[super fun] Nhiệm vụ bất khả thi

Ðề: [super fun] Nhiệm vụ bất khả thi

Lâu lắm mới nghe giọng Nghệ An vui thế, nếu không có sub chắc cũng chả hiểu mấy đứa nói gì =))

p/s: Với lại mấy film đơn giản thế lại hay, kỹ xảo dày đặc dễ làm loãng film lắm.

Lâu lắm mới nghe giọng Nghệ An vui thế, nếu không có sub chắc cũng chả hiểu mấy đứa nói gì
chắc là bác ko phải là người nghệ an???? sub cũng là tiếng Nghệ, các bác xem có hiểu gì ko thế?????? ;))

diepvien0010

Active Member
pim hài vãi chưởng bà con.... đúng là kiểu mình cũng nghiền lắm, có điều kiện đúng là có sáng kiến ... :) ... thanks ... cười bể bụng !

phim nồng tiếng đánh nhau chuẩn phết .... !

hài nhất cái đoạn trượt cầu thang để bắt trộm xong rồi đập đầu vào tường .. ngày xưa mình cũng hay chơi trò đó để về cho nhanh há há há !

1 số đoạn trong hậu trường cũng hay mà ko thấy trong pim ta? zới lại nên có thêm diễn viên nữ vào nữa là ok ... Chúc các bạn thành công hơn nữa nha ... !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

mrhubo

Lâu lắm mới nghe giọng Nghệ An vui thế, nếu không có sub chắc cũng chả hiểu mấy đứa nói gì =))

p/s: Với lại mấy film đơn giản thế lại hay, kỹ xảo dày đặc dễ làm loãng film lắm.

giọng Bác Hồ :D

chắc là bác ko phải là người nghệ an???? sub cũng là tiếng Nghệ, các bác xem có hiểu gì ko thế?????? ;))

bác Đức hồi trc có học Phan ko hêy`?

1 số đoạn trong hậu trường cũng hay mà ko thấy trong pim ta? zới lại nên có thêm diễn viên nữ vào nữa là ok ... Chúc các bạn thành công hơn nữa nha ... !

vài hôm nữa làm thêm đoạn bonus nho nhỏ hậu trường mấy cảnh hỏng vs cắt
bọn em lớp Lý, đc có 4 mem nữ
có nói thế nào tuj nó cũng hog tham gia

honglinhson

Công nhận hay thật. Trước có xem mấy lần rùi, dừ xem lại vẫn nỏ chán tí mô cả. Mấy AE dân Nghệ An choa thông minh, sáng tạo thật.

hehe, TN thì có cấy chi mô, thi cho vui rứa thôi!! ;))

July16

Phim được lắm, các bạn trẻ thật tuyệt vời

LG-HS102G

Banned

Rất vui , có duyên , có đầu tư , hòan tòan hoan nghênh !

LG-HS102G

Banned

Phong cách Châu Tinh Trì .

Những đoạn nói chuyện các em nên dùng phần mềm xử lý âm thanh loại tạp âm , tăng reverb và đệm nhạc chứ để không thì nghe nó rời rạc và lạc không khí .

mrhubo

Phong cách Châu Tinh Trì .

Những đoạn nói chuyện các em nên dùng phần mềm xử lý âm thanh loại tạp âm , tăng reverb và đệm nhạc chứ để không thì nghe nó rời rạc và lạc không khí .

cảm ơn bác nhiều
em gặp nhiều vấn đề vs ci khoản âm này lắm
quay = máy ảnh nên âm thu tạp nham quá
có đoạn lấy âm trực tiếp, đoạn lại phải lồng tiếng sau

Bên trên