Test

chunhoc_123

Ðề: Test

Gạch lát nền nhà bác này y hệt như nhà mình :)). Các thứ của bác đều ngon cả. Bác thay cái kệ để máy tính thì đẹp. Nhìn kệ để tivi rõ sang mà cái kệ vi tính chán :D

new_baby

Member

thanks các bác phê bình, hiện đang bận cho dự án cuộc đời nên mình sẽ có update mới vào năm ... 2012 :D

0986686958

Active Member

em kết nhất cái kệ của bác chủ thớt, bác cho em hỏi bác đặt làm hay mua ở đâu ạ, nếu không phiền bác chủ thớt cho em kích thước của em nó được không ạ, thanks!

new_baby

Member

Chà! HTPC của bác chơi lun cả L.C.S :D

L.C.S là gì mình kg hiểu ? :D

em kết nhất cái kệ của bác chủ thớt, bác cho em hỏi bác đặt làm hay mua ở đâu ạ, nếu không phiền bác chủ thớt cho em kích thước của em nó được không ạ, thanks!

Cái kệ mình tự vẽ và nhờ thợ mộc đóng (cao 40 x sâu 40 x dài 160) gỗ xoan mộc, mình cũng đi tìm nhiều nhưng kg ưng ý nên đành đóng, hàng bán sẵn thường không phải gỗ thịt nên cũng kg thích lắm.

0986686958

Active Member

L.C.S là gì mình kg hiểu ? :D

Cái kệ mình tự vẽ và nhờ thợ mộc đóng (cao 40 x sâu 40 x dài 160) gỗ xoan mộc, mình cũng đi tìm nhiều nhưng kg ưng ý nên đành đóng, hàng bán sẵn thường không phải gỗ thịt nên cũng kg thích lắm.

Bác chủ thớt làm em nó hết nhiu thóc vậy, bác cho em địa chỉ được không ạ. thanks!

vnthq

Member

Đồng chí này chắc member của Hội những người thích đùa. Funny nhỉ.

Ngồi xem phim bằng đệm HQ, Loa surround vứt lổng chổng dưới đất, Center nhét gầm kệ, Sub làm ghế ngồi, rồi lại gắn loa vào cửa sổ, mình thương mấy em loa này quá....

mr s a o

K biết kệ ti vi bác đóng lâu chưa chứ theo kinh nghiệm của em bác mà không nghĩ cách "chống" với "nâng" thì ít lâu nữa em nó "đường cong em thế kia" thì nhìn chán lắm :D

new_baby

Member

Đồng chí này chắc member của Hội những người thích đùa. Funny nhỉ.

Ngồi xem phim bằng đệm HQ, Loa surround vứt lổng chổng dưới đất, Center nhét gầm kệ, Sub làm ghế ngồi, rồi lại gắn loa vào cửa sổ, mình thương mấy em loa này quá....

He he, đó là hình lúc vừa mới xây nhà lại nên còn thiếu đủ thứ (chưa mua sofa, chân loa,...), hiện đã post lại tình hình mới :D. Cảm ơn bác đã góp ý.

Chỉnh sửa lần cuối:

duchieubui

thanks các bác phê bình, hiện đang bận cho dự án cuộc đời nên mình sẽ có update mới vào năm ... 2012 :D

Em hỏi khí ko phải là bác chủ chuẩn bị cưới vợ có phải ko ạ :D , Em cũng đã hoàn thành dự án cuộc đời cách đây đc 4 rồi bác à,chuẩn bị nhà Em đón nhận thêm một thành viên mới nữa :) , chúc bác chủ thành công dự án to lớn của mình,và Em chờ bác update bộ HD mới của bác để Em đc chiêm ngưỡng.

tinipro

Hôm nay mới thấy bộ chân loa của em làm cũng hợp với dàn máy và căn phòng của bác nhỉ. Chúc bác có bộ dàn như ý ..:)

new_baby

Member

Hôm nay mới thấy bộ chân loa của em làm cũng hợp với dàn máy và căn phòng của bác nhỉ. Chúc bác có bộ dàn như ý ..:)

Thanks bác, bộ chân loa đẹp, nhưng không để 685 mà để surround vì phòng cũng hơi chật, đành để 685 trên kệ thôi, chứ kg thì sẽ đẹp đôi đấy :D

kengha

Member

Mình thích dàn này lắm. Bác chủ có thể giới thiệu thêm về nghe nhạc của dàn này nhé!

Cám ơn bác nhiều.

new_baby

Member
Re: Ðề: Test

Mình thích dàn này lắm. Bác chủ có thể giới thiệu thêm về nghe nhạc của dàn này nhé!

Cám ơn bác nhiều.

Thanks bác,
Nghe nhạc đa kênh/coi phim thì rất tuyệt (theo mình thưởng thức) cứ như đang ở SVĐ ấy, đặc biệt 2 con Bose101 (made in usa) làm front height cho âm hình rộng hơn nữa vì dải cao của nó khá tốt; còn 2 kênh thì cũng ổn vì tai mình không quá cầu kỳ (AVR mà, mình nghe lossless).
Nhưng con sub Ya515 thì vẫn chưa hài lòng lắm, tạm được (tiếng mạnh, chắc, nhưng nghe lâu hơi mệt), tương lai sẽ thay nó :D.

Chỉnh sửa lần cuối:

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Giờ mới thấy được hình đây, bửa giờ chắc vượt biển Thái Bình Dương giờ mới tới.
Dàn của bác 7.1 mà nhìn thiệt là gọn gàng, nhìn rất pro, phòng trang trí đẹp, sạch sẽ, nói chung là tuyệt, coi HD là tê tái.

vinh do

Active Member
đơn giản mà đẹp nè,anh cố gắng làm con st50 nữa là ổn luôn:D.thanks for up:-bd

H 9999

Active Member

rất gọn gàng ngăn lắp và đẹp mắt...mấy em BW oánh cũng dc đấy chứ...ông bạn hôm nọ mua mấy em này về oánh nghe hay hơn mấy em BOSE 3/201 V ! chúc mừng bác chủ !

Bên trên