết hiệu quả của nó. khi nào chỉnh "tới" rồi mà cảm thấy không hài lòng nữa thì mới cho em ra đi :-S

hien20071982

Active Member

từ từ đã... vấn đề đâu phải tại thiết bị. Tại mình chỉnh chưa "tới" nên chưa phát huy hết hiệu quả của nó. khi nào chỉnh "tới" rồi mà cảm thấy không hài lòng nữa thì mới cho em ra đi :-S

Bác cứ tinh em đi, vài bữa nữa là muốn nâng cấp liền, em bị rồi.:):)

hvt2205

Member

muốn chứ đâu phải làm liền là được... ngân sách bị thâm hụt rồi

Bên trên