Splash Pro EX 1.13.0 full ko can crack - ko thay đổi firewall

seawinds

Ðề: Splash Pro EX 1.13.0 full ko can crack - ko thay đổi firewall

cảm ơn cảm ơn cảm ơn cảm ơn

alita11

sáng nay mới bị banlisst ....mần y chang như bác hướng dẫn ,xài đc tới ngày hôm qa :(

dtvu1310

Member
Ðề: Re: Splash Pro EX 1.13.0 full ko can crack - ko thay đổi firewall

Bạn kiểm tra lại nhé, vẫn bình thường ko hề bị Blacklist. Gỡ bỏ hết ra rồi cài lại = nguyên bộ trong đó nhé.

vinhadc

thank anh bạn nhiều
mình cài đc rồi.. bạn nào chưa cài đc thì cần đọc hướng dẫn,,
dễ thoy bạn ak..

IMIylove

các bác cho em hỏi muốn down phim link mediafile thì làm thế nào vậy?
mong các bác chỉ giáo tận tình giúp

anhtung2611

huhu... cảm ơn đấng cứu thế của chúng em.. nó chạy rồi

minhphu0nghp

Bạn ơi cho mình hỏi khi mình cài đặt xong mở chương trình ra thì nó hiện lên thông báo :This application has failed to start because the application configuration is incorrect .Reinstalling the application may fix this problem ( Ứng dụng này đã không bắt đầu vì cấu hình ứng dụng là không chính xác. Cài đặt lại các ứng dụng có thể khắc phục vấn đề này ) như thế là sao ? Ai biết giúp mình với !

hienbeo211

Cám ơn bác rất nhiêuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:-*

sonnui

quá ổn hiiiiiiiiii

hai_te

Member

Thanks bác chủ nhé! Quá ngon!

dtvu1310

Member
Bạn ơi cho mình hỏi khi mình cài đặt xong mở chương trình ra thì nó hiện lên thông báo :This application has failed to start because the application configuration is incorrect .Reinstalling the application may fix this problem ( Ứng dụng này đã không bắt đầu vì cấu hình ứng dụng là không chính xác. Cài đặt lại các ứng dụng có thể khắc phục vấn đề này ) như thế là sao ? Ai biết giúp mình với !

Bạn cài bị lỗi rồi, gỡ bỏ sạch sẽ = your uninstall, cài lại mới nhé

minhphu0nghp

Bạn ơi mình đã gỡ bỏ nhiều lần = your unistall , cài lại mà vẫn bị như vậy .Ai biết giúp mình với !

dtvu1310

Member
Bạn ơi mình đã gỡ bỏ nhiều lần = your unistall , cài lại mà vẫn bị như vậy .Ai biết giúp mình với !

Lỗi này của bạn là lỗi xảy ra trong quá trình cài đặt, bạn thử remove sạch sẽ, tắt app diệt virus, đóng băng (nếu co), là win 7 thì khi chạy file exe, nhắp phải -> run as administrator. Hy vọng là đc

Mình xài XP cài xong mở phim nào cũng đen thui nhưng có tiếng @@! Mong các bác giúp đỡ ^^ Thanks

Bên trên