Super Sunday bị vi phạm K+ không dám phản ứng mạnh

quaxoai89

Active Member
Ðề: Super Sunday bị vi phạm K+ không dám phản ứng mạnh

Trong một động thái khác, hôm qua 20.8, đại diện MP&Silva cho biết trước yêu cầu của VSTV, họ phải bảo vệ quyền lợi khách hàng nên đã có thư gửi True Vision (chủ sở hữu kênh True Sport tại Thái Lan) đề nghị kênh này có công văn chính thức về việc không phát sóng giải Ngoại hạng Anh trên lãnh thổ VN. MP&Silva cũng tiếp tục đề nghị BTC giải Ngoại hạng Anh có thông báo chính thức để True Sport làm nhiễu tín hiệu trận đấu vào ngày chủ nhật khi truyền dẫn đến hệ thống truyền hình cáp Hà Nội cùng 14 đơn vị khác tại VN tiếp sóng. Tuy nhiên theo thông tin từ phía truyền hình cáp Hà Nội cho biết, họ vẫn được phía Thái Lan thông báo bảo đảm tín hiệu đường truyền các trận đấu ngày chủ nhật mà không có sự thay thế nào giống như ESPN hay Star Sport khi buộc phải dừng việc phát sóng các trận tại VN.

Trước diễn biến này, Bộ TT- TT vẫn đứng ngoài cuộc, chưa có ý kiến chính thức. Một lãnh đạo của Bộ còn cho hay đến giờ vẫn chưa nhận được bản hợp đồng của VSTV và MP&Silva xác định gói độc quyền giải Ngoại hạng Anh ngày chủ nhật nên Bộ chưa thể can thiệp trực tiếp vào việc này theo kiểu “chưa chứng minh bản quyền, chưa xử

Bộ không vào cuộc thì cáp hn ta cứ phát thôi,haha,k+ ko làm j được

nta139

Member

càng ngày càng vui :)):))
K+ đi chết đi......... \:D/\:D/

mashjun8

Member

Vì quê bác còn văn minh hơn thủ đô ngàn năm văn hiến của chúng ta =))
Ai chẳng muốn xem free nhưng kiểu biết sai vẫn làm liều, hòa cả làng như cáp Hà Nội & nhiều đài khác em bó chiếu luôn. Gần như ăn cướp trắng trợn rồi còn gì. Trước giờ vốn yêu bạn cáp nhất, giờ thấy bạn này bựa vật. #-o

Theo vốn kiến thức ít ỏi của e thì SuperSunday trên kênh Truesport và mất tiền phí cáp HN mà :-/ sao lại free nhỉ :))

ntad

Vì quê bác còn văn minh hơn thủ đô ngàn năm văn hiến của chúng ta =))
Ai chẳng muốn xem free nhưng kiểu biết sai vẫn làm liều, hòa cả làng như cáp Hà Nội & nhiều đài khác em bó chiếu luôn. Gần như ăn cướp trắng trợn rồi còn gì. Trước giờ vốn yêu bạn cáp nhất, giờ thấy bạn này bựa vật. #-o

Ai nói ông là cáp ăn cướp trắng trợn. Bộ TT&TT còn chưa dám nói ông tuổi gì dám nói họ ăn cắp. Ăn nói phải suy nghĩ chút đi ông bạn, diễn dàn này không có chỗ cho bọn spam đâu.

sunriver07

Bác nói với mấy thằng này làm ji?? Bọn nó ngu lắm bác a, không hiểu ván đề gì cả. Cáp HN vẫn phải mât tiền mua thẻ của True, trong khi đó, mỗi tháng minh cũng phải trả cho HCTV 65k. ai bảo la free?? Mấy thằng ngu như Lợn ấy. càng nói càng NGU.

atamd

Active Member

Bác nói với mấy thằng này làm ji?? Bọn nó ngu lắm bác a, không hiểu ván đề gì cả. Cáp HN vẫn phải mât tiền mua thẻ của True, trong khi đó, mỗi tháng minh cũng phải trả cho HCTV 65k. ai bảo la free?? Mấy thằng ngu như Lợn ấy. càng nói càng NGU.

Bác xúc phạm con Lợn à =P~

quan645

chuẩn, đang thử xem phản ứng của K+ sẽ làm gì khi đài này phát lậu, nếu phản ứng mạnh sẽ thôi, còn phản ứng nhẹ thì phát tiếp.
thì tới đâu hay tới đó, bây giờ có thì cứ xem, phản đối thì cứ phản đối

havefun

Chờ ngày mai xem cu cộng nó phản ứng cỡ nào ! Cuộc chiến mới sẽ bắt đầu !

hdm

hix, vào box này toàn thấy chủ đề về K+.

nói gì thì nói chứ hình như ở khu vực Biên Hòa mình sống, ko thấy bóng dáng của K+ các bạn ợ.
Tui ở Phú Nhuận, hàng ngày đi từ Hoàng Văn Thụ ->Lý Thường Kiệt->Tô Hiến Thành->Thành Thái->3/2 mà cũng có thấy bóng dáng K+ gì đâu.

nta139

Member

ở Bình Dương cũng chả thấy K+ :)) :))

hnvn1234

Member

em cứ thấy thằng nào nói dân mình xem free là rất ức chế, sao lại có những loại người chửi mãi vẫn léo nhận ra được thế nào là free thế nào là trả tiền và thế nào là bắt chẹt hút máu nhân dân^:)^

Bác xúc phạm con Lợn à =P~

Đến tầm này rồi vẫn bảo xem EPL free, chịu mấy chú đấy không thông được. Nói lại lần cuối cho mấy chú biết nhé: TH cáp hay internet đều mất tiền cả đấy, có đóng phí hàng tháng đấy nhé.

Mà em đề nghị các bác đừng mang bò với lợn ra đây nữa, bò với lợn độc quyền thật đấy, các bác cứ lôi nó ra nó lại kiện cho thì khổ.

sunriver07

Nhưng mà em đọc, em kay lắm. HCTV mà cắt kênh True thì chết với em. Em không thèm đóng tiền nũa, có mỗi kênh hay nhất mà cắt đi thì hỏi các bác xem, con gi nữa không?? Mẹ kiếp, thằng thu tiền HT Cáp mà đến thu, em Akira Phang cho 1 trận ngay.

hung_vu242000

Tui ở Phú Nhuận, hàng ngày đi từ Hoàng Văn Thụ ->Lý Thường Kiệt->Tô Hiến Thành->Thành Thái->3/2 mà cũng có thấy bóng dáng K+ gì đâu.

Ha ha, tớ ở Tân Bình, vòng vòng khu Lê Văn Sỹ, Phạm Văn Hai, bờ kè Nhiêu Lộc, CMT8, kể cả mấy cái siêu thị điện máy như Phan Khang, Chợ Lớn... cũng đâu thấy chỗ nào bán K+

Kụ Lết nói là tình hình bán rất khả quan =P~ =P~ =P~ chắc bán ở đâu á, có lẽ bán bên Pháp nhợn

Đến tầm này rồi vẫn bảo xem EPL free, chịu mấy chú đấy không thông được. Nói lại lần cuối cho mấy chú biết nhé: TH cáp hay internet đều mất tiền cả đấy, có đóng phí hàng tháng đấy nhé.

Xem sopcast tính ra cũng nhiều tiền lắm đấy, nhiều chú không biết cứ phang thả cửa vào, đến lúc nhận bill hối hận không kịp

tmn

Member

Nếu dùng internet theo dung lượng thì 1 trận cũng hết 3-400Mb, còn trọn gói thì cứ bét nhè đi

nhiha

Member

Trong lúc bực bội cha Cường nói vậy thôi chứ Các nhà đài đâu phải cái chợ: Trước và trong khi đưa phát lại luôn có người kiểm tra rất chặt chẽ đó!
Mấy bác bỏ qua điều đó đi, có chăng chỉ là vấn đề có quyền phát sóng không thôi!

atamd

Active Member

Sopcast nếu dùng ADSL trọn gói Easy là 275K nhưng có cả nghìn thứ hay ho trên Internet hơn nhiều so với 250 của K+ , K+ làm éo gì có lauxanh :p

Bên trên