Tao đã khóc vì mày đồ con... :((

0joro0

Huyền Thoại
Ðề: Tao đã khóc vì mày đồ con... :((

Nhà em cũng có 1 con nè. Chó cái, còn zin, được hơn 1 tuổi rồi, ai có giống tốt phối giống cho chó nhà em với! hehe
Hình em nó đây:

tonytruong

Super Moderators

Chia buồn cùng bác chủ,thật đáng thương cho chú kún husky này nhỉ .? nhìn nó đẹp quá và đáng thương quá,A-E và bác chủ bỏ chút thời gian down phim này về xem cảm động và hay lắm nè,xem rồi mới biết giá trị của những chú cún như thế nào xin các bạn hãy xem.

Link của bác ledung123 đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/33...09-bluray-720p-dts-x264-ebp-richard-gere.html

overkillx

Huyền Thoại

Nhà em cũng có 1 con nè. Chó cái, còn zin, được hơn 1 tuổi rồi, ai có giống tốt phối giống cho chó nhà em với! hehe
Hình em nó đây:

Trông xinh nhỉ, trước mình cũng nuôi 1 con giống thế này, được 12 năm thì die

grassco

Active Member

Trông xinh nhỉ, trước mình cũng nuôi 1 con giống thế này, được 12 năm thì die

Em thì nuôi 1 con becrê từ năm 1997 tới giờ (lúc đó em học lớp 2), tới khi nó già wá chữa k đc rồi die mất (4-5-2012) hic. 2 đứa con nó 1 con đc 10tuổi 1 con đc 5tuổi, mất con mẹ thì con 5t cũng mất theo, giờ còn con 10t k à, buồn wá :((

lvu71

Member

Nhìn mặt nó ngầu ngầu , "ghét" không chịu được . Tiếc cho bác chủ .

Alabama

Em từng nuôi khá nhiều chó, hiện giờ là 4 con đủ loại, kinh nghiệm của em là chó ngoại khi còn nhỏ rất dễ bệnh, thường bệnh rất nặng, em nhớ từng có 3 con bị ói, tiêu chảy liên tục, không ăn uống, tiêm thuốc gì cũng vô dụng, đến khi nó không đi nổi nữa em vô nước biển tại bệnh viện thú y, lúc đầu em chỉ mong duy trì nó được sống thêm vì gần như hết hy vọng, nhưng sau đó cả 3 con đều khỏe và ăn rất nhiều, nên em nuôi chưa con nào chết.

Kinh nghiệm quý báu của em là nếu chó bệnh mà dùng thuốc thông thường không khỏi, hãy vô nước biển, tuy phải đứng chờ đến 3-4 tiếng nhưng chó cưng của mình mà.

Với những người yêu chó em hiểu mất đứa nhóc hiếu động, quấn quít thì buồn đến dường nào, xin chia buồn cùng bác chủ.

Bên trên