Tập 3 ! Lượm Rác...Về Ráp HOME CINEMA !!!

tinhte

Well-Known Member
Ðề: Tập 3 ! Lượm Rác...Về Ráp HOME CINEMA !!!

Thích nhất thằng ku Penny thoai :-h:-h

nha_ngheo

Member

rác toàn hàng khủng thế bác chủ, dàn của em còn chả dám chụp lên :|

sh123456

Active Member

Bác định vứt rác ở đâu chỉ em ra lấy ??? =P~

theaminh81

Well-Known Member

rác nhà ông này vãi thật, hic, vậy k biết dồ nhà mình dưới rác gọi là gì hem biết:))

theaminh81

Well-Known Member

rác nhà ông này vãi thật, hic, vậy k biết dồ nhà mình dưới rác gọi là gì hem biết:))

atamd

Active Member

Chủ topic khoe từ cái sđt đến điện thoại, máy tính; 1 dạng trọc phú :)

tommy8288

vì em toàn dùng hàng cũ nên để số DT để có AE cùng sở thích dt chia sẽ thông tin cho nhau, còn điện thoại cũ và máy tính cũ sẵn tiện chụp lên chia sẽ hình ảnh cho vui thôi ạ, Bác vào xem và góp ý em cảm ơn và rất vui, nhưng Bác gọi em là... Trọc Phú... thì em thấy hơi buồn chút a.

tommy8288

Em Yamaha AX1 on off xong là mất nhớ, dùng là phải setup lại có bác nào biết bệnh giúp em nhé, thank's nhiều.

bác nói lời lẽ nặng thế, diễn đàn là nơi mọi người chia sẻ niềm đam mê, up home cinema chung với một số thiết bị như đt, máy tính thì có sao đâu, chỉ là góp vui thôi mà, một số bác trên diễn đàn cũng up chung thôi

tonga

Active Member

móa ơi! nhìn rác này mà muốn cho mấy cục cưng nhà mình xô nước quá! tự dưng cũng muốn làm trọc phú tí.

hdhn09

Member

Bác quá khiêm tốn, chơi đồ này biết dùng đồ 2nd là thông minh và hiệu quả nhất! bộ của em cũng na ná của bác, khác chút là bộ xem phim đơn giản chỉ là Logitec Z5500 thôi, bù lại màn hình lớn hơn, em dùng cả HTPC và dune base 3D cho xem phim, còn nghe nhạc thì nhiều hơn của bác chút và có tí đèn đóm, à hơn quả DAC end của Quang hao nữa. vụ ảnh ọt thì mới chỉ xxD thôi Cũng toàn hàng 2nd ợ!

Nó cũng là niềm mơ ước của nhiều anh em trong đó có em

tommy8288

Bác quá khiêm tốn, chơi đồ này biết dùng đồ 2nd là thông minh và hiệu quả nhất! bộ của em cũng na ná của bác, khác chút là bộ xem phim đơn giản chỉ là Logitec Z5500 thôi, bù lại màn hình lớn hơn, em dùng cả HTPC và dune base 3D cho xem phim, còn nghe nhạc thì nhiều hơn của bác chút và có tí đèn đóm, à hơn quả DAC end của Quang hao nữa. vụ ảnh ọt thì mới chỉ xxD thôi Cũng toàn hàng 2nd ợ!
em cũng mê cái vụ DAC + đèn đóm lắm ạ , nhưng phòng óc nhỏ và bề bộn quá nên chưa tham gia được , em chạy xe Ôm suốt nên cũng ít thời gian nghe nhạc , chỉ có Chủ Nhật ở nhà xem 1 > 2 phim , Bác xem phim dùng Z5500 em thấy âm thanh cũng hay và được cái gọn nữa ạ .

tommy8288

móa ơi! nhìn rác này mà muốn cho mấy cục cưng nhà mình xô nước quá! tự dưng cũng muốn làm trọc phú tí.

em xin can , đừng bỏ cục cưng của bác vào xô nước ạ , thật ra thì có dùng là vui rồi , thiết bị gì cũng chỉ là để giải trí trong thời gian nghỉ ngơi rảnh rổi thôi , em cũng mua mấy món hàng cũ củ bèo bèo về dùng thôi mà .

manuvn

Member

"Quả bóng bàn" ở hình này bác mua ở đâu hay DIY vậy ?

Em có con NEX 5R, cũng đang tìm em nó. Mong bác giúp.
Em cảm ơn bác rất nhiều.

Bên trên