Test nhanh Vivitek H1188 - Model tầm trung mới nhất của Vivitek

davidhand

Moderator
Ðề: Test nhanh Vivitek H1188 - Model tầm trung mới nhất của Vivitek

Cái 1180 cũ của e có người quen đã nhanh tay lấy trước khi e treo e này lên rồi bác ạ! :)
Thanks bác!

Thanks bác Davidhand Đã có bài review chi tiết này. Em đã xem Vivitek H1188 và thấy hình ảnh khá đẹp, ảnh trong vắt, tương phản tốt. Vivimotion xem toàn cảnh khá OK.

vinagoh

Well-Known Member

Em nhất quyết không đi xem em này....... :D

ngandao75

Tình hình là em sắp làm 1 event liên quan đến em này. Các bác cứ đón chờ xem nhé :))

davidhand

Moderator

Tình hình là em sắp làm 1 event liên quan đến em này. Các bác cứ đón chờ xem nhé :))

Sắp là khi nào vậy bác? Cho e đăng ký trước 1 vé ạ! E mới lấy 1188 được có hơn 1 tháng, đừng bắt e nâng cấp nữa nhé! :D

tathien

Member

Bác Davidhand ở Vũng tàu cho xin địa chỉ để hôm anh em đến rửa mắt với.

tathien

Member

OK.Thank bác nhiều

Ðề: Re: Test nhanh Vivitek H1188 - Model tầm trung mới nhất của Vivitek

trên amazon không thấy có hàng em 1188 này nhỉ.

Em nghe nói hàng Amazon rẻ hơn vài triệu nhưng không may hư con CHIP, Bóng đèn, Main chính hay Balat... cũng tầm 4-6 triệu. Hàng hãng bảo hành 2 năm, 1 đổi 1 trong 3 tháng. Như vậy xét về giá trị sử dụng thì dùng hàng hãng là lành nhất bác.

Maximus88

Em nghe phong phanh là event này bác sẽ giới thiêu hệ thống âm thanh Dolby Atmos phải ko bác Ngan Dao?

Bác Ngandao75 cho em địa chỉ và ngày giờ tổ chức chương trình giới thiệu giải pháp âm thanh Dolby Atmos và hệ thống máy chiếu phim chuyên nghiệp Vivitek với ạ, em hóng.

ngandao75

Bác Ngandao75 cho em địa chỉ và ngày giờ tổ chức chương trình giới thiệu giải pháp âm thanh Dolby Atmos và hệ thống máy chiếu phim chuyên nghiệp Vivitek với ạ, em hóng.

Chắc hôm nay diễn đàn sẽ lên bài mời thành viên tham dự event ạ. Các bác nhanh tay đăng ký nhé, em sợ ... :D

tunghdag

Member

Tình hình là em sắp làm 1 event liên quan đến em này. Các bác cứ đón chờ xem nhé

Mình cũng đang hóng.

davidhand

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Test nhanh Vivitek H1188 - Model tầm trung mới nhất của Vivitek

event của anh lúc nào cũng hoành tráng hết ^^

Event của bác này mình đi lần nào cũng xỉn quên lối về! :D
Dân vùng sâu vùng xa nên chưa được nghe dolby atmos lần nào, hy vọng là sẽ như mong đợi để có dịp nâng cấp! :)

Bên trên