Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất lượng

giotle

BanKey.Net

Tặng key Windows 8 Professional (Final)
Nhằm khẳng định uy tín chất lượng cung cấp key với giá rẻ nhất việt nam
Nội dung chương trình như sau:

- Thời gian của chương trình: Từ ngày 28/11/2012 đến 30/11/2012
- Số lượng key: 4 key Windows 8 Professional
- 4 người may mắn trúng giải là người được lựa chọn trong tổng số các yêu cầu hợp lệ bên dưới. Sẽ dùng trang
Random.org chọn 4 người ngẫu nhiên nhận được key.

Yêu cầu :

1: Comment tại topic này để lại mail và nhấn Thanks ủng hộ tinh thần ^^.

2: Mỗi 1 người chỉ được comment 1 lần. 2 lần trở lên sẽ phạm quy không được tham gia.

3. 20 giờ tối ngày 30.11.2012 bankey.net sẽ công bố 4 người may mắn nhận dc key. Kèm hình ảnh, minh bạch ko gian nận.

Từ bạn trở lên quay nhé. Kết quả 4 bạn nhận được key.

hi vọng là nhận được key của bác , mail : [email protected]

e cùng làm cái may mắn vậy
[email protected]

Cho e tham gia với. Đăng ký 1 vé (x64) nha chủ thớt!
[email protected]

4 bạn check mail inbox hoặc thư mục spam của mail. Nếu vẫn ko nhân jđược key pm yahoo giotle.buonvn để nhận key nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

oldfriend

Moderator
Re: Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất l

đăng ký 1 key win 8 pro x64 nhé, many thanks !

[email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

NHVL

Re: Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất l

Đăng ký đại, hên xui thôi :))
Email : [email protected]

nnphan

Member
Ðề: Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất l

cho mình đăng ký một xuất win8 pro x86 nhé. [email protected]

haipvg

Well-Known Member
Ðề: Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất l

Hy vọng là mình cũng nhận được key
[email protected]

earl_grey

Well-Known Member

Em cũng la liếm phát cho đỡ phải dùng hàng lậu nào!

([email protected])

preciouspearl

Active Member

Đông quá rồi nhỉ, nhưng thôi, đã chót vào topic này rồi thì em cũng mạnh dạn xin một suất, biết đâu lại trúng: [email protected].

hoasimtim

Well-Known Member

Rất vui nếu như nhận được key từ bác :)
Mail: [email protected]

Bên trên