Tại sao K+ HD có chất lượng tốt hơn VTC HD, AVG HD?

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Tại sao K+ HD có chất lượng tốt hơn VTC HD, AVG HD?

Không chỉ K+ HD chất lượng tốt mà cả các gói mềm hơn như Access và Premium cũng không kém, màu sắc phải nói là cực sâu và tốt!

Mở kênh VTV2, VTV4, VTV6, nhóm kênh VCTV và một cơ số các kênh khác trên 2 cái gói đồng chí đang nói và tự suy nghĩ lại.

duyen_pham

Re: Ðề: Tại sao K+ HD có chất lượng tốt hơn VTC HD, AVG HD?

Sự thật gi ? K+, Openbox, AVG hay VNPT xai stb của gián điệp nước lạ :)
Bữa nao rảnh ku ghé anh, anh cho coi espn3, SkySports...1 đốnng kênh không có trên K+

bác dt.sex là việt kiều về nước ạ, bác kiếm được mấy cái hàng độc quá, bái phục=D>

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Tại sao K+ HD có chất lượng tốt hơn VTC HD, AVG HD?

bác dt.sex là việt kiều về nước ạ, bác kiếm được mấy cái hàng độc quá, bái phục=D>

dạ đúng, em vê VN lam việc trước mắt la 1-2 năm :)
rảnh thi hay vô room chém gió với anh em, chẳng hạn như ku Điêu :)
chém với em nó riết cũng nghiê\n :)

Kangaroo76

Re: Ðề: Tại sao K+ HD có chất lượng tốt hơn VTC HD, AVG HD?

K+ đẹp mà có được coi đếch đâu vì hết giờ làm là đi lang thang khuya mới về vì vậy không có tiền để lắp K+, em cũng chẳng biết K+ nó đẹp như nào mà các bác tranh cãi ghê quá, như bác trên nói đúng đó có nhịn nhậu 1 bữa để lắp K+ thì cũng chả có thời gian để coi vì không thể từ chối và đã quen chân rồi
Bạn comment vui không nhịn cười được!

Có vẻ Thần Điêu rất tự hào vì được dùng K+ nhỉ?! :p

Hehe... vậy anh có thích dùng K+ không? Mục tiêu hiện tại và sắp tới là dùng hết tất cả các dịch vụ truyền hình vệ tinh ở Đông Nam Á.

dtsexpert

Active Member

Hehe... vậy anh có thích dùng K+ không? Mục tiêu hiện tại và sắp tới là dùng hết tất cả các dịch vụ truyền hình vệ tinh ở Đông Nam Á.

nghe tin hanh lang ban công, Ô Bân Box & can Axit có cai mã gián điệp an ninh của nước lạ đó, khi em coi phim chăn nuôi heo xxx nhiêu quá, nó sẽ gởi email đến cha mẹ (dưới 18t) giáo dục tại chỗ, hoặc cơ quan (trên 18t) kỷ luật nội bộ :)

minhhuub

Active Member

nghe tin hanh lang ban công, Ô Bân Box & can Axit có cai mã gián điệp an ninh của nước lạ đó, khi em coi phim chăn nuôi heo xxx nhiêu quá, nó sẽ gởi email đến cha mẹ (dưới 18t) giáo dục tại chỗ, hoặc cơ quan (trên 18t) kỷ luật nội bộ :)

Nó mà gửi tới cơ quan thì tốt khi đó cả cơ quan sẽ dùng Âu Pừn Bóc hết =))

diễn đàn mình dạo này nhiều người mất lịch sự quá, đề nghị Mod làm trong sạch.

dtsexpert

Active Member

diễn đàn mình dạo này nhiều người mất lịch sự quá, đề nghị Mod làm trong sạch.

ơ, anh cũng nghe đôn Ô Bân Bóc nó cũng bị cai mã độc gián điệp của nước lạ cũng giống như Mytv, thi anh đăng lại, anh có thê\ thốt văng tục gi đâu, e nói vậy oan cho anh rui huhu :(

taxtuan

Member

Cám ơn bác tư vấn.

Nhưng bác nói chất lượng nó tốt hơn vì nó đắt hơn thì hơi buồn cười.

Nó đắt vì nó phải thuê bao độc quyền bóng đá, thuê vệ tinh...

Ví dụ hỏi 1 quán phở này sao ngon thế? bác nhảy vào bác bảo nó ngon vì nó đắt.

Buồn cười quá.

Cái quan trọng là đắt vì cái gì? gia vị nó như thế nào? nó dùng vật liệu gì khác so với các đài khác.

Bác nói thế thì em cũng chịu ko biết phải nói j hơn

Lòi đuôi thằng K+ rồi!!!

atamd

Active Member

Thế rốt cuộc chủ topic lại lắp AVG à :D

Ztv

K+ 3 năm qua lỗ gần 1000 tỷ.Lỗ chiến lược khi nốt hết vốn của VTV thì đẩy giá lên cao. Giống cocacola thôi.

Qua website của AVG đọc thấy AVG so sánh với K+HD và cái gì cũng hơn :D

Bên trên