Spam topic !!! hãy vào góp vui

Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

sao mấy hôm nay internet nhà ta chạy kỳ thế :D :D :D :D

attachment.php

thipham

Net nhà em cũng kỳ lắm nè bác... <:p
attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối:

Mấy đại ka tư vấn giùm e bộ JBL control 1 full set có kèm sub hơi làm surround ổn ko? Tầm giá 4tr hợp lý ko? E chán cặp surround cỏ nhà e lắm rồi...

hien20071982

Active Member

Mấy đại ka tư vấn giùm e bộ JBL control 1 full set có kèm sub hơi làm surround ổn ko? Tầm giá 4tr hợp lý ko? E chán cặp surround cỏ nhà e lắm rồi...

năn nỉ anh Hưng để lại cặp loa 2 mặt mà dùng, cặp đó mình thấy được đó :)):)):)):)):))

con cpu x6 chạy nóng quá mà mình keo quá không dám mua tản nhiệt hiệu. cho nên lụm đồ ve chai về chế tạo lại, hiệu quả cũng tốt lắm. nhiệt độ cpu trông lúc tải 0-10% thì trước 39-44c, sào này 33-38c

tản nhiệt nghĩa địa = 100k
quạt có sẵn
công = 2 tiếng

@hien: ai bán mà kêu thằng em hổi :D.......vẫn đang cần bộ cpu/main/ram intel cũ, nếu ai có thì có thể mình bàn tiếp.

control 1 mà kèm sub hơi không biết kênh surround tren receiver đánh nổi sub không nhe.

hien20071982

Active Member

vẫn đang cần bộ cpu/main/ram intel cũ, nếu ai có thì có thể mình bàn tiếp.

ai kêu gã đi rồi bây giờ cần.

nếu con CPU X6 của anh mà còn nóng nữa thì anh cắt 2 đầu ống và đấu 1 đường nước tuần hoàng vào thì khỏi sợ nóng nữa......>:)>:)>:)

tụi em hợp lại ăn hiếp anh hả........ra khổi phòng được là hay lắm rồi.

ACE có bao giờ rơi vào trường hợp đứng giữa 1 rừng phim ko biết phim nào đáng down về xem ko?
Có rất là nhiều thể loại bảng xếp hạng top 10, 20, 50, 100 v.v... Mỗi loại bảng xếp hạng có 1 tiêu chí khác nhau không có cái nào giống cái nào hết!
Hôm nay em xin giới thiệu với ACE 1 bảng xếp hạng - phân loại mà có lẽ ai chơi HD cũng sẽ căn cứ vào đó mà down phim:

Blu-Ray Picture Quality Tier List - Danh sách phân loại phim Bluray theo tiêu chí chất lượng hình ảnh

Danh sách được chia làm 6 cấp độ:
Tier 0 - Blu (Reference): Chất lượng cao nhất - đáng dùng để tham chiếu, thử máy (reference)
Tier 1 - Gold (Excellent): Kép hơn Blu 1 tí, đáng dùng để trình chiếu, demo
Tier 2 - Silver (Good): Chất lượng hình ảnh trên trung bình, Chất lượng của bản HD có khác biệt lớn so với bản SD
Tier 3 - Bronze (Average): Bluray có chất lượng trung bình do bị giới hạn bởi chất lượng phim gốc của hãng nhưng vẫn đẹp hơn nhiều so với DVD Up-scale
Tier 4 - Copper (Below Average): Bluray có chất lượng dưới trung bình so với chất lượng yêu cầu của Bluray. Chất lượng vẫn cao hơn DVD Upscale.
Tier 5 - Coal (Unacceptable): Ko có gì để nói thêm.

Theo em thì cứ máy chiếu khủng, màn khủng múc hàng Blu trước. Hàng Blu nên down full bluray và có bản 3D thì múc ngay!!!
Nói vậy chứ thiết bị như thế nào cũng được, ít ra mình cũng có cái để định hướng phim muốn down
ACE cứ vào link đó tìm hiểu thêm nhé

Chúc cả nhà vui vẻ & sức khỏe!!!!

COMMANDO

Active Member

Hôm qua offline rất vui và hoành tráng, mình gặp gần như đầy đủ mặt của anh em HDCT.

Bên trên