Sự cố

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ayakech

Member
Admin Cùi Bắp Mà Thích Nổ. Bảo Mật Cao Mà Như Thế Này Àh - Checker by Bill Gate.
Cái dòng đo đỏ ở trên là thế nào vậy BQT. Hình như có chú nào đang tập type ở trên đó. Nếu ko phải,hoặc là BQT đang test thì cũng nên để cái title khác tý. Nhìn hơi phản cảm.

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Admin Cùi Bắp Mà Thích Nổ. Bảo Mật Cao Mà Như Thế Này Àh - Checker by Bill Gate.

ai tạo ra tittle của topic này vậy ta?

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: Admin Cùi Bắp Mà Thích Nổ. Bảo Mật Cao Mà Như Thế Này Àh - Checker by Bill Gate.

Admin Cùi Bắp Mà Thích Nổ. Bảo Mật Cao Mà Như Thế Này Àh - Checker by Bill Gate.
Cái dòng đo đỏ ở trên là thế nào vậy BQT. Hình như có chú nào đang tập type ở trên đó. Nếu ko phải,hoặc là BQT đang test thì cũng nên để cái title khác tý. Nhìn hơi phản cảm.
Để cái THAI như thế có sao ko?:eek:

IZZ

Active Member

Topic này là sao ta?

zodiac

Member
Giỗ tổ

SIN lỗi các bác
Admin và mod ra Hn dự lễ giỗ tổ rùi_>>>Bắc tiến Hành hương về núi Nghĩa Lĩnh rùi

Ráng chờ chút
Chắc sẽ có đáp án ngay mà

Nhìn vào list sẽ thấy
ayakech

Tra his của hắn nèh

Tổng số bài: 110
Bài viết mỗi ngày: 0,54
Tìm bài gởi bởi ayakech
Tìm chủ đề bắt đầu bởi ayakech
Total Thanks
Total Thanks: 27
Find all thanked posts by ayakech
Find all posts thanked by ayakech
Thông tin tổng quát
Lần cuối: Hôm nay 02:08 PM
Tham gia từ: 13-09-2008
Ðã giới thiệu: 0

Cũng 110 bài chứ bộ
Cái này theo em hiểu là hắn post chủ đề là vậy. Sau đó vào xoá nội dung (Hd cho phép làm thế mà)
Định Vắng chủ nhà Gà voọc đuôi tôm đây
Chú thik phá thì cho ra ngoài dường phá luôn
Đề nghị: BAN vĩnh viễn

Chỉnh sửa lần cuối:

ayakech

Member

Cái tiêu đề của topic này sáng nay hiện lên đỏ chót ở trên cùng forum, chỗ vẫn hay đặt các thông báo quan trọng của diễn đàn và link đến topic thông báo của ban quản trị diễn đàn. Tôi thấy lạ quá nên post bài vào để báo cáo, chứ ai ko đâu viết nhăng nhít làm quái gì. Tại thấy nghi nghi là có hacker nó cảnh cáo ở chỗ đó, thế sáng nay ko ai để ý dòng đó trên cùng forum àh. Tự nhiên muốn làm người tốt mà ko được hic hic :(.
Đồng chí Zodiac biết quái gì mà cũng điều tra xét hỏi. Tôi thì làm quái mà phải điều tra,cứ đến thẳng nhà mà hỏi,trên này có ông anh IZZ là biết rõ tui nhất đó hehe :D.

quanghaiphong

Well-Known Member

Cái tiêu đề của topic này sáng nay hiện lên đỏ chót ở trên cùng forum, chỗ vẫn hay đặt các thông báo quan trọng của diễn đàn và link đến topic thông báo của ban quản trị diễn đàn. Tôi thấy lạ quá nên post bài vào để báo cáo, chứ ai ko đâu viết nhăng nhít làm quái gì. Tại thấy nghi nghi là có hacker nó cảnh cáo ở chỗ đó, thế sáng nay ko ai để ý dòng đó trên cùng forum àh. Tự nhiên muốn làm người tốt mà ko được hic hic :(.
Đồng chí Zodiac biết quái gì mà cũng điều tra xét hỏi. Tôi thì làm quái mà phải điều tra,cứ đến thẳng nhà mà hỏi,trên này có ông anh IZZ là biết rõ tui nhất đó hehe :D.
ôi sợ quá,vâng em sợ a gì gì của a rồi=))

locke1602

Well-Known Member

Hình như server của forum bị sự cố, làm kẻ nào đó có được quyền của Admin và post dòng đó vào mục thông báo ( trong này chỉ có cấp SMod như anh Chip mới post bài được), chủ topic hình như chỉ cảnh báo lại cho anh em thôi. Anh em bình tĩnh.

tên zodiac bị sao thế...không phân biệt nổi địch hay bạn à :mad:
đồ hâm [..]

Cheap

Member

Thảo nào lúc chiều em vào forum nó toàn chỉ đến link trang web quảng cáo của FPT. Đề nghị BQT xử lý nghiêm việc này.

duycom

Ban Quản Trị
Ðề: Sự cố

mình rename cái title lại cho đỡ phản cảm
close luôn cái này lại chờ giải quyết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên