Tập 2 : Lượm Rác...về ráp Home Cinema !

solution

Ðề: Tập 2 : Lượm Rác...về ráp Home Cinema !

Bác Tommy chịu khó sưu tầm hàng wá,nhìn thèm wá

leepham

Well-Known Member

Hình như xem tập trước của bác chủ rồi :) Tập 2 làm lại cái kệ sắp xếp lại thấy " bén " hơn version cũ :)
AE diễn đàn dần dần chuyển qua Fan của.....Kệ Xinh hết rồi ;)) Nhà nào cũng y chang :))
Bản thân e cũng rất là kết cái kệ của chủ thớt đang định đổi đây :( Mà chả biết vứt cái kệ cũ đi đâu ?

Nghia_PMT

Well-Known Member

rao bán đi có người hốt đó chú

tommy8288

Hình như xem tập trước của bác chủ rồi :) Tập 2 làm lại cái kệ sắp xếp lại thấy " bén " hơn version cũ :)
AE diễn đàn dần dần chuyển qua Fan của.....Kệ Xinh hết rồi ;)) Nhà nào cũng y chang :))
Bản thân e cũng rất là kết cái kệ của chủ thớt đang định đổi đây :( Mà chả biết vứt cái kệ cũ đi đâu ?
em dành dụm cả năm trời mới lượm thêm có cái...kệ xinh...đó Bác ạ !

rao bán đi có người hốt đó chú
thế Bạn muốn hốt cái gì để em còn biết mà rao ạ !

Nghia_PMT

Well-Known Member

em dành dụm cả năm trời mới lượm thêm có cái...kệ xinh...đó Bác ạ !
thế Bạn muốn hốt cái gì để em còn biết mà rao ạ !

E đang nói ku Leepham muốn đổi cái kệ nên e kêu rao bán kệ cũ :)

leepham

Well-Known Member

Không biết nên bán ko , bản thân e thì đang thích cái kệ này

Nhỏ gọn xinh 3 tầng vừa đủ cho e nhét cái Amply + HTPC + Cen trên cùng , TV chắc bắn lên tường . Mà lỡ sau này có thêm Pow hay gì đai khái thì lại thiếu :)
Kệ bác chủ thì cũng rất thích nhưng tiêu chí nhỏ gọn nên lấy cái trên
=> Bởi vậy chắc dời dự án lại lun :)) Cái kệ đang sài cũng ko phải xấu nhìn cũng cứng cáp lắm sau này có thêm phụ tùng gì cũng co khoảng để bày :)
PS : Từ khi kệ xinh về mấy cái mẫu này thấy cộng động nhà mình ai cũng chuộng nhĩ ? Từ giá cả cho đến hình thức e thấy đều ỗn :)
KỆ XINH

tommy8288

Nhỏ gọn xinh 3 tầng vừa đủ cho e nhét cái Amply + HTPC + Cen trên cùng , TV chắc bắn lên tường . Mà lỡ sau này có thêm Pow hay gì đai khái thì lại thiếu :)
=> Bởi vậy chắc dời dự án lại lun :)) Cái kệ đang sài cũng ko phải xấu nhìn cũng cứng cáp lắm sau này có thêm phụ tùng gì cũng co khoảng để bày :)
PS : Từ khi kệ xinh về mấy cái mẫu này thấy cộng động nhà mình ai cũng chuộng nhĩ ? Từ giá cả cho đến hình thức e thấy đều ỗn :)
KỆ XINH
nếu bạn tạm thời có 3 máy và cần gọn nhẹ thì lấy kệ đơn, sau này có sắm thêm máy thì mua thêm cái kệ đơn nữa cho nó tiện và gọn, chứ giờ lấy cái kệ đôi về để máy ít cũng ko cân đối lắm ạ .

leepham

Well-Known Member

Thôi e dẹp chuyện đó sang 1 bên rồi :) mấy hum nay trời mưa hoài làm lòng người cũng lạnh và bùn theo :) . Tạm thời ko nâng cấp gì thêm nữa bác :D kiếm được việc làm thì tính sau .

Nghia_PMT

Well-Known Member

KỆ XINH

Mua cái case cho HTPC trước đi e, nhớ lấy case silverstone hay thermaltake mà gắn đc main ATX đấy chứ lấy loại chỉ gắn đc micro ATX là thua đấy

leepham

Well-Known Member

Mua cái case cho HTPC trước đi e, nhớ lấy case silverstone hay thermaltake mà gắn đc main ATX đấy chứ lấy loại chỉ gắn đc micro ATX là thua đấy

Nói thiệt giờ e đang thèm tùm lum nhưng thôi phải dời lại hết :D Mới làm nguyên dàn ngốn hết mớ đạn của 2 cụ nhà :D Giờ đổi chat với sắm thêm xem sao được :)) Gần cuối năm e định lấy quần áo từ Mĩ về bán =P~ kiếm đồng ra đồng zô có gì a ủng hộ nha =))
PS : Sorry làm loảng thớt của bác chủ :) AE vào chém gió tí

Nghia_PMT

Well-Known Member

Nói thiệt giờ e đang thèm tùm lum nhưng thôi phải dời lại hết :D Mới làm nguyên dàn ngốn hết mớ đạn của 2 cụ nhà :D Giờ đổi chat với sắm thêm xem sao được :)) Gần cuối năm e định lấy quần áo từ Mĩ về bán =P~ kiếm đồng ra đồng zô có gì a ủng hộ nha =))

Uhm, đc đấy có gì pm a :)] :))

tommy8288

Ôi HD ! làm có tiền, mua đồ chơi thư giản, thư giãn khõe rồi lại đi cày kiếm tiền, nó là cái vòng tròn vô hình, đã vào rồi thì khó thoát ra các Bác ạ !

hellomoto

Active Member

giờ mới phát hiện lão tôm chơi dual center à ???? hix em đang thiếu 1 cái đây này, lão cho em với nhá

tommy8288

Bác cho em xin vài cái rác đi :D
Bác xin cả dàn hay cái nào ạ ?

giờ mới phát hiện lão tôm chơi dual center à ???? hix em đang thiếu 1 cái đây này, lão cho em với nhá
em dùng cái Receiver Yamaha AX1 nó đánh Center front và Center Rear luôn ạ , em lười biến kéo dây tín hiệu ra phía sau nên để phía trước luôn ạ .
em xài Center cỏ ko à , bác Hello xuống nhà TTG hốt em Center B&W nghe cho nó sướng ạ .

nguyenvantung

bác tommy nói thế nào chứ lượm rác vậy e lượm mãi đc :((
e muốn đầu tư 1 bộ choi HD mà trả biết bắt đầu từ đâu, e chỉ biết upload rồi chiến trên lap chứ về phần cứng chịu chết, nhà có cái màn HD ready 32 inch, xem thì k sướng nhưng dùng tạm, jo muốn đầu tư chủ yếu về âm thank, bác cho e link tham khảo chọn mua và lượm chỗ nào rẻ nhé
trong tay jo có khoảng 10 củ thôi , k biết cần ??? để có 1 bộ vừa tầm :D

tommy8288

bác tommy nói thế nào chứ lượm rác vậy e lượm mãi đc :((
e muốn đầu tư 1 bộ choi HD mà trả biết bắt đầu từ đâu, e chỉ biết upload rồi chiến trên lap chứ về phần cứng chịu chết, nhà có cái màn HD ready 32 inch, xem thì k sướng nhưng dùng tạm, jo muốn đầu tư chủ yếu về âm thank, bác cho e link tham khảo chọn mua và lượm chỗ nào rẻ nhé
trong tay jo có khoảng 10 củ thôi , k biết cần ??? để có 1 bộ vừa tầm :D
bác có thể add nick yahoo của mình vào trao đổi cho tiện ạ ! [email protected]
mình sẽ chỉ chổ cho Bác đi lượm chút đồ về dùng nhé.

phidiepdan

ước gì mình được như anh ấy, nhìn bộ của bác em thèm quá!=P~

salenhp

bác cho em lợm mất cái lens L rác

Bên trên