Tập tò chụp ảnh + Học hỏi là chính

Ðề: Tập tò chụp ảnh + Học hỏi là chính

Thêm tấm cho topic khỏi trôi nào :x

It's not warm when she's away by Dino Photography
ảo quá bác ơi .ngưởng mộ bác quá...mà bác chứa gưi "hàng" cho e đó nha/ bác cứ send link qua gmail của em: [email protected]
thank bác

anh hưng cho em hỏi thăm ,em ni có phải tên phạm thị diệu anh nick yahoo no_baby93 phải không ? nhà ở gần chợ bắc mỹ an không ? thấy giống quá :)
bác Tr quen biết rộng quá...gần nhà vậy có khi nào là hàng của bác ko vậy

dino

Active Member

anh hưng cho em hỏi thăm ,em ni có phải tên phạm thị diệu anh nick yahoo no_baby93 phải không ? nhà ở gần chợ bắc mỹ an không ? thấy giống quá :)
chài ai bé Nô đây mà, còn bít cả tên thật nữa =)) hàng còn nhiều nhưng chưa lên mặt báo nên em ém chứ ko up vài tấm rõ mặt cho bác Trung nhận người quen ;))

pgasqlkt

Member

thấy mấy em này tui muốn thắt cổ tự tử quá :(:)(:)((

trung_apple

Active Member

chài ai bé Nô đây mà, còn bít cả tên thật nữa =)) hàng còn nhiều nhưng chưa lên mặt báo nên em ém chứ ko up vài tấm rõ mặt cho bác Trung nhận người quen ;))

bác hưng là trung tâm gây kích thích sự thèm chảy nước miếng của anh em :))

dangnhuquynh

Nhìn em ấy xong thì có bất lực cũng phải cố các bác ạ. Mẫu có mặt biểu cảm rất đẹp

tusontay

Huyền Thoại

Bức này đẹp quá Hưng ơi! :D Màu đẹp, mẫu đẹp, chụp đẹp....:) Sao lớp 6 mà....lớn thế nhỉ? :))

ghexu

Member

UI mẹ ơi, bác Hưng cũng chụp cho bé Lục Triều Vỹ hả, bữa nào contact Lục Linh Lan (LLL) nữa đi bác Hưng cho đủ cặp :D

trung_apple

Active Member

UI mẹ ơi, bác Hưng cũng chụp cho bé Lục Triều Vỹ hả, bữa nào contact Lục Linh Lan (LLL) nữa đi bác Hưng cho đủ cặp :D

cặp ni sẽ gây sóng gió đây ,cô lục linh lan thì khỏi nói xicandan tại duy tân unt ,không biết có phải hai chị em không sao em thấy giống quá ;));))

burnstop

Member

Hix, thấy mấy bác chụp đẹp quá, cũng tập tò học hỏi theo, hiện tại e có ng định bán con Nikon D60 xài được 3 tháng, hàng đem về từ Úc, ng ta bảo 6 củ, giá cả như vậy có hợp lý ko các bác

hì!hôm nay mạo muội post 1 tấm hình của bản thân...note đây là tác phẩm của Photoshop chứ ko phải là tác phẩm của máy chụp ảnh chuyên nghiệp đâu...nói vậy để các bác khỏi chém em tội nghiệp!

Bên trên