tặng invite hdvnbits.org, UHDBits.org và areafiles.org.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: tặng invite hdvnbits.org, UHDBits.org và areafiles.org.

Bạn cho mình xin 1 invite.Cám ơn bạn nhiều : [email protected]

Bạn cho mình xin 1 invite.
email: [email protected]
Thanks you.

Bro ơi, cho mình xin 1 invite.
email: [email protected]
Cám ơn nhiều!

Qua thống kế số lượng invite đã phân phát, em thấy rất nhiều Bác active lên nhưng không sử dụng ( tính Up/Dow load ) nên dẫn đến phí uổng invite, nên mong muốn các Bác khi được invite cố gắng phát huy tracker của mình để không uổng một lượng lớn số điểm khi đổi ra (40.000 điểm/invite ) của người cấp phát.
Nên Bác nào đã invite nhưng vì leech nhiều ratio không đủ điểm em sẽ sent để bù lại và hạn chế cấp phát invite hdvnbits trong một thời gian tới.
- Nên sắp tới em chỉ invite bên UHDBits.org và areafiles.org thôi ( các trang này cũng khá hay và ngon hàng nếu Bác nào chưa thử ).
Chúc vui

ananh81

hichic...em tìm invite lâu rùi mà chẳng nhận được reply...bác giúp em với...em đang cần cần lắm a. Thanks bác trước
mail em [email protected]

anbinhdo

Well-Known Member

Qua thống kế số lượng invite đã phân phát, em thấy rất nhiều Bác active lên nhưng không sử dụng ( tính Up/Dow load ) nên dẫn đến phí uổng invite, nên mong muốn các Bác khi được invite cố gắng phát huy tracker của mình để không uổng một lượng lớn số điểm khi đổi ra (40.000 điểm/invite ) của người cấp phát.
Nên Bác nào đã invite nhưng vì leech nhiều ratio không đủ điểm em sẽ sent để bù lại và hạn chế cấp phát invite hdvnbits trong một thời gian tới.
- Nên sắp tới em chỉ invite bên UHDBits.org và areafiles.org thôi ( các trang này cũng khá hay và ngon hàng nếu Bác nào chưa thử ).
Chúc vui

hichic...em tìm invite lâu rùi mà chẳng nhận được reply...bác giúp em với...em đang cần cần lắm a. Thanks bác trước
mail em [email protected]

cho mình xin 1 invite hdvnbits.org
mail: [email protected]
cảm ơn các bác.

Như em nói ở trên thì việc invite đối với em không phải khó, mà cái khó cho em là các Bác phải làm sao giữ được tracker của Mình tại các trang Torrent cho thỏa đáng để khỏi uổng phí một lượng điểm khi đổi ra invite vì nhiều lúc anh em cần share không phải là dễ kiếm.
Nhiều Bác tìm mãi không ra một invite , nhưng nhiều Bác đã được invite lại không sử dụng để duy trì tracker của mình .Rõ buồn, thôi phương châm của em cứ như post 1 ở đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/15-torrent-download/70901-khu-vuc-xin-tang-trao-doi.html mong các Bác thể hiện, nếu được em sẽ gửi qua mail.
Chúc vui

h2pro9x

Active Member

Cho e xin 1 vé với... :)

Bên trên