Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Khoe hàng mới. Sau nhiều năm rình rập chờ hạ giá, sau bao lần bóp mồm bỏ nhậu bỏ chơi. Hôm qua mình rước thêm cặp DENON PMA2010ae và DCD2010ae về nhập khẩu vào bộ HT, DCD2010 thì kiêm làm DAC luôn. Xong hết một ước mơ cho cả nhà các bác ạ.
Âm thanh thì cả nhà kiểm nghiệm và test thử rôi. Tai bố tai con đều vểnh hết lên. Mỗi tai mẹ thì cụp xuống, nét mặt thì hằm hằm kèm lời nhắn: "Mang thêm cái gì về nữa thì chết với bà!"
Có điều nhà thì chật và mình thì chưa thoát được kiểu chơi xưa cũ của thế kỷ trước nên vẫn kê theo cách truyền thống.

bác bày trí rất đẹp, cân xứng, chúc mừng bác với bộ hí en, không sớm thì muộn bác sẽ sắm đôi loa cho bộ 2010 cho mà xem hi hi

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

bác bày trí rất đẹp, cân xứng, chúc mừng bác với bộ hí en, không sớm thì muộn bác sẽ sắm đôi loa cho bộ 2010 cho mà xem hi hi

Thanks bạn. Tạm thời thế đã, sau này có phòng rộng rãi hơn chắc mình cũng tính đôi loa riêng. Chứ bây giờ mang nữa về thì bu cháu cho ngủ cùng loa đài ngay.
Hôm trước mình bị phê nặng nề lắm rồi. Bu cháu bảo mình đi làm về thì cũng giống như bê cái mông đặt trước máy tính từ cơ quan về đặt trên ghế xem tivi ở nhà... Ôi quá.

vinh do

Active Member
ông anh lại có đồ chơi mới kìa...:D.chúc mừng chúc mừng :>.em cũng đang nhức cái đầu bây giờ sony 46in hay 50in w704?????mà giá thì chênh lệch nhau quá...#-o

Minhsur

Banned
ông anh lại có đồ chơi mới kìa...:D.chúc mừng chúc mừng :>.em cũng đang nhức cái đầu bây giờ sony 46in hay 50in w704?????mà giá thì chênh lệch nhau quá...#-o

Vấn đề là bác có trong tay bao nhiêu xiền rồi, tù đó mới ra cái tivi mình cần. Theo mình thì cứ từ 50inch trở lên mà chơi cho sướng.
Mình thích cái gì cũng phải TOOOOOOOO!

Putinsu

Bác cứ thay đổi với tốc độ nhanh này thì đưa em vào HDVN làm cho nhanh chết vì ...thèm.

tiachop

Well-Known Member
Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Đam mê đúng là không có điểm dừng! Chúc mừng bác lên dàn ngon :-bd

hoanganhi

Member

bác thật may mắn.chúc mừng bác(*)

Minhsur

Banned
Mình lại đang nghĩ nhiều về sự tiện dụng. Ngon mà bà xã không tự mở xem phim được là thất bại rồi.

Hung082012

Mình lại đang nghĩ nhiều về sự tiện dụng. Ngon mà bà xã không tự mở xem phim được là thất bại rồi.

Em đoán là bác gái thích được chồng chiều chuộng, phục vụ đấy ạ. BX em cũng vậy, toàn thông điệp với ông con "cái này mẹ chịu, không có ba thì mẹ không biết". \:D/\:D/\:D/

Minhsur

Banned
Em đoán là bác gái thích được chồng chiều chuộng, phục vụ đấy ạ. BX em cũng vậy, toàn thông điệp với ông con "cái này mẹ chịu, không có ba thì mẹ không biết". \:D/\:D/\:D/

Đúng thế bác ạ. Chưa mở ra thì chẳng thấy ai đâu. Mới tý nhạc nổi lên là đã có người ngồi mất ghế rồi. Nhà mình BX chỉ xem phim khi có chồng ngồi cạnh, thế mới chít...

Minhsur

Banned

Không biết các bác thế nào, riêng mình ngắm 2 em này thấy mê mẩn quên cả "Mợ giám thị trọn đời"...

E_yhVT7j61Ud9jXDSX2tnoORkEyjiqqYEFhdgL_fed4=w358-h201-p-no

e7Wn_FYQ52ewOGqc2OUOPBBjIKed2YkPkZd8p_fO06s=w368-h207-p-no

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

như thế em hứa đến trăm lần rồi

Hi C. Dù lòng cố kìm nhưng vẫn không dừng lại được. Một số thứ mình vẫn tạm để ở cơ quan... Mang về nhà ngay chắc toi mất.
Đến giờ thì cơ bản những gì mình thích thì đã có rồi. Cái PMA 2010ae này giã nhạc tây mẹ cháu mê lắm rồi, nên tạm yên thân.

yuiseto

Member

bác cứ là khiêm tốn quá thể, em thì strong mơ cũng chẳng dám nghĩ đến cái Hts như nhà bác, chúc mừng bác!

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

sao ông anh mình lại hông lấy màu đen hen...:-??

Thế mới khổ bác ơi. Mình thích màu bạc này vì PMA2010AE chỉ có màu bạc.
Mình thì thích bức ảnh PMA2010ae dưới cùng, nằm trên nó là cái AVR3313, trên cùng là dầu CD DCD2010ae nên chọn màu này. Nhưng mang màu trắng bạc về (đổi mãi mới được) thì thấy hơi dở. Đúng ra 2CH màu trắng bạc, còn phim ảnh 5.1 thì màu đen... sẽ chuẩn hơn.

Bên trên