Splash PRO 1.7.0 [PHẦN MỀM XEM PHIM HD KHÔNG THỂ BỎ QUA][HÀNG MỚI VỀ][FULL CRACK][FINAL]

khanh_phuong94

Splash PRO 1.7.0 bây giờ đã có!

Có gì mới trong Splash PRO 1.7.0?

Giải mã video mới động cơ cho tăng tốc Broadcom Crystal HD. Thế giới của người chơi video đầu tiên cho Windows với Full HD 1080 (24p) hỗ trợ đầu ra video. Broadcom Crystal HD 3.5.0 cài đặt trình điều khiển được yêu cầu.
Nâng cao chất lượng phát lại bắt đầu, dừng lại và tìm kiếm tăng tốc Broadcom Crystal HD
Phần cứng tăng tốc giải mã video WMV hỗ trợ cho các thiết bị với máy gia tốc Broadcom Crystal HD thêm
Sửa lỗi interlace video MP4
Cố định 50p/60p phần cứng tăng tốc xem video trên Windows XP
Cải thiện thời gian stratup Splash
Cải thiện hệ thống phát hiện đa GPU
Giao diện đồ họa cải tiến
Cải tiến dịch
DOWNLOAD LINK MEGASHARE

duongvhou

Active Member
Ðề: Splash PRO 1.7.0 [PHẦN MỀM XEM PHIM HD KHÔNG THỂ BỎ QUA][HÀNG MỚI VỀ][FULL CRACK][FINAL]

thử kéo dùng xem sao có như quảng cáo không
tks bác :))

starwar2007

Ðề: Splash PRO 1.7.0 [PHẦN MỀM XEM PHIM HD KHÔNG THỂ BỎ QUA][HÀNG MỚI VỀ][FULL CRACK][FINAL]

Splash Pro 1.2.4 vẫn đang xài tốt

cocongidau

Retired

Để thử xem sao. Thank

linhlinh88

Well-Known Member

bác cho mình hỏi làm thế nào để cho phụ đề nó xuống dưới phần màu đen như trên MPC,em ko thích xem phụ đề bị chèn vào phim như soft này,có cách nào cải thiện ko vậy,mò mẫm 1 hồi ko thấy gì

prusten

1.6.0 của em vẫn chạy tôt, không chạy đua vũ trang nhưng thanks bác vì tinh thần chia sẻ và vì Splash thực sự rất hay (với Beginner như em).

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hix để xem support Xonar HDMI bitstream chưa, có gi sẽ báo các bác

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Re: Splash PRO 1.7.0 [PHẦN MỀM XEM PHIM HD KHÔNG THỂ BỎ QUA][HÀNG MỚI VỀ][FULL CRACK][FINAL]

Tình hình báo cáo với các bác là vẫn chưa cho chọn HDMI bitstream chỉ chọn đc SPDIF thôi. Kì ở chổ mở 1 film có DTS bấm info thì nó hiện SPDIF/HDMI bistream trên màn hình film đang play trên AVR hiện DTS đàng hoàng. Nói chung hình ảnh Splash tốt có chức năng Motion 2 cho mấy film hàng động nhanh trong Playback option , mà mở film source BD thì chỉ play đc đoạn intro lúc đầu. Thôi chắc film BD thì vẫn dùng Arc soft TMT3 còn film HD thì xài e nó vậy.

leepham

Well-Known Member

bác cho mình hỏi làm thế nào để cho phụ đề nó xuống dưới phần màu đen như trên MPC,em ko thích xem phụ đề bị chèn vào phim như soft này,có cách nào cải thiện ko vậy,mò mẫm 1 hồi ko thấy gì

Bác vào Setting -> Sub -> bỏ chọn phần Display subtitles on video là đc :D Thân

leepham

Well-Known Member
Ðề: Re: Splash PRO 1.7.0 [PHẦN MỀM XEM PHIM HD KHÔNG THỂ BỎ QUA][HÀNG MỚI VỀ][FULL CRACK][FINAL]

Tình hình báo cáo với các bác là vẫn chưa cho chọn HDMI bitstream chỉ chọn đc SPDIF thôi. Kì ở chổ mở 1 film có DTS bấm info thì nó hiện SPDIF/HDMI bistream trên màn hình film đang play trên AVR hiện DTS đàng hoàng. Nói chung hình ảnh Splash tốt có chức năng Motion 2 cho mấy film hàng động nhanh trong Playback option , mà mở film source BD thì chỉ play đc đoạn intro lúc đầu. Thôi chắc film BD thì vẫn dùng Arc soft TMT3 còn film HD thì xài e nó vậy.

Thằng này chơi bluray vẫn chưa tốt lắm đâu a Nghĩa ơi :( Thỉnh thoảng e hay bị chập chờn cái vụ âm thanh ...
Vấn đề nữa ko bít ai bị như e , lâu lâu e play 1 film HD , cho qua 1 khúc tới giữa film thì sub có hiện tượng bị lệch ! mặc dù là film cũ và đã xem trên MPC rất tốt :D:D Bảo đảm ko do sub mà do máy hoặc do thằng Splash này .

linhlinh88

Well-Known Member

Bác vào Setting -> Sub -> bỏ chọn phần Display subtitles on video là đc :D Thân

thanks bác,ngon rồi :D,dùng cái này thấy mượt ,thao tác nào cũng êm ru ra :D

HDCP

Super Moderators

Em thấy cái này ok lắm, giao diện mượt mà, tinh chỉnh không phức tạp.

Mấy bác cho em hỏi sao em ko Playback Video dc?

Mỗi lần bấm nút Playback thì toàn báo Splash has stop working :|

deepblue2

Active Member

Bổ sung linh bản portable cho các bác:
Mã:
http://share.vnn.vn/dl.php/3161253

Bản này chạy luôn, không cần cài đặt, không cần "thuốc"....
Chúc vui!

leepham

Well-Known Member

Bản 1.7.0 này thấy chơi tốt hơn các bản trước :D Đặc biệt là Bluray
Em test soruce Celine Dion in Lasvegas , e này bit khá cao :D Em nó vẫn trình diễn tốt ko thua kém TMT .
Nói chung là hài lòng với Splash Pro , sẽ ủng hộ nhiệt tình cho thằng này

khuongvu

Member

Được cái chạy khá nhẹ, trên các máy yếu có vẻ chạy mượt hơn Media Player Classic Home Theatrer.

cocongidau

Retired

Âm thanh DTS Vấn không có:-?

thanhnguyet

Member

Rất cảm ơn bạn đã chia sẽ phần mềm hay! mình cũng khoái dùng thắng này lắm! nhưng bạn cho mình hỏi là tính năng Motion 2 của mình bị mờ không kích hoạt được! làm ơn giúp mình nhé

Bên trên