Stereoscopic Player 1.7.2 Full (Hướng dãn xem phim định dạng 3D trên màn hình 2D, thông thường)

zont208

Stereoscopic Player 1.8.1

Thực hiện 3 bước để có thể xem phim định dạng 3D trên màn hình 2D, thông thường

Bước 1

:) Cài nó zô
Bước 2

@-) chọn định dạng 3D ah
Bước 3

:) Chọn để xem toàn màn hình

^^ 6 bước để có sub trên Stereoscopic Player 1.7.2

http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...-co-sub-tren-stereoscopic-player-1-7-2-a.html

Chỉnh sửa lần cuối:

quochungnsx

Member
Ðề: Stereoscopic Player 1.7.2 Full (Hướng dãn xem phim định dạng 3D trên màn hình 2D, thông thường)

Thế xem trên HDbox thì xem thế nào nhỉ?

zont208

Ðề: Stereoscopic Player 1.7.2 Full (Hướng dãn xem phim định dạng 3D trên màn hình 2D, thông thường)

=.= HD box co ra tv 3D hem pác nếu ra thì chi? cần copy rui` xem theo định dạng 3D thui, còn nếu HDbox của pác ra TV HD thì đành đợi bản HD vậy. giờ chỉ có 3D ah .. ^^ hay pac cắm máy tính vô TV rui` xem cung ~ được

hauhh

Active Member

=.= HD box co ra tv 3D hem pác nếu ra thì chi? cần copy rui` xem theo định dạng 3D thui, còn nếu HDbox của pác ra TV HD thì đành đợi bản HD vậy. giờ chỉ có 3D ah .. ^^ hay pac cắm máy tính vô TV rui` xem cung ~ được

Bản này free ? vậy xem khoảng 5 phút có bị stop nữa chừng không bạn ?????

zont208

\m/ Bản full đó pác xem tẹt ^^ ... ma` nhớ nếu cài bản free thì xóa hết đi rui` hãy cài bản này nha .... ( zậy mới có hiệu lực@.@)

vuboy007

Active Member

mình cũng cùng câu hỏi là phần mềm này khi xem phim 3D thì dùng kính phân cực hay kính 2 màu, nếu kính 2 màu thì xem nhức mắt lắm mình kg xem được :( nhưng cũng cám ơn bạn thật nhiều đã chia sẽ anh em diễn đàn phần mềm hay. Chúc bạn sức khoẻ và hạnh phúc.!

dog853963

Member

cho mình hỏi, add sub làm sao bạn?

zont208

Đầu tiên, :)phần mềm này hỗ trợ tất cả các loại công nghệ 3D. thứ 2 khi nói về loại kính thì các bạn phải xem đang bật loại phim gì nếu như fim 3D Thừong thì fim sẽ ở dạng phan cực ...side by side và over/under lúc đó thì sẽ dùng kính phân cực thui....
còn nều cậu xem fim có ghi sẵn là 2 màu thì chỉ xài kinh 2 màu xem dc thui ....

\m/còn nũa nếu như các bạn muốn xem phim định dạng 3D trên màn hình máy tính thì ỏ trên mình đã hướng dẫn 3 bước roài ( không cần kính vì đã chuyển về xem trên dạng 2D )

còn về làm thế nào để xem 3D theo định dạng DLP.Link mình sẽ pot thêm. :-h

Chỉnh sửa lần cuối:

hauhh

Active Member

Hi bạn @zont208,

Có phải Stereoscopic Player không xem được trên TV: kết nối DVI (của PC) => HDMI (của TV) ? nếu được thì xin bạn chỉ cách xem 3D trên TV (phát trên PC)

Thank nhiều

dog853963

Member

Cám ơn bạn, ngoài cách add sub, vậy không có cách nào để xem trực tiếp sub như file bình thường hả bạn?

prettyboy2004

Mình có thể xem được 2D nhưng còn sub thì nằm bên trái hoặc bên phải tìm hoài mà không chỉnh được nằm ở giữa và mình chỉ xem được 5 phút thì không cho xem nữa dù đã đăng ký rồi.

hoangkien151092

mình dùng kính dam xem có được không vậy :D

dog853963

Member

Hi bạn @zont208,

Có phải Stereoscopic Player không xem được trên TV: kết nối DVI (của PC) => HDMI (của TV) ? nếu được thì xin bạn chỉ cách xem 3D trên TV (phát trên PC)

Thank nhiều
Mình thấy nó đâu dính gì tới nhau đâu bạn, TV là 1 màn hình hiển thị thôi, nếu trên máy tính bạn xem được thì xem trên TV được (nếu có thể kết nối được với TV) và chuyển đúng chế độ kết nối.

dog853963

Member

Mình có thể xem được 2D nhưng còn sub thì nằm bên trái hoặc bên phải tìm hoài mà không chỉnh được nằm ở giữa và mình chỉ xem được 5 phút thì không cho xem nữa dù đã đăng ký rồi.
Lý do bạn chưa Crack Stereoscopic Player.
Bạn cứ nhập key lại như lúc đầu, copy file StereoscopicPlayer.exe rồi paste qua thư mục bạn cài đặt sẽ xem được bình thường.

Chia sẻ link fshare và 4share bản mới nhất FULL
Mã:
http://up.4share.vn/f/72434b46414a4b42/Stereo_Scopic_Player_v1.74.rar.file
http://www.fshare.vn/file/T6250PH2QT

ananvinh

Well-Known Member

Không hiện sub bạn ơi! Làm sao để xem?

hauhh

Active Member

Mình thấy nó đâu dính gì tới nhau đâu bạn, TV là 1 màn hình hiển thị thôi, nếu trên máy tính bạn xem được thì xem trên TV được (nếu có thể kết nối được với TV) và chuyển đúng chế độ kết nối.

Không biết nữa, xem bằng MPC thì out ra TV bình thường, nhưng xem bằng "Stereoscopic Player" thì out ra trên TV chỉ là màn hình xanh dờn,
??????????????????
Xin mọi người giúp đỡ khâu này dùm, thanks nhiều

Penumbra

Active Member

Mí bạn dùng phần mềm nổi tiếng CyberLink PowerDVD 11 Ultra chuyển phim 2D qua TẤT CẢ các định dạng 3D để coi được hết. Hỗ trợ giải mã các dạng âm thanh và hình ảnh.

Google nha.

ndnhd77

Member

mình cũng cùng câu hỏi là phần mềm này khi xem phim 3D thì dùng kính phân cực hay kính 2 màu, nếu kính 2 màu thì xem nhức mắt lắm mình kg xem được :( nhưng cũng cám ơn bạn thật nhiều đã chia sẽ anh em diễn đàn phần mềm hay. Chúc bạn sức khoẻ và hạnh phúc.!
Nếu xem bằng TV 3D thì bằng kính phân cực còn nếu xem TV thường thì dùng kính mầu.

Bên trên