Tai nghe headphone không dây dưới 10 triệu

newkoi

Member
Em tìm lời khuyên của các bác để mua tai nghe trùm đầu (headphone) không dây (bluetooth) với ngân sách dưới 10tr.

Theo em tìm hiểu thì tai nghe không dây ngoài yêu cầu về loa, thì còn cần các công nghệ mới như truyền dẫn bluetooth, noise cancelling… Ngoài ra còn hình thức, cảm giác đeo…

Thị trường đang nhiều mẫu mã. Sau một hồi tìm hiểu, em đang tập trung vào các model sau:
1. Dali OI 6
2. Bowers & Wilkins PX
3. Sony WH 1000 XM4
4. Audio Technica ATH M50xBT

Các bác tư vấn giúp em. Cảm ơn các bác nhiều!

tropng81

Active Member
Em tìm lời khuyên của các bác để mua tai nghe trùm đầu (headphone) không dây (bluetooth) với ngân sách dưới 10tr.

Theo em tìm hiểu thì tai nghe không dây ngoài yêu cầu về loa, thì còn cần các công nghệ mới như truyền dẫn bluetooth, noise cancelling… Ngoài ra còn hình thức, cảm giác đeo…

Thị trường đang nhiều mẫu mã. Sau một hồi tìm hiểu, em đang tập trung vào các model sau:
1. Dali OI 6
2. Bowers & Wilkins PX
3. Sony WH 1000 XM4

B&W Px7 bác nhea.Nghe phê lắm,e cũng đang sở hữu e đó

tml3nr

Moderator

1. Dali OI 6
2. Bowers & Wilkins PX
3. Sony WH 1000 XM4

Nếu có dịp, anh thớt test thử cái này xem sao ạ:

https://4ourears.com/products/gw100v2-wireless-bluetooth-headphones

Anhduyenaudio

Giá dưới 10 triệu bạn nên đầu tư tai nghe Sony, ngoài ra JBL cũng là hãng tai nghe đình đám trên thị trường tai nghe hiện nay. Mức giá cũng phải chăng, chất lượng âm thanh thì miễn chê luôn nhé!

Bên trên